Sunday, December 3, 2023 1:20 pm

ஐபிஎல் 2024 குஜராத் டைட்டன்ஸ் (GT) அணியின் கேப்டன் மற்றும் வீரர்கள் பற்றிய முழு லிஸ்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஐபிஎல் 2024 GT அணி, கேப்டன், வீரர்கள் பட்டியல், போட்டி பட்டியல், தக்கவைக்கப்பட்ட வீரர்கள், விடுவிக்கப்பட்ட வீரர்கள் மற்றும் பிற விவரங்களை இங்கிருந்து பார்க்கலாம். ஐபிஎல்லின் புதிய அணியான குஜராத் டைட்டன்ஸ் தற்போது ஐபிஎல் ரசிகர்களின் விருப்பமான அணியாக மாறியுள்ளது. 16வது பதிப்பில் ஐபிஎல் மைதானத்தில் அந்த அணி சிறப்பான திறமையை வெளிப்படுத்தியது.

ஐபிஎல் 2024 குஜராத் டைட்டன்ஸ்

ஜிடி அணி மீண்டும் புள்ளிகள் பட்டியலில் முதலிடம் பிடித்து பிளேஆஃப் சுற்றுக்கு தகுதி பெற்றது. நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸுக்கு எதிரான டைட்டில் போட்டியில் தோல்வியடைந்தாலும், அந்த அணி கிரிக்கெட் நிபுணர்களால் பாராட்டப்பட்டது, மேலும் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு பல நேர்மறையான விமர்சனங்கள் வந்தன.இப்போது வரவிருக்கும் ஐபிஎல் 2024க்கான புதிய விருப்பமான ஐபிஎல் அணியின் திட்டம் என்ன? நீங்கள் ஒரு அணி ரசிகராக இருந்து, ஐபிஎல் 2024 ஜிடி அணி, கேப்டன், வீரர்கள் பட்டியல், போட்டிப் பட்டியல், தக்கவைக்கப்பட்ட வீரர்கள் மற்றும் அடுத்த ஐபிஎல் சீசனுக்கான அணியின் உத்தி ஆகியவற்றைத் தெரிந்துகொள்ள விரும்பினால், நீங்கள் சரியான பாதையில் செல்கிறீர்கள்.

ஐபிஎல் 2024 ஜிடி அணி

குஜராத் டைட்டன்ஸ், ஐபிஎல்லில் தொடங்கியதில் இருந்து, மில்லியன் கணக்கான கிரிக்கெட் ரசிகர்களின் இதயங்களை வென்றுள்ளது. 2022 ஆம் ஆண்டின் தொடக்க சீசனில் களமிறங்கி வென்று இப்போது ஐபிஎல் 2023 இன் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தது. ஐபிஎல் அணியானது சிறந்த இந்திய வீரர் ஹர்திக் பாண்டியாவின் தலைமையில் அவரது மாசற்ற கேப்டன்சி, மற்றும் ஆக்ரோஷமான பேட்டிங் குஜராத்தின் முக்கிய புள்ளிகள். கடந்த ஐபிஎல் சீசனில் அணியின் செயல்பாடு.

போட்டியில் 890 ரன்கள் குவித்து ஆரஞ்சு தொப்பியை வென்ற ஷுபம் கில் உட்பட மற்ற அணி வீரர்களும் அணிக்கு வெற்றிகரமாக பங்களித்தனர். அவரைத் தவிர, சாய் சுதர்சனும் இறுதிப் போட்டியில் 96 ரன்களை விளாசி ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்தபோது தனது திறமையை வெளிப்படுத்தினார்.

புதிய ஐபிஎல் 2024க்கு, குஜராத் டைட்டன்ஸ், ஐபிஎல்லில் உள்ள மற்ற அணிகளைப் போலல்லாமல், அதன் பெரும்பாலான வீரர்களைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளும். போட்டியாளரின் பேட்டர்கள் மீது அழுத்தத்தை உருவாக்க அணி தற்போது சிறந்த பந்துவீச்சு வரிசையைக் கொண்டுள்ளது. அணியின் தொடக்க ஜோடியும் தற்போது சிறப்பாக உள்ளது, குறிப்பாக சுபம் கில்.

ஆனால் தொடக்க ஜோடி அந்த அணியின் மிடில் பேட்டிங் வரிசையை சிறப்பாகச் செயல்படத் தவறினால் என்ன செய்வது? அணியின் முழு செயல்திறன் தொடக்க ஜோடியைப் பொறுத்தது. இதனால்தான் ஜிடி போட்டியில் தோற்று, வெற்றிக்கு மிக அருகில் வந்திருக்கலாம். எனவே GT இன் வரவிருக்கும் IPL சீசன் 2023க்கான உத்தியானது அதன் மிடில்-ஆர்டர் பேட்டிங்கை வலுப்படுத்துவதாகும்.

ஐபிஎல் 2024ல் குஜராத் டைட்டன்ஸ் கேப்டன்
அணியின் கேப்டனான ஹர்திக் பாண்டியாவின் தற்போதைய ஆட்டத்தை பார்த்தால், ஜிடி தனது கேப்டனை மாற்றத் துணிய மாட்டார். ஐபிஎல் பதினேழாவது சீசனில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு பாண்டயா தனது கேப்டனாகத் தொடர்வார் என்பதில் நாங்கள் 100% உறுதியாக இருக்கிறோம்.

ஹர்திக்கின் திறனை அணியின் முதல் சீசனில் தனது அறிமுக கேப்டன்ஷிப்பில், அணியை வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்றதில் இருந்தே மதிப்பிட முடியும். அவரது தன்னம்பிக்கை மற்றும் அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்படாத திறன் ஆகியவை ஆல்ரவுண்டர் வீரரை மற்ற கேப்டன்களிடமிருந்து வேறுபடுத்தும் குணங்கள்.

ஐபிஎல் 2023 இல் அவரது செயல்திறனைப் பற்றி பேசுகையில், ஹர்திக் 16 போட்டிகளில் 346 ரன்கள் எடுத்தார், சராசரியாக 31.45 ஸ்கோர் மற்றும் 136.76 ஸ்ட்ரைக் ரேட் இது முந்தைய சீசனை விட சற்று குறைவு. ஐபிஎல் 2023ல் ஹர்திக் பாண்டியாவின் சேவையை 15 கோடிக்கு ஜிடி எடுத்தார்.

IPL 2024 இல் GT அணி வீரர்கள் பட்டியல்
அணிகளின் வீரர்கள் பட்டியல் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படவில்லை, ஆனால் முந்தைய ஆண்டின் செயல்திறன் மற்றும் பிற காரணிகளின் அடிப்படையில், குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் எதிர்பார்க்கப்படும் வீரர்கள் பட்டியல் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. அதைப் பாருங்கள்.

ஹர்திக் பாண்டியா
டேவிட் மில்லர்
மேத்யூ வேட்
சுபம் கில்
சாய் சுதர்சன்
மோஹித் ஷர்மா
கேன் வில்லியம்சன்
தர்ஷன் நல்கண்டே
முகமது ஷமி
ஜோசுவா லிட்டில்
ரஷித் கான்
விருத்திமான் சாஹா
அபினவ் மனோகர்
அல்சாரி ஜோசப்
ஆர் சாய் கிஷோர்
நூர் அகமது
குஜராத் டைட்டன்ஸ் தக்கவைத்த வீரர்கள் பட்டியல் (ஐபிஎல் 2024)
குஜராத் டைட்டான்சாஸ், உங்களுக்குத் தெரிந்திருக்கும், சிறந்த ஃபார்மில் உள்ளது, இரண்டு பயங்கர ஆண்டுகளில் சாட்சியாக இருந்தது, இதனால் அணி தனது பெரும்பாலான வீரர்களை வரவிருக்கும் சீசனில் தக்க வைத்துக் கொள்ள விரும்புகிறது. ஐபிஎல் 2023 இல் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் செயல்பாட்டிற்கான பெருமை முக்கியமாக ஷுபம் கில், முகமது ஷமி, மோஹித் ஷர்மா, ஹர்திக் பாண்டியா, ரஷித் கான் மற்றும் சாய் சுதர்ஷன் ஆகியோருக்குச் செல்கிறது.

ஆனால் இன்னும், அணியின் மிடில் ஆர்டர் பின்தங்கியுள்ளது, எனவே மிடில் ஆர்டரை வலுப்படுத்த விரைவில் நடைபெறும் ஐபிஎல் ஏலத்தில் அணி வீரர்களை ஏலம் எடுக்கும். GT ஆல் விடுபடக்கூடிய சில வீரர்கள் உள்ளனர். ஒடியன் ஸ்மித், ஷிவம் மாவி, பிரதீப் சக்வான், யாஷ் தயாள், கே.எஸ்.பாரத், ஜெயந்த் யாதவ் மற்றும் ஊர்வி படேல் ஆகியோர் பெயர்கள். இப்போது GTயின் தக்கவைக்கப்பட்ட வீரர்களைப் பற்றி பேசுகையில், அது GT சீருடையை விடக்கூடும்:

ஹர்திக் பாண்டியா
மேத்யூ வேட்
கேன் வில்லியம்சன்
சுபம் கில்
சாய் சுதர்சன்
ரஷித் கான்
நூர் அகமது
முகமது ஷமி
மோஹித் ஷர்மா
விருத்திமான் சாஹா
அல்சாரி ஜோசப்
டேவிட் மில்லர்
விஜய் சங்கர்
ஜோசுவா லிட்டில்
குஜராத் டைட்டன்ஸ் ஐபிஎல் போட்டிகள் பட்டியல் 2024
இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் இன்னும் அட்டவணையை வெளியிடவில்லை. ஆனால் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் பதினேழாவது சீசன் தொடங்குவதற்கான தற்காலிகத் தேதி மே 2024 இறுதியில் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. போட்டியின் வடிவம் முந்தைய சீசனைப் போலவே இருக்கும்.

அதே பத்து அணிகள் டைட்டில் டிராபிக்காக போட்டியிடப் போகின்றன. அணிக்கான வீரர்களை ஏலத்தில் எடுக்க சங்கம் விரைவில் ஐபிஎல் ஏலத்தை நடத்தவுள்ளது. அதன் பிறகு, ஒவ்வொரு அணிக்கும் பதினேழாவது சீசனுக்கான அவர்களின் இறுதி வீரர் பட்டியலை வெளியிட நேரம் வழங்கப்படும். அனைத்து ஏற்பாடுகளும் முடிந்ததும், கால அட்டவணையும் பிசிசிஐயால் வெளியிடப்படும்.அறிக்கைகள் மற்றும் வதந்திகளின்படி, இந்த ஆண்டும், இரண்டு காலிறுதி, ஒரு அரையிறுதி மற்றும் இறுதி தீர்மானிக்கும் போட்டி உட்பட மொத்தம் 74 போட்டிகள் போட்டியில் விளையாடப்படும். இம்முறையும், போட்டியை நடத்தும் நாடு இந்தியா, டாடா நிறுவனம் போட்டிக்கு நிதியுதவி செய்யும்.

ஐபிஎல் 2024க்கான அட்டவணையை பிசிசிஐ வெளியிடுவதுடன், தேதிகள் மற்றும் இடத்துடன் கூடிய ஜிடி மேட்ச் பட்டியல் விரைவில் புதுப்பிக்கப்படும். ஐபிஎல் 2024 கோப்பையை வெல்லப்போவது யார் என்று பார்ப்போம்.

வரவிருக்கும் போட்டியின் மீது நாங்கள் எங்கள் கண்களை வைத்துள்ளோம், மேலும் ஐபிஎல்லின் பத்து அணிகளின் தற்போதைய அனைத்து நாள் நிகழ்வுகளையும் உங்களுக்கு வழங்குவோம், இதன் மூலம் உங்களுக்குப் பிடித்த அணியைப் பற்றிய ஒவ்வொரு தகவலையும் நீங்கள் தெரிந்துகொள்ளலாம். ஐபிஎல் அணியின் மற்றும் தற்போதைய செய்திகள், எங்கள் வலைப்பக்கத்தை புக்மார்க் செய்யவும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்