Tuesday, June 18, 2024 5:32 pm

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது 52 வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு, மே 1 அன்று, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மகிழ் திருமேனி, அஜித்குமார் நடித்த இந்த படத்தின் தலைப்பை ட்விட்டரில் கைவிட்டார். அஜீத் குமாரின் 62வது படத்தைக் குறிக்கும் வகையில் இந்தப் படத்திற்கு முன்பு ஏகே 62 என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பு வைக்கப்பட்டது. விடமுயற்சியின் மற்ற நடிகர்கள் குறித்து தயாரிப்பாளர்கள் வாய் திறக்கவில்லை. ஆனால் நாயகியாக பொன்னியின் செல்வன் நடிகை த்ரிஷா கிருஷ்ணன் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் காத்திருக்கிறது என்றாலும், இந்த யூகம் ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தியுள்ளது.

அஜித்தின் விடாமுயற்சி ஒருவழியாக டேக் ஆப் ஆகப்போகிறது இம்மாதம் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவதற்கான வேலைகளை மும்முரமாக ஆரம்பித்துவிட்டார்கள் இதுபற்றி படத்தின் இயக்குநர் மகிழ்திருமேனி வட்டாரத்தில் விசாரித்ததில் கிடைத்தவை லைகா தயாரிப்பில் அஜித் நடிப்பில் மகிழ்திருமேனி இயக்கும் படத்தின் பெயர் விடா முயற்சி சென்ற மாதத்தில் இதன் படப்பிடிப்பு தொடங்குவதாக இருந்தது இதற்கிடையே அஜித் கதையைக் கேட்டு, சில திருத்தங்கள் சொல்லியிருப்பதால் மகிழ் அதற்கான வேலைகளில் உள்ளார் அதனால் படப்பிடிப்பு தொடங்கப்படாமல் உள்ளது என்றும் செய்திகள் வந்தன இந்நிலையில் புனேயில் படப்பிடிப்பு தொடங்குகிறது என்றும் அங்கே அரங்கம் அமைக்கும் வேலைகள் ஜரூராக நடந்து கொண்டிருக்கிறது என்றும் சொல்கிறார்கள்

ஆக்‌ஷனுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்துள்ள இந்தக் கதையில் த்ரிஷா நாயகியாக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார் அவரைத் தொடர்ந்து அர்ஜுன் தாஸ் நடிக்கிறார் மெயின் வில்லனாக பக்கத்து மாநிலத்திலிருந்து ஒருவர் வரவிருக்கிறார் என்கிறார்கள் இன்னொரு விஷயம் அஜித்தும் இயக்குநர் மகிழும் இப்போது படத்தின் முன் திட்டமிடல் வேலைகளுக்காக லண்டனில் உள்ளனர் என்றும் சொல்கிறார்கள் சில மாதங்களுக்கு முன் லண்டனில் பைக் ரைடில் இருந்த அஜித், அங்கே லுக் டெஸ்ட் எடுத்தார் என்பதைச்
சொல்லியிருந்தோம்

விடாமுயற்சியின் படப்பிடிப்பு ஐரோப்பிய நாடுகளிலும் நடக்கிறது என்றும் இம்மாதம் இரண்டாவது வாரங்களில் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கிவிடுவார்கள் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது படத்தின் ரிலீஸைக்கூட அனேகமாக வரும் பொங்கல் பண்டிகைக்குக் கொண்டு வந்துவிடவேண்டும் எனத் திட்டமிட்டுள்ளனர்

ஏற்கெனவே இந்தியன் 2 கங்குவா படங்கள் பொங்கலுக்கு வரும் ஐடியாவில் இருப்பதனால் அடுத்த ஆண்டு கோடைக் கொண்டாட்டமாகப் படத்தைக் கொண்டு வருகின்றனர்

த்ரிஷா கிருஷ்ணனிடம் ஏகே 62-ன் பாகம் என்ற வதந்திகள் துல்லியமானவையா என்று கேட்கப்பட்டபோது, நடிகை எந்த விவரங்களையும் வெளியிடுவதைத் தவிர்த்தார். அஜித் குமார் மற்றும் தளபதி விஜய் ஆகியோரின் உதாரணங்களை எடுத்துக் கொண்டால், அவர்கள் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் படங்களைப் பற்றி கூட பேசவில்லை என்று நடிகை மேலும் கூறினார். “இது தயாரிப்பு நிறுவனங்களில் இருந்து வந்த அழைப்பு. இது சரியான நேரம் என்று அவர்கள் நினைக்கும் போதெல்லாம் அறிவிக்க வேண்டும்” என்று முடித்தார் த்ரிஷா.

விடமுயற்சி ஜூன் இரண்டாவது வாரத்தில் தொடங்கும் என்று ETimes தெரிவித்துள்ளது. இதற்கான படப்பிடிப்பு சென்னையில் ஏற்கனவே நடந்து வருகிறது. லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் தயாரிக்கப்படும் இந்த அதிரடி திரில்லர் படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார். இதற்கிடையில், த்ரிஷா கிருஷ்ணனைப் பற்றி பேசுகையில், நடிகை அடுத்ததாக லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய லியோவில் தளபதி விஜய்க்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்