Wednesday, September 27, 2023 10:03 am

சிஎஸ்கே அணியின் ரைசிங் ஸ்டார் Matheesha Pathirana வின் காதலி யார் தெரியுமா !வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆசிய போட்டி : 50 மீட்டர் துப்பாக்கிச் சுடுதலில் இந்தியாவுக்கு வெள்ளி

சீனாவின் ஹாங்ஸு நகரில் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள் நடைபெற்று வருகிறது....

இன்று கடைசி ஒருநாள் போட்டி : ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான இந்திய அணி இந்த தொடரை ஒயிட்வாஷ் செய்யுமா ?

இந்தியா - ஆஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையே நடக்கும் ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி...

BAN vs NZ: நான்-ஸ்ட்ரைக்கர் ரன் அவுட்டுக்கு பிறகு இஷ் சோதியை திரும்ப அழைக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்று தமிம் இக்பால்

வங்காளதேச தொடக்க ஆட்டக்காரர் தமிம் இக்பால், இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் சனிக்கிழமையன்று...

ஆசிய போட்டி 2023 : இந்தியாவுக்கு மேலும் ஒரு தங்கம்

சீனாவின் ஹாங்ஸு நகரில் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள் நடைபெற்று வருகிறது....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இலங்கையைச் சேர்ந்த திறமையான துடுப்பாட்ட வீரரான மதிஷா பதிரானா, தொடர்ந்து கிரிக்கெட் உலகில் தனக்கென ஒரு பெயரை உருவாக்கி வருகிறார். அவரது ஈர்க்கக்கூடிய பந்துவீச்சு திறன் மற்றும் குறிப்பிடத்தக்க செயல்திறன் ஆகியவற்றால் அறியப்பட்ட இளம் விளையாட்டு வீரர் உலகளவில் கிரிக்கெட் ஆர்வலர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார். அவரது சமீபத்திய ஐபிஎல் பங்கேற்பு உட்பட பல்வேறு உள்நாட்டு மற்றும் சர்வதேச கிரிக்கெட் லீக்குகளில் அவரது சுரண்டல்கள் அவரது பிரபலத்தை மேலும் மேம்படுத்தியுள்ளன. அவரது விளையாட்டுத்திறன், உறுதிப்பாடு மற்றும் விளையாட்டின் மீதான ஆர்வம் ஆகியவற்றால், பத்திரனா ஆர்வமுள்ள கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு ஒரு முன்மாதிரியாக மாறியுள்ளார். நேஹாவின் பதிவுகளின் தாக்கம், மதீஷா பத்திரனாவைக் கொண்ட நேஹாவின் சமூக ஊடகப் பதிவுகள் கிரிக்கெட் மற்றும் பொழுதுபோக்கு ஆர்வலர்களிடையே குறிப்பிடத்தக்க சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளன.

பத்திரனா மீது நேஹாவின் அபிமானத்தின் எதிர்பாராத வெளிப்பாடு அவர்களின் உறவைப் பற்றிய பரவலான ஆர்வத்தையும் ஆர்வத்தையும் தூண்டியுள்ளது. நேஹா மற்றும் பத்திரனா இருவரிடமிருந்தும் மேலும் புதுப்பிப்புகள் மற்றும் விவரங்களை ரசிகர்கள் இப்போது ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கின்றனர், இது அவர்களின் வதந்தியான தொடர்பைச் சுற்றி வளர்ந்து வரும் எதிர்பார்ப்பை அதிகரிக்கிறது. இந்த இடுகைகளின் பிரபலம் பத்திரனாவின் ஏற்கனவே ஈர்க்கக்கூடிய ரசிகர் பட்டாளத்தை உயர்த்தியுள்ளது, ஏனெனில் அவரது திறமை மற்றும் கவர்ச்சியான ஆளுமை பற்றி பலர் இப்போது அறிந்துள்ளனர். இந்த புதிய கவனம் பத்திரனவுக்கு பிராண்ட் ஒப்புதல்கள் மற்றும் கிரிக்கெட் மண்டலத்திற்கு வெளியே உள்ள மற்ற வாய்ப்புகள் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் கதவுகளைத் திறக்கக்கூடும்.

சீரியல் நடிகை நேஹாவின் சமூக வலைதள பதிவுகள் கிரிக்கெட் வீரர் மதீஷா பத்திரனாவை பாராட்டுவது இணையத்தில் புயலை கிளப்பியுள்ளது. ஐபிஎல்லுக்குப் பிறகு பத்திரனாவுக்கான தனது ஏக்கத்தை வெளிப்படுத்தும் அவரது ஆரம்ப அறிவிப்பு மற்றும் அடுத்தடுத்த வீடியோ பதிவின் மூலம், நேஹா எண்ணற்ற ரசிகர்களின் இதயங்களைக் கைப்பற்றியுள்ளார். இந்த எதிர்பாராத வெளிப்பாடு பத்திரனவின் பிரபலத்தை உயர்த்தியது மட்டுமல்லாமல் கிரிக்கெட் மற்றும் பொழுதுபோக்கு ஆர்வலர்கள் மத்தியில் பெரும் ஆர்வத்தையும் உருவாக்கியுள்ளது. அவர்களின் வதந்தியான தொடர்பைச் சுற்றியுள்ள சலசலப்பு தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால், நேஹா மற்றும் பத்திரனா இருவரிடமிருந்தும் மேலும் புதுப்பிப்புகளை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கிறார்கள். இந்த புதிய கவனம் மதீஷ பத்திரனை அவரது கிரிக்கெட் வாழ்க்கையிலும் அதற்கு அப்பாலும் இன்னும் பெரிய உயரங்களுக்கு உந்தித் தள்ளுமா என்பதை காலம்தான் பதில் சொல்ல வேண்டும்.

மதீஷா பத்திரனா ஒரு இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர் ஆவார். லசித் மலிங்காவுக்குப் பிறகு அவர் தனது பந்துவீச்சை மாதிரியாகக் கொண்டு இப்போது இந்தியர்களின் விருப்பமான வீரராக மாறி வருவதால், அவர் பேபி மலிங்கா என்று குறிப்பிடப்படுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்