Friday, June 2, 2023 5:13 am

IIFA 2023 இல் இந்திய சினிமாவில் சிறந்த சாதனையாளர் விருது கமல்ஹாசனுக்கு வழங்கப்பட உள்ளது.

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

மே 27 அன்று அபுதாபி யாஸ் தீவில் உள்ள எதிஹாட் அரங்கில் நடைபெற உள்ள சர்வதேச இந்திய திரைப்பட அகாடமி (IIFA) 2023 இல் ‘உலகநாயகன்’ கமல்ஹாசனுக்கு இந்திய சினிமாவில் சிறந்த சாதனையாளர் விருது வழங்கி கௌரவிக்கப்படுகிறார். ஆறு தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நீடித்த அவரது புகழ்பெற்ற வாழ்க்கையில், இந்தியாவில் உள்ள பல திரைப்படத் தொழில்கள், 68 வயதான நடிகர், இந்த மாபெரும் நிகழ்வின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் தனது உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்தினார். கமல்ஹாசன், “நான் பல ஐஐஎஃப்ஏக்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்ததற்கும், உலகளவில் இந்திய சினிமாவை மேம்படுத்துவதில் அவர்கள் சிறப்பாகச் செயல்படுவதற்கும் நான் மிகவும் பெருமையடைகிறேன் மற்றும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன், இந்த முறை அபுதாபியில் உள்ள யாஸ் தீவில் IIFA 2023 இல் நான் கௌரவிக்கப்படுகிறேன். நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்கிறார்.”

பழம்பெரும் நடிகர்களான ஜெமினி கணேசன் மற்றும் சாவித்திரி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த களத்தூர் கண்ணம்மா என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் தனது ஆறாவது வயதில் குழந்தை நட்சத்திரமாக கமல்ஹாசன் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். அவர் 1960 குடும்ப நாடகத்தில் நடித்ததற்காக ஜனாதிபதியின் தங்கப் பதக்கத்தைப் பெற்றார், அதே நேரத்தில் தமிழ் பார்வையாளர்களிடையே அன்பானவராகவும் மாறினார். கமல்ஹாசன் பின்னர் 1973 ஆம் ஆண்டு வெளியான அரங்கேத்ரம் திரைப்படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார், அதன்பிறகு தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம், ஹிந்தி மற்றும் பெங்காலி மொழிகளில் பல மறக்கமுடியாத பாத்திரங்களில் தன்னை ஒரு ஆற்றல்மிக்க திறமைசாலியாக உறுதிப்படுத்திக் கொண்டார்.

மதிப்பிற்குரிய பத்மஸ்ரீ மற்றும் பத்ம பூஷன் விருதுகளைப் பெற்றவர், கமல்ஹாசன் தற்போது ஷங்கரின் இயக்கத்தில் தனது அடுத்த பெரிய படமான இந்தியன் 2 இல் பணிபுரிந்து வருகிறார், இது லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது மற்றும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார். 1996 ஆம் ஆண்டு கிளாசிக் இந்தியன் படத்தின் இரண்டாம் பாகம் தயாரிப்பில் பாதியில் உள்ளது, விரைவில் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இந்த ஆண்டு இறுதியிலோ அல்லது 2024 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்திலோ வெளியிடப்பட உள்ளது. 35 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு KH 234 என்று தற்காலிகமாகப் பெயரிடப்பட்டது. அவர்கள் கடைசியாக 1987 இல் நாயகன் படத்திற்காக இணைந்து நடித்தனர். இந்தப் படத்தை கமல்ஹாசன், மணிரத்னம், ஆர். மகேந்திரன் மற்றும் சிவா ஆனந்த் ஆகியோர் இணைந்து ராஜ் கமல் ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் மற்றும் மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் ஆகியவற்றின் கீழ் தயாரிக்கின்றனர். ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் வழங்கும் மற்றும் அகாடமி விருது வென்ற ஏ.ஆர். ரஹ்மான் இசையமைத்திருக்கும். கமல்ஹாசனும் பா.ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் கைகோர்க்கவுள்ளார், அதே சமயம் சின்னத்திரை நடிகர் எச்.வினோத் மற்றும் வெற்றி மாறனுடன் வெவ்வேறு திட்டங்களுக்காக கலந்துரையாடுவதாக செய்திகள் வந்துள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்