Wednesday, September 27, 2023 10:38 am

காதல் கொண்டேன் இரண்டாவது ஹீரோ ஆதியின் தற்போதைய நிலை என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சர்ச்சைக்கு உள்ளான எமி ஜாக்சனின் புதிய தோற்றம் !

எமி ஜாக்சன் ஒரு புதிய படத்திற்காக தனது மாற்றத்தை வெளியிட்டு தனது...

ஏன்டா எங்கள பாத்தா முட்டாள் மாதிரி தெரியுதா உனக்கு ? லியோ தயாரிப்பு நிறுவனத்திடம் சீண்டிய சவுக்கு சங்கர்

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் லியோ,...

பிரபாஸின் சாலார் படத்தின் புதிய ரீலிஸ் தேதி இதோ !

பிரபாஸ் நடிப்பில் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 'சலார்' திரைப்படம் முதலில் செப்டம்பர் 28ஆம்...

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்த காதல் கொண்டேன் படத்தில் ஆதியாக நடித்ததன் மூலம் தமிழ் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமான நடிகர் சுதீப் சாரங்கி சமீபத்தில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படம் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

துள்ளுவதோ இளமை படத்திற்கு பிறகு இயக்குனர் செல்வராகவன், தனுஷ், இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா, பாடலாசிரியர் நா முத்துக்குமார், ஒளிப்பதிவாளர் அரவிந்த் கிருஷ்ணா ஆகியோர் 2வது முறையாக இணைந்து நடித்த காதல் கொண்டேன் திரைப்படம் அனைவருக்கும் திருப்புமுனையாக அமைந்தது.

இதற்குப் பிறகு, மேற்கூறியவை அனைத்தும் திரையுலகில் பல வெற்றிகளைக் கொடுத்தன, மேலும் தனக்கென ரசிகர் பட்டாளங்களையும் கொண்டுள்ளன. இந்தப் படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக சோனியா அகர்வாலும், இரண்டாவது ஹீரோவாக சுதீப் சாரங்கியும் அறிமுகமானார்கள்.

காதல் கொண்டேன் படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, தனுஷ் தமிழ் ரசிகர்களின் இதயங்களில் ஒரு தனி இடத்தைப் பிடித்தார், மேலும் ஒரு அற்புதமான நடிகராக உலகம் முழுவதும் தனது மார்க்கெட்டை மெதுவாக வளர்த்துக் கொண்டார். காதல் கொண்டேன் படத்திற்கு பிறகு பல படங்களில் முன்னணி கதாநாயகியாக நடித்தவர் சோனியா அகர்வால், குறிப்பாக செல்வராகவன் படங்களான 7ஜி ரெயின்போ காலனி, புதுப்பேட்டை போன்ற படங்களில் நடித்தார்.

ஆனால் காதல் கொண்டேன் படத்தில் ஆதியாக நடித்த சுதீப் சாரங்கிக்கு தமிழ் திரையுலகில் போதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கவில்லை. தமிழில் என்னவோ புடிச்சிருக்கு, காதலே ஜெயம் போன்ற படங்களில் நடித்த சுதீப், அதன்பிறகு இந்தி படங்களிலும், தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் நடித்து வருகிறார். சில பெங்காலி படங்களிலும் நடித்தார்.

இந்நிலையில் அவர் காக்கி உடையில் டிரைவராக இருக்கும் புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது. காதல் கொண்டேன் நடிகரின் நிஜ வாழ்க்கை இதுதான் என ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில், “அவருடன் சவாரி செய்ய தயாராக இருங்கள். ஒரு விளம்பரப் படத்திற்கான படப்பிடிப்பு” என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.சுதீப் அதே உடையில் ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் வீடியோவைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “பந்தன் பேங்க் டிவிசியின் ஷூட்டிங் மிகவும் நன்றாக இருந்தது. ‘தி பாம்பே மாண்டேஜ்’ சில அழகான ஆத்மாக்களை சந்தித்தது. இயக்குனர் சோனல் பத்ராவுடன் பணிபுரிந்த அற்புதமான அனுபவம்.

பெரிய அணி. சாதகமான அதிர்வு. என்னை நடிக்க வைத்ததற்காக என் காஸ்டிங் டைரக்டர் அங்கிதா பஜாஜுக்கு மனமார்ந்த நன்றி. அங்கிதாவுடன் இது எனது முதல் படைப்பு. கடைசியாக ஆனால் குறைந்தபட்சம் என்னுடைய திறமையான பயிற்சியாளர் ஜெயஸ்ரீ V உடன் பணிபுரிந்தது மகிழ்ச்சிகரமான அனுபவம். கடவுள்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்