Tuesday, June 6, 2023 10:07 pm

அல்லு அர்ஜுனின் புஷ்பா 2 படத்தின் ரீலிஸ் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

புஷ்பா: தி ரைஸ் படத்தின் பிளாக்பஸ்டர் வெற்றிக்குப் பிறகு, அல்லு அர்ஜுன் புஷ்பா 2: தி ரூல் படத்திற்கு தயாராகிவிட்டார். அல்லு அர்ஜுனின் பிறந்தநாளில் வெளியிடப்பட்ட டீசர் வீடியோ உண்மையில் படத்தைப் பற்றிய ஒரு புதிய உரையாடலைத் தொடங்கியுள்ளது. சுகுமார் இயக்கிய, வெற்றி பெற்ற உரிமையின் இரண்டாம் பாகம் படத்தின் வெளியீட்டு தேதி குறித்து திரைப்பட பார்வையாளர்களிடையே பெரும் சலசலப்பையும் குழப்பத்தையும் உருவாக்கியுள்ளது. பிங்க்வில்லா பிரத்தியேகமாக கற்றுக்கொண்டது, புஷ்பா 2 மே 2024 க்கு முன் வெளியிடப்படாது.

ஆம், நீங்கள் படித்தது சரிதான்! “சுகுமார் தனது பரிபூரணத்திற்கு பெயர் பெற்றவர், மேலும் அவர் பெரிய திரையில் சிறந்த சினிமா அனுபவத்தை பார்வையாளர்களுக்குக் கொண்டு வர எந்தக் கல்லையும் விட்டு வைக்கவில்லை. எனவே, புஷ்பா 2 டிசம்பர் 2023 இல் வெளியிட வாய்ப்பில்லை. சுகுமார் விரும்பவில்லை. படப்பிடிப்பை முடிக்க அவசரம், எனவே மே 2024 அல்லது அதற்குப் பிறகு வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர். ரிலீஸ் சாளரம் தற்போது முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது மே மற்றும் ஜூலை இடையே. ஆனால் மே மாதத்திற்கு முன் வெளியிட வாய்ப்பில்லை” என்று ஒரு ஆதாரம் தெரிவிக்கிறது.

முதல் பாகத்திற்கு உலகம் முழுவதும் கிடைத்த வரவேற்பிற்குப் பிறகு, அல்லு அர்ஜுனின் புஷ்பா 2: தி ரூல் மீதான எதிர்பார்ப்புகள் இப்போது உச்சத்தில் உள்ளன. சுகுமார் ரைட்டிங்ஸுடன் இணைந்து மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் தயாரிக்கும் இந்த பான்-இந்தியா திரைப்படத்தில் ஃபஹத் பாசில் பன்வர் சிங் ஷெகாவத் மற்றும் ரஷ்மிகா மந்தனா முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கிறார்.

இது தவிர, சூப்பர் ஸ்டார் சமீபத்தில் தயாரிப்பாளர் பூஷன் குமாரின் பெயரிடப்படாத திட்டத்தை அறிவித்தார், இது சந்தீப் ரெட்டி வங்காவால் இயக்கப்படும். “சந்தீப் வாங்காவில் ரன்பீர் கபூருடன் அனிமல் மற்றும் பிரபாஸுடன் ஸ்பிரிட் இருப்பதால் படம் தொடங்குவதற்கு இரண்டு ஆண்டுகள் ஆகும், அவர் ஏஏவுடன் படத்தைத் தொடங்குவதற்கு முன் முடிக்க வேண்டும்” என்று பிங்க்வில்லாவுக்கு ஒரு ஆதாரம் தெரிவிக்கிறது.

கூடுதலாக, அல்லு அர்ஜுன் ஆதித்யா தரின் தி இம்மார்டல் அஸ்வத்தாமா படத்திற்காகவும் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறார். உரையாடல்கள் ஆரம்ப கட்டத்தில் உள்ளன, அல்லு ஸ்கிரிப்டை விரும்பினார். இருப்பினும், திட்டம் குறித்து அவர் இன்னும் முடிவு எடுக்கவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்