Friday, June 2, 2023 5:06 am

“ஜி.பி. முத்து எல்லாம் ஒரு நடிகரே கிடையாது ” – வெங்கட் பிரபு !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

யூடியூப் மற்றும் இணைய பார்வையாளர்களிடையே அறியப்பட்ட ஜி.பி.முத்து, சன்னி லியோன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த “ஓ மை பேய்” என்ற படத்தின் மூலம் அறிமுகமானதில் இருந்து படங்களில் நடித்து வருகிறார். தளபதி 68 படத்தை இயக்கவிருக்கும் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு நடிப்பு மாணவர்களுடனான தனது சமீபத்திய உரையாடலில், முத்து ஒரு நடிகர் கூட இல்லை என்று கூறினார். பயிற்சி பெற்ற நடிகர்களுடன் ஒப்பிடும்போது ஜி.பி.முத்து போன்ற செல்வாக்கு செலுத்துபவர்கள் மற்றும் பிறருக்கு அதிக வாய்ப்புகள் கிடைப்பது குறித்து நடிப்பு மாணவர்கள் அவரிடம் கேள்வி எழுப்பிய பின்னர் இயக்குனர் பதிலளித்தார்.

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் உள்ள உடன்குடி என்ற கிராமத்தில் வசித்து வருபவர் ஜி.பி.முத்து. மரத்தால் செய்யப்பட்ட பழைய ஜன்னல்கள், கதவுகளை சரிசெய்வது இவரது தொழில். அவர் தனது கிராமத்தில் மரக்கடை நடத்தி வருவதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. நான்கு குழந்தைகளைக் கொண்ட அவர், தன்னை ஈடுபடுத்திக் கொள்வதற்காக தனது வேலை நேரத்தில் வீடியோக்களை டிக் டாக்கில் பதிவேற்றத் தொடங்கினார். அந்த நேரத்தில் டிக் டாக் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்பட்ட மொபைல் செயலியாக இருந்ததால், ஜி.பி முத்துவின் வீடியோக்கள் அதைப் பயன்படுத்துபவர்களிடையே வைரலாகின.

அவர் தமிழ் திரைப்படப் பாடல்களைப் பின்பற்றினார் மற்றும் அவரது வீடியோக்கள் மில்லியன் கணக்கான பார்வைகளைப் பெறத் தொடங்கின. பொழுதுபோக்கிற்காக வீடியோக்களை எடுக்கத் தொடங்கிய ஜி.பி.முத்து தனது முழு நேரத்தையும் டிக் டாக்கில் செலவிடத் தொடங்கினார். அவர் கடுமையான ஆன்லைன் ட்ரோல்களுக்கு உட்பட்டார் மற்றும் டிக் டோக்கில் வீடியோக்களை செய்வதை நிறுத்தவில்லை. TIK Tok செயலி தடை செய்யப்பட்ட பிறகு, GP முத்து ஒரு யூடியூப் சேனலைத் தொடங்கி அதில் வீடியோக்களை செய்கிறார்.

தற்போது, ஜி.பி.முத்துவின் யூடியூப் சேனல் ஒவ்வொரு வீடியோவிற்கும் அரை மில்லியன் பார்வைகளுடன் லட்சக்கணக்கான சந்தாதாரர்களை கொண்டுள்ளது. ஜி.பி.முத்து தன்னை ட்ரோல் செய்பவர்கள் மீது தனது விரக்தியை வெளிப்படுத்த அடிக்கடி அவதூறான வார்த்தைகளை பயன்படுத்துகிறார் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. ஜி.பி.முத்து தனது யூடியூப் வீடியோக்கள் மூலம் “துனிவு”, “ஓ மை பேய்” போன்ற படங்களில் நடிக்கும் வாய்ப்பைப் பெற்றார்.

அவருக்குப் பதிலளித்த படத் தயாரிப்பாளர், “நீங்களே சொன்னீர்கள், அவர்கள் நடிகர்கள் அல்ல. உதாரணமாக ஜி.பி.முத்துவை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், மக்கள் அவரை யாருக்காக மட்டுமே விரும்புகிறார்கள், அவரால் நடிக்க முடியவில்லை, அவர் ஒரு நடிகர் அல்ல”

தமிழ் திரையுலகின் முக்கிய தயாரிப்பு நிறுவனங்களில் ஒன்றான ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட், மெகாஸ்டார் தளபதி விஜய்யுடன் மீண்டும் ஒருமுறை தங்கள் 25வது திட்டத்திற்காக இணைந்து பணியாற்ற உள்ளது. “#Thalapathy68” என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள இந்த மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட முயற்சி, அளவிலோ தயாரிப்பு மதிப்பிலோ எந்தவித சமரசமும் இல்லாமல், ஆடம்பரமான சினிமா அனுபவமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தனித்துவமான கதைசொல்லல் மற்றும் ஈர்க்கும் கதைகளுக்கு பெயர் பெற்ற திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் வெங்கட் பிரபு இப்படத்தை இயக்குகிறார்.

பாக்ஸ் ஆபிஸை புயலால் தாக்கிய அவர்களின் முந்தைய கூட்டணியான “பிகில்” மகத்தான வெற்றிக்குப் பிறகு, ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் மற்றும் தளபதி விஜய் இடையேயான கூட்டணி ரசிகர்கள் மற்றும் தொழில்துறையினரிடையே மிகப்பெரிய உற்சாகத்தை உருவாக்கியுள்ளது. #Thalapathy68 மூலம், அவர்கள் எல்லா எதிர்பார்ப்புகளையும் தாண்டி, இன்றுவரை தங்களின் மிகவும் ஈர்க்கக்கூடிய திரைப்படத்தை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர்.

திட்டத்தின் அந்தஸ்தை மேலும் உயர்த்த, புகழ்பெற்ற இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா படத்தின் வசீகரிக்கும் ஒலிப்பதிவை உருவாக்க இணைக்கப்பட்டுள்ளார். யுவன் ஷங்கர் ராஜாவின் தனித்துவமான இசை பாணி மற்றும் அவரது இசையமைப்பின் மூலம் கதைசொல்லலை மேம்படுத்தும் திறன் ஆகியவை அவரை இந்த லட்சிய முயற்சிக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்