Wednesday, September 27, 2023 11:28 am

லோகேஷ் கனகராஜ்ஜின் இயக்கத்தில் நானா நடிகர் டோவினோ தாமஸ் கூறிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் அதிரடியாக `புது ஆதி குணசேகரன் என்ட்ரி ‘! யார் அந்த பிரபலம் ! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

எதிர்நீச்சலின் சமீபத்திய எபிசோட்களில், குணசேகரன் உண்மையில் உயிருடன் இருக்கிறார் என்பதை உறுதிப்படுத்தும்...

பிரபல கன்னட நடிகர் திடீர் மருத்துவமனையில் அனுமதி

கன்னட திரை உலகின் பிரபல நடிகரான ஜனார்தன்(74) என்ற பேங்க் ஜனார்தன்...

லியோ படத்தின் ஆடியோ லாஞ்ச் ரத்தை தொடர்ந்து லியோ படக்குழு போட்ட புதுப் பிளான் என்ன தெரியுமா ?

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் 'லியோ', 2023-ல் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட...

சர்ச்சைக்கு உள்ளான எமி ஜாக்சனின் புதிய தோற்றம் !

எமி ஜாக்சன் ஒரு புதிய படத்திற்காக தனது மாற்றத்தை வெளியிட்டு தனது...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

2018 என்பது விவாதப் பொருளாக மாறிய எல்லா காலத்திலும் அதிக வசூல் செய்த மலையாளப் படங்களில் ஒன்றாகும். இப்படம் மே 26ஆம் தேதி இந்தியா முழுவதும் தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி உள்ளிட்ட மலையாளம் தவிர பிற மொழிகளில் வெளியானது. மலையாளப் படம் மிக வேகமாக ரூ.100 கோடி வசூல் செய்தது. 2018 ஆம் ஆண்டு கேரளாவில் ஏற்பட்ட வெள்ளத்தை மையமாக வைத்து உருவாகும் இப்படத்தில் டோவினோ தாமஸ், குஞ்சாகோ போபன், ஆசிப் அலி, வினீத் ஸ்ரீனிவாசன், அபர்ணா பாலமுரளி, கலையரசன், நரேன், லால், இந்திரன்ஸ், சுதீஷ் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். தமிழில் 2018 திரைப்படம் வெளியான தினத்தன்று, முன்னணி நடிகர் டோவினோ தாமஸ் மற்றும் இயக்குனர் ஜூட் அந்தனி ஜோசப் ஆகியோர் ஒரு தியேட்டரில் பார்வையாளர்களுடன் உரையாடினர்.

2018 டீம், நடிகர் டோவினோ தாமஸ், இயக்குனர் ஜூட் அந்தனி ஜோசப் மற்றும் நடிகர் சுதீஷ் ஆகியோர் கலாட்டா ஊடகத்திற்கு பிரத்யேக பேட்டி அளித்தனர் மற்றும் படம் குறித்த தங்கள் அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜிடம் இருந்து தொலைபேசி அழைப்பு குறித்து கேட்டதற்கு, நடிகர் டோவினோ தாமஸ், “ஓ, ஆமாம், அவர் தள்ளுமாலாவுக்குப் பிறகு என்னை அழைத்தார். இது மிகவும் எதிர்பாராதது, மேலும் இதுபோன்ற ஒருவரிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெறுவதற்கு நிறைய அர்த்தம், அவர் தனது நேரத்தை எடுத்து அதைப் பாராட்டினார்.” தொகுப்பாளர் அவரிடம் லியோ இயக்குனருடன் ஒரு படம் செய்யச் சொன்னது போல். அவர் “நிச்சயமாக, நான் விரும்புகிறேன். அவருடன் வேலை செய்யுங்கள், ஆனால் அவர் நடிக்கும் படங்கள் பெரியவை, நான் கொஞ்சம் பிஸியாக இருக்கிறேன், கண்டிப்பாக அது நடக்கும், அவர் என்னிடம் மின்னல் முரளிக்கு பிறகு என்னை அழைக்க விரும்புவதாக என்னிடம் கூறினார், ஆனால் தள்ளுமாலைக்கு பிறகு அவரால் அழைப்பதை நிறுத்த முடியவில்லை. அவர் முழு குழுவையும் பாராட்டினார், மேலும் அதை உருவாக்கிய விதம் தனக்கு மிகவும் பிடித்திருந்தது என்றார். நிச்சயமாக, தல்லுமாலா தொழில்நுட்ப ரீதியாக மிகவும் உறுதியானது மற்றும் நான் நடித்த மற்ற படங்களில் இருந்து மிகவும் வித்தியாசமானது.

2018 படத்தைத் தயாரிக்கத் தூண்டியது எது என்று கேட்டபோது, இயக்குனர் ஜூட் அந்தனி ஜோசப், “அது வெள்ளம். என் வீடு வெள்ளத்தில் மூழ்கியது, அந்த நேரத்தில் நான் எதிர்மறையான நிலையில் இருந்தேன். ஆனால், கேரளாவில் ஒரு என்ஜிஓ உள்ளது, அவர்கள் என்னிடம் கேட்டார்கள். ஒரு 15 நிமிட உத்வேகமான வீடியோ செய்ய, நான் எந்த செய்தியையும் பின்தொடரவில்லை, அதன் பிறகு, செய்தி மற்றும் யூடியூப் வீடியோக்களைப் பார்த்து தேர்வு செய்தேன். பிறகு, இதில் ஒரு நேர்மறையான கதை இருப்பதை உணர்ந்தேன். உலகம், அதனால் நான் அதை முயற்சித்தேன், இது இவ்வளவு பெரிய வெற்றியாக மாறும் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்