Tuesday, September 26, 2023 2:44 pm

சித்தார்த்தின் டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான ரொமான்டிக் பாடலான ‘நீரா’ பாடல் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினியின் காலில் விழுந்த நடிகர் ராகவா லாரன்ஸ்

இயக்குநர் பி.வாசு இயக்கத்தில், நடிகர் ராகவா லாரன்ஸ் நடிப்பில் ரிலீஸுக்கு தயாராகியுள்ள...

தமிழக முதல்வருடனான திடீர் சந்திப்பு குறித்து ரோபோ சங்கரின் மனைவி விளக்கம்

பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் ரோபோ சங்கர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் கடந்த...

‘தளபதி 68’ படத்தின் பூஜை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தளபதி விஜய்யின் 'லியோ' திரைப்படம் அக்டோபர் 19-ஆம் தேதி இந்திய அளவில்...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றி வெளியான லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

தனுஷ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் கேப்டன் மில்லர் படத்தின் திரையரங்கு உரிமையை...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் சித்தார்த்தின் அடுத்த பெரிய படம் டக்கார், ஜூன் 9 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. ஹிட் இயக்குனர் ஷங்கரிடம் உதவியாளராக பணிபுரிந்த கார்த்திக் ஜி க்ரிஷ் இப்படத்தை இயக்கியுள்ளார் மற்றும் கப்பல் என்ற நகைச்சுவைப் படத்தையும் தயாரித்துள்ளார். ரொமாண்டிக் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் சித்தார்த் மற்றும் நடிகை திவ்யன்ஷா நடித்த கேரக்டரில் விரைவில் பணக்காரர் ஆக விரும்பும் ஒரு இளைஞனைச் சுற்றி வருகிறது. இப்படத்தின் முதல் சிங்கிள் 2020 இல் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் ரசிகர்கள் மற்றும் திரைப்பட ஆர்வலர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. தொற்றுநோய்களின் போது வெளியிடப்பட்ட ஹிட் எண் மற்றும் நிவாஸ் கே பிரசன்னாவின் இசையில் சித் ஸ்ரீராம் பாடினார்.

இப்போது, படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் தக்கார் வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக நீராவின் பாடல் வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளனர். இது சித்தார்த்தின் ஓவியமான ‘ஐ லவ் யூ’ என்ற கருப்பு காரில் ஸ்ப்ரே பெயிண்ட் மூலம் தொடங்குகிறது, மேலும் நடிகை அதை ‘ஐ ஹேட் லவ்’ என்று மாற்றினார். அப்போது நடிகை அவரை பிடிக்காததால் இப்படியா என்று கேட்டுள்ளார். தனக்கு காதல் பிடிக்கவில்லை என்றும் காதல் என்று எதுவும் இல்லை என்றும் நடிகை கூறுகிறார். இருவரும் பிரிந்ததையும், அவர்கள் ஒன்றாகக் கழித்த நேரத்தை நினைத்து அவர்கள் சோகமாகவும் மனச்சோர்வுடனும் இருப்பதை வீடியோ காட்டுகிறது. பாடல் பின்னர் இருவரும் ஒன்றாக இருக்கும் காட்சிகளைக் காட்டுகிறது. நீரா பாடலின் ஒரு சிறு பகுதியை இயக்குநரும் நடிகையுமான கௌதம் வாசுதேவ் மேனனும் பாடியுள்ளார். பின்னர் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் குறுஞ்செய்தி அனுப்ப நினைக்கிறார்கள், ஆனால் வேண்டாம், பின்னர் அந்த வீடியோ நடிகர் தனது காரில் அவர்கள் பிரிந்த தருணத்தைப் பற்றி நினைத்து அழுவதுடன் முடிகிறது.

டக்கரின் தயாரிப்பாளர்கள் சில நாட்களுக்கு முன்பு ரெயின்போ தாரளியின் வீடியோ பாடலை வெளியிட்டு, படத்தின் ஸ்னீக் பீக்குகளையும் வெளியிட்டுள்ளனர். ஒரு படத்தின் புரமோஷன் நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் நேர்காணல்களுடன் படக்குழுவினர் ஈடுபட்டுள்ளனர், மேலும் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியிட உள்ளனர். படத்திலிருந்து ஒரு சிறப்பு ஆறு எபிசோட் தொடராக க்ளிம்ப்ஸ் வீடியோக்களை வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் உள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்