Friday, June 2, 2023 4:39 am

லோகேஷின் அதிரடியான ஆட்டத்தால் மிரண்டுபோன இந்திய சினிமா ! லியோ லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

கடந்த ஒரு மாதமாக காஷ்மீரில் தனது பெரிய பட்ஜெட் ஆக்‌ஷன் படமான லியோவின் முதல் ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பில் விஜய் பிஸியாக இருந்தார். “விக்ரம்” புகழ் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கியிருக்கும் இப்படம் தற்போது பேசப்பட்டு வருகிறது, மேலும் இது சமீப காலங்களில் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. படக்குழுவினர் இதுவரை படத்தைப் பற்றிய எந்த விவரங்களையும் வெளியிடவில்லை, மேலும் படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் மிகவும் ரகசியமாக நடந்து வருகிறது. ஸ்ரீநகர் அட்டவணையை குழு முடித்துவிட்டதாகவும், இரண்டாவது ஷெட்யூல் ஏற்கனவே சென்னையில் நடந்து வருவதாகவும் வரும் சமீபத்திய தகவல்கள் உறுதிப்படுத்துகின்றன. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னையில் 17 நாட்களில் முடிவடையும் என படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர்.

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் லியோ திரைப்படத்தில் நடித்து வருகின்றார் விஜய். இவரது நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான பீஸ்ட் மற்றும் வாரிசு ஆகிய திரைப்படங்கள் என்னதான் வசூல் ரீதியாக வெற்றிப்படம் என்றாலும் கலவையான விமர்சனங்களையே பெற்றது.

எனவே இம்முறை லியோ திரைப்படத்தை விமர்சன ரீதியாகவும் வெற்றிப்படமாக்கும் முனைப்பில் இருக்கின்றார் விஜய். அதன் காரணமாகவே தன்னை முழுவதுமாக லோகேஷிடம் ஒப்படைத்துள்ளார். எனவே தான் மாஸ்டர் படத்தில் விஜய்க்காக சில கமர்ஷியல் அம்சங்களை சேர்த்திருந்த விஜய் லியோ படத்தை தன் ஸ்டைலிலேயே உருவாக்கி வருகின்றார்.

இதன் காரணமாகவே இப்படத்திற்கு ஏகப்பட்ட எதிர்பார்ப்புகள் இருந்து வருகின்றது. என்னதான் இப்படத்தை பற்றிய அறிவிப்பு வெளியாகி பல நாட்கள் ஆனாலும் படத்தை பற்றி நாளுக்கு நாள் இணையத்தில் தகவல்கள் வந்த வண்ணம் உள்ளன.

சமீபத்தில் கூட லியோ படத்தில் சஞ்சய் தத் விஜய்யின் அப்பாவாக நடிப்பதாக சில தகவல்கள் பரவின. மேலும் லியோ திரைப்படத்தில் அர்ஜுன், மன்சூர் அலி கானின் கதாபாத்திரம் பற்றியும் பேசப்பட்டு வருகின்றது. என்னதான் இந்த தகவல்கள் உண்மையா இல்லை வதந்தியா என்பது பற்றி தெரியவில்லை என்றாலும் இத்தகவல்கள் ரசிகர்களை எதிர்பார்ப்பில் ஆழ்த்தி வருகின்றது.இந்நிலையில் தற்போது லியோ படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்புகள் சென்னையில் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகின்றது. இன்னும் சில தினங்களில் இப்படத்தின் ஒட்டுமொத்த படப்பிடிப்பும் முடிவடைந்து போஸ்ட் ப்ரொடக்ஷன் வேலைகள் ஆரம்பமாக இருக்கின்றன. இதையடுத்து இப்படம் அக்டோபர் மாதம் ஆயுத பூஜை விடுமுறையை முன்னிட்டு வெளியாகவுள்ளது.இந்நிலையில் இப்படத்திற்கு இருக்கும் எதிர்பார்ப்பின் காரணமாக லியோ படத்தின் பூஜை துவங்கும் முன்பே இப்படத்தின் டிஜிட்டல் உரிமை பலகோடிக்கு வியாபாரம் ஆனது. இவ்வாறு இருக்கையில் லியோ படத்தின் ஒட்டுமொத்த வியாபாரம் கிட்டத்தட்ட 400 கோடி வரை செல்லும் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது.

இதற்கு மிக முக்கியமான காரணம் தளபதி விஜய் தான். அவரின் மார்க்கெட் படத்திற்கு படம் உயர்ந்து வர தற்போது அவரின் வியாபாரம் 400 கோடி வரை சென்றுள்ளது. இதன் காரணமாகவே அவரின் அடுத்த படமான தளபதி 68 திரைப்படத்தில் நடிப்பதற்காக அவருக்கு 200 கோடி சம்பளமாக வழங்கப்பட்டுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

லியோவை மனோஜ் பரமஹம்சா படமாக்குகிறார், மேலும் சில குறிப்பிடத்தக்க காட்சிகளுக்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட ரெட் வி-ராப்டார் கேமரா மூலம் படமாக்கப்பட்ட முதல் தமிழ் படம் இதுவாகும். இத்திரைப்படம் அதன் இசையமைப்பையும், அனிருத்தின் பாடல்களையும் கொண்டிருக்கும், மேலும் இது மாஸ்டருக்குப் பிறகு ராக்ஸ்டாருடன் விஜய் மற்றும் லோகேஷ் இணைந்துள்ள இரண்டாவது ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கிறது. திரைக்கதையை லோகேஷ் மற்றும் இயக்குனர்கள் ரத்ன குமார் மற்றும் தீரஜ் வைத்தி ஆகியோர் அடங்கிய அவரது இணை எழுத்தாளர்கள் குழு எழுதுகிறது. இப்படத்தில் மன்சூர் அலி கானுடன் இயக்குனர்கள் கௌதம் மேனன் மற்றும் மிஷ்கின் ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோ மற்றும் ஜெகதீஷ் பழனிசாமி இணைந்து தயாரிக்கும் இந்தப் படம் இன்றுவரை விஜய்யின் மிகப்பெரிய பான்-இந்திய வெளியீடாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்