Saturday, June 15, 2024 10:13 pm

கேரளா ஸ்டோரி பற்றி மனம் திறந்து பேசிய கமல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்தியா முழுவதும் அறியப்பட்ட தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் கமல்ஹாசன். பிரபல ஆளுமையின் சமீபத்திய வெளியீடு விக்ரம், இது மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் அவரது அடுத்த படமான இந்தியன் 2 படப்பிடிப்பின் இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது. அரசியல்வாதியாக மாறிய நடிகர் சமீபத்தில் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் இருந்தார். அவர் நாட்டில் இருந்தபோது, துபாயில் உள்ள எக்ஸ்போ சிட்டியில் உள்ள ஃபிர்தஸ் ஆர்கெஸ்ட்ராவை பார்வையிட்டார், இது ஏ.ஆர். ரஹ்மான். அபுதாபியில் நடிகர் பத்திரிக்கையாளர் மற்றும் செய்தியாளர்களிடம் பேசினார். கேரளா ஸ்டோரி என்ற சர்ச்சைக்குரிய படம் குறித்து கமல்ஹாசனிடம் கேட்டபோது, “நான் உங்களிடம் சொன்னேன், இது நான் எதிர்க்கும் ஒரு பிரச்சாரப் படம். ‘உண்மைக் கதை’ என்று கீழே சின்னதாக எழுதினால் மட்டும் போதாது. அது உண்மையாக இருக்க வேண்டும் அது உண்மையல்ல”.

நடிகராக மாறிய அரசியல்வாதியின் இந்த கருத்து சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது கேரளா கதை திரைப்படம் விவாதப் பொருளாக உள்ளது. இப்படத்தின் ட்ரெய்லரில் மூன்று பெண்கள் இஸ்லாம் மதத்திற்கு மாற்றப்பட்டு இஸ்லாமிய அரசு ஈராக் (ஐஎஸ்ஐஎஸ்) ஆல் ஆட்சேர்ப்பு செய்யப்படுவதைக் காட்டியதால் படம் சர்ச்சையைக் கிளப்பியது. இது 32,000 க்கும் மேற்பட்ட பெண்களின் உண்மைக் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்ற குறிச்சொல்லுடன் முதலில் வெளியிடப்பட்டது, எதிர்ப்புகள் மற்றும் கூச்சல் காரணமாக, அது மூன்று பெண்களாக மாற்றப்பட்டது. அதா ஷர்மா, யோகிதா பிஹானி, சோனியா பாலாமி மற்றும் சித்தி இத்னானி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ.200 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துள்ளது. இதை சுதிப்தோ சென் இயக்குகிறார்.

நீண்ட நாட்களாக தயாரிப்பில் இருந்த கமல்ஹாசனின் அடுத்த திட்டம் இந்தியன் 2. பிளாக்பஸ்டர் இயக்குனர் ஷங்கர் இயக்கியுள்ள இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு இறுதிக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது. இப்படத்தில் காஜல் அகர்வால், சித்தார்த், மறைந்த நடிகர் விவேக் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய இப்படம் தென்னாப்பிரிக்கா, தைவான் உள்ளிட்ட பல்வேறு இடங்களில் படப்பிடிப்பை நடத்தி வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்