Sunday, June 16, 2024 6:08 am

அஜித் சார் ஓட அடுத்த படத்தில் நான் வில்லன் ஜெய் விருப்பம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல தமிழ் நடிகர் ஜெய்யின் அடுத்த படமான தீரா காதல், மே 26 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது, மேலும் அவர் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் மற்றும் மலையாள நடிகை ஷிவதாவுடன் தோன்றுவதைக் காணலாம். 2017 ஆம் ஆண்டு மாபெரும் வெற்றி பெற்ற ஆக்‌ஷன் த்ரில்லரான அடே கண்கள் படத்தின் ரோஹின் வெங்கடேசன் இயக்கத்தில், வரவிருக்கும் திரைப்படம் மதிப்புமிக்க லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் பேனரால் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. சில நாட்களுக்கு முன் படத்தின் ட்ரெய்லர் வெளியான பிறகு தீரா காதலுக்கான சலசலப்பு ஏற்பட்டதால், திங்களன்று ஊடகவியலாளர்களுடன் குழு உரையாடியது, அங்கு ஜெய் மீண்டும் ஒரு பெரிய சிறப்பம்சமாக இருந்தார் மற்றும் பார்வையாளர்களை தனது வேடிக்கையான பேச்சில் ஈடுபடுத்தினார்.

தீரா காதல் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் பேசிய ஜெய், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், ஷிவதா மற்றும் இயக்குனர் ரோஹின் வெங்கடேசன் ஆகியோருடன் படப்பிடிப்பின் போது தனது பாத்திரம் மற்றும் அவர் பெற்ற அனுபவங்கள் பற்றி பேசினார். பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நாங்கள் உறவில் இருந்த ஒருவரின் ரீ-என்ட்ரி திருமணத்தில் செட்டில் ஆன பிறகு எப்படி பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும் என்று நடிகர் படத்தின் முன்னோடியை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டினார். தீரா காதல் படத்தில் ரோஹினின் பணிக்காக அவரைப் பாராட்டிய ஜெய், சமூக ஊடகங்கள் நம் வாழ்வில் பெரும் பங்கு வகிக்கும் நேரத்தில் படத்தைத் தயாரித்ததற்காக திரைப்படத் தயாரிப்பாளரை வாழ்த்தினார் மேலும் அவரை முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததற்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

மேலும் ரோஹின் வெங்கடேசன் பற்றி பேசிய ஜெய், “அவர் ஒரு கச்சிதமானவர் மற்றும் அதீத அறிவு மிக்கவர். சமீபத்தில் அவர் அஜித்குமாரை வைத்து படம் பண்ணப் போவதாக செய்தித்தாள்களில் படித்தேன். உங்களுக்கு நல்வாழ்த்துக்கள். தயவு செய்து தருமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன். அந்த படத்தில் வில்லன் வாய்ப்பு, படத்தின் ஷூட்டிங் போது, அடுத்த படத்தில் நடிக்க வேண்டும் என்று அவரிடம் தொடர்ந்து கேட்டேன்.ஆனால், அதில் உள்ளதை முடித்த பிறகே அடுத்த படம் பற்றி யோசிப்பேன் என்று கூறுவார். இப்போதெல்லாம், பல இயக்குனர்கள் தற்போது ஒரு படப்பிடிப்பில் பணிபுரியும் போது மேலும் ஒரு படத்தில் நடிக்கிறார்கள், அதில் தவறில்லை. அதுவே ஒரு திறமை. ஆனால், ரோஹின் இந்த படத்தை (தீர காதல்) முதலில் கச்சிதமாக முடித்துவிட்டு தொடர வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டார். அடுத்தவருக்கு.”

ஜெய்யின் கூற்றுகளின் அடிப்படையில் ரோஹின் வெங்கடேசன் அஜித்துடன் ஒத்துழைக்கப் போகிறாரா என்பதை பார்க்க வேண்டும். தமிழ் சூப்பர் ஸ்டாரின் அடுத்த படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது, மேலும் அவர் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் மகிழ் திருமேனியின் இயக்கத்தில் தனது விடாமுயற்சி படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும் போது எதிர்பார்க்கலாம். ஜெய்யின் பேச்சை கீழே பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்