Saturday, April 13, 2024 5:38 pm

பொன்னியின் செல்வன் 2 படத்திலிருந்து வெளியான ‘சின்னஞ்சிறு’ வீடியோ இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன்: 2 திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியைத் தொடர்ந்து திரையரங்குகளில் வெளியாகி ஒரு மாதத்தை நெருங்குகிறது. அகாடமி விருது பெற்ற A. R. ரஹ்மான் கடந்த ஆண்டு வெளிவந்த பொன்னியின் செல்வன்: 1. PS: 2 இல் 300 கோடிகளுக்கு மேல் வசூல் செய்ததன் மூலம், வரலாற்று சிறப்புமிக்க ஆக்‌ஷன்-சாகச திரைப்படத்தில் தரவரிசையில் முதலிடம் பிடித்த பாடல்கள் மற்றும் சக்திவாய்ந்த பின்னணி இசையை இயற்றினார். உலகளவில் பாக்ஸ் ஆபிஸில், மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ‘சின்னஞ்சிறு’ வீடியோ பாடல் இப்போது அதிகாரப்பூர்வமாக ஆடியோ லேபிள் டிப்ஸ் தமிழ் மூலம் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

இளங்கோ கிருஷ்ணன் எழுதிய வரிகளுக்கு கதீஜா ரஹ்மான் பாடிய ‘சின்னஞ்சிறு’ PS: 2 இல் ‘சியான்’ விக்ரம் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனின் கதாப்பாத்திரங்களான ஆதித்த கரிகாலன் மற்றும் நந்தினியின் மீது படமாக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் அவர்களின் முறிந்த உறவைப் பற்றி பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது. விக்ரமின் நுழைவு முதல் ஐஸ்வர்யா ராயின் கைகளில் ஒரு குத்துச்சண்டையை எறிந்து, பின்னர் அதை வலுக்கட்டாயமாக அவருக்குள் தியாகம் செய்யும் உச்சக்கட்ட தருணங்கள் வரை வீடியோ பாடல் காட்சிகளைக் காட்டுகிறது. ‘சின்னஞ்சிறு’ பொன்னியின் செல்வன்: 2 படத்தின் மிகப்பெரிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாகும், மேலும் தற்போது ‘ஆகா நாகா’ மற்றும் ‘வீர ராஜா வீரா’ போன்ற படத்தின் மற்ற பாடல்களுடன் தரவரிசையில் முதலிடத்தில் உள்ளது.

பழம்பெரும் தமிழ் எழுத்தாளர் கல்கி கிருஷ்ணமூர்த்தியின் பொன்னியின் செல்வன் புத்தகங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டு, மணிரத்னத்தின் இரண்டு பாகங்கள் தமிழ் சினிமாவுக்கு சமீப வருடங்களில் முக்கியப் பங்களிப்பாக பலராலும் கூறப்பட்டு வருகின்றன. எதிர்காலம். விக்ரம் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் தவிர, மெட்ராஸ் டாக்கீஸுடன் இணைந்து லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் பொன்னியின் செல்வன்: 2 படத்தில் கார்த்தி, ஜெயம் ரவி மற்றும் த்ரிஷா ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர், ஜெயராம், ரஹ்மான், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, சோபிதா துலிபாலா, ஜெயராம், பிரகாஷ் ராஜ், கிஷோர், பிரபு, ராதாகிருஷ்ணன் பார்த்திபன், விக்ரம் பிரபு உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கின்றனர்.

பொன்னியின் செல்வனின் ‘சின்னஞ்சிறு’ வீடியோ பாடலைப் பாருங்கள்: 2 கீழே:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்