Wednesday, September 27, 2023 10:10 am

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபாஸின் சாலார் படத்தின் புதிய ரீலிஸ் தேதி இதோ !

பிரபாஸ் நடிப்பில் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 'சலார்' திரைப்படம் முதலில் செப்டம்பர் 28ஆம்...

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி...

‘சந்திரமுகி 3’ படத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிக்கிறாரா? லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

2005 ஆம் ஆண்டு வெளியான நகைச்சுவை மற்றும் திகில் நாடகத்தின் இரண்டாம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக பிரபல ஹாலிவுட் மோஷன் பிக்சர் மேக்கப் கலைஞர் மார்காக்ஸ் லான்காஸ்டர் புதன்கிழமை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தெரிவித்தார். செட்களில் இருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்வதோடு, நகரத்தில் மீண்டும் இரண்டு வாரங்களில் அணியில் சேரப் போவதாகக் கூறினார், மேலும் ஒரு சாகச அனுபவத்தை நினைவுகூரும் மகத்தான படைப்பின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். Margaux எழுதினார், “இந்தியன் 2வின் இந்தப் பகுதிக்கு இது ஒரு ரேப். என்ன ஒரு சாகசம்! இரண்டு வாரங்களில் சந்திப்போம் சென்னை!”.

2019 இல் மீண்டும் அறிவிக்கப்பட்ட இந்தியன் 2, கமல்ஹாசன் அவர்களின் 1996 ஆம் ஆண்டு கல்ட் கிளாசிக் பிளாக்பஸ்டர், இந்தியனுக்குப் பிறகு, பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஷங்கருடன் மீண்டும் இணைவதைக் குறிக்கிறது. தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் தைவான் போன்ற நாடுகளை உள்ளடக்கிய உலகெங்கிலும் பல இடங்களுக்கு குழு பயணித்துள்ளதால், வரவிருக்கும் முயற்சியின் தயாரிப்பு இது வரை பிரமாண்டமான முறையில் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. ஷங்கர் இந்தியன் 2 மற்றும் அவரது தெலுங்கு-தமிழ் இருமொழித் திரைப்படமான கேம் சேஞ்சர், ராம் சரண் ஆகியோருக்கு இடையில் தனது நேரத்தை மாற்றிக்கொண்டு, பாராட்டத்தக்க வேலையைச் செய்து வருகிறார்.

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 படத்தில் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார், சமீபத்தில் ஷங்கர் சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்ட ஒரு வீடியோவில் தோன்றினார், அங்கு இருவரும் ஒன்றாக ஜாம் செய்வது பார்வையாளர்களுக்கு படத்தில் பாடல்கள் மற்றும் ஒலிப்பதிவு எப்படி இருக்கும் என்பதற்கான குறிப்பைக் கொடுக்கும். கடந்த ஆண்டு வெளியான கமல்ஹாசனின் விக்ரம் படத்தில் இசையமைப்பாளர் இடிமுழக்கப் பாடல்கள் மற்றும் ஒரு ராக்கிங் பின்னணி இசையை வழங்கியிருப்பதைக் கருத்தில் கொண்டு, இசையமைப்பாளருக்கான எதிர்பார்ப்புகள் அனைத்தும் மீண்டும் ஒருமுறை எரியும். லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் மற்றும் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் பேனர்கள் இணைந்து தயாரிக்கும் இந்தியன் 2 திரைப்படம் அரசியல் படமாக உருவாகி வருகிறது, மேலும் காஜல் அகர்வால், பிரியா பவானி சங்கர், சித்தார்த், ரகுல் ப்ரீத் சிங், பாபி சிம்ஹா, மறைந்த நடிகர்கள் விவேக், மனோபாலா, மூத்த நடிகர்கள் டெல்லி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். கணேஷ், குல்ஷன் குரோவர் மற்றும் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் யோகராஜ் சிங் (யுவராஜ் சிங்கின் தந்தை) ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்