Tuesday, September 26, 2023 2:21 pm

சுனைனா நடித்த க்ரைம் திரில்லர் படமான ரெஜினா படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நைட் ஷிஃப்ட் பணிபுரிவோருக்கு சில எளிய டிப்ஸ்!

நைட் ஷிஃப்ட் பணிபுரிவோர் மாலை 6 மணிக்கு மேல், ஜீரணிக்க கஷ்டமான...

தென் மேற்கு பருவமழை வெளியேற தொடங்கும் : இந்திய வானிலை மையம் தகவல்

தென் தமிழ்நாடு மற்றும் அதை ஒட்டிய பகுதிகளின் மேல் நிலவும் வளிமண்டல...

விழுப்புரத்தில் அரசு பேருந்து விபத்து : 20 பேர் காயம்

விழுப்புரம் மாவட்டம் மரக்காணம் அடுத்த பிள்ளைச் சாவடி கிழக்கு கடற்கரைச் சாலையில்,...

சரிவில் தொடங்கியது இன்றைய (செப் .23) பங்குச்சந்தை

இந்தியப் பங்குச்சந்தை இன்று (செப்.23) சரிவில் தொடங்கியுள்ளது. அதன்படி, இந்திய வர்த்தக...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பல வருடங்களாக பல வெற்றி படங்களில் நடித்து பிரபலமான நடிகைசுனைனா. இவர் சமீபத்தில் சில்லு கருப்பட்டி, விஷாலின் லத்தி போன்ற படங்களில் நடித்தார். நடிகை தனது முதல் பெண்களை மையமாகக் கொண்ட படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க உள்ளார், அதற்கு ரெஜினா என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ஸ்டார், பைப்பின் சுவத்திலே பிரணயம் போன்ற படங்களைத் தயாரித்த பிரபல மலையாள இயக்குநர் டொமின் டி சில்வா தமிழில் அறிமுகமான படம் இது. க்ரைம் த்ரில்லரான இப்படம் பழிவாங்கும் கதையை மையமாக வைத்து உருவாகும் என கூறப்படுகிறது. பரபரப்பான இப்படத்தின் டிரைலர் நேற்று வெளியாகி தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. சக்தி பிலிம் பேக்டரியின் கீழ் சதீஷ் நாயர் தயாரித்துள்ளார்

ரெஜினாவின் ட்ரெய்லர் நடிகை சுடப்பட்டதில் இருந்து தொடங்குகிறது, அது வங்கியில் கொள்ளையடிப்பதைக் காட்டுகிறது. வீடியோ பின்னர் நடிகை தனது திரை ஜோடியான ஆனந்த் நாக் உடன் காட்டுகிறது. இது ஒரு போலீஸ் அதிகாரி மற்றும் உள்ளூர் கும்பல் மற்றும் ஒரு அப்பாவி ரெஜினா அடுத்ததாக என்ன செய்ய வேண்டும் என்று காவல்துறையிடம் கேட்டு அழுவதைக் காட்டுகிறது. ஒரு குழந்தை தனது தந்தையை இழந்தது மற்றும் ஒரு வீடு எரிகிறது மற்றும் நடிகை மருத்துவமனையில் இருக்கும் சில சோகமான காட்சிகளை இது காட்டுகிறது. ரெஜினா பின்னர் தனது கையில் பழிவாங்குகிறார், மேலும் சுவாரஸ்யமான டிரெய்லரில் பின்னணியில் எல்லாவற்றையும் பெற்று மறைந்திருக்கும் சிங்கத்தைப் பற்றிய கதையும் இடம்பெற்றுள்ளது.

ரெஜினா படத்தின் டிரைலரை இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு வெளியிட்டார். நடிகர் விஜய் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் ‘தளபதி 68’ என்ற தனது அடுத்த திட்ட அறிவிப்பின் மூலம் அவர் சமீபத்தில் தலைப்புச் செய்திகளை வெளியிட்டார் மற்றும் ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் தயாரிக்கிறது. ரெஜினாவுக்கு நிவாஸ் அத்திடன், ரிது மந்திரா, ஆனந்த் நாக், ஸ்டண்ட் மாஸ்டர் தினா, கஜராஜ், மேயாத மான் புகழ் விவேக் பிரசன்னா, பாவா செல்லதுரை மற்றும் பலர் உள்ளடங்கிய பெரும் துணை நடிகர்கள் உள்ளனர். படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் வெளியிடவில்லை, மேலும் படத்தின் ஸ்டுடியோ வெளியீடு நாளை நடைபெற உள்ளது, இரண்டு முன்னணி பிரபலங்கள் ஆல்பத்தை வெளியிடுவார்கள் என்று தயாரிப்பாளர்கள் கூறியுள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்