Wednesday, June 7, 2023 1:51 pm

கமலிடம் இருந்து அஜித்துக்கு வந்த அழைப்பு ! இது மட்டும் நடந்தால்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபாஸின் பிரம்மாண்ட படமான ஆதிபுருஷின் புதிய டிரெய்லர் இதோ !

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் பாகுபலி படத்திற்குப் பிறகு இந்தியா முழுவதும் பிரபலமடைந்த பிரபல நடிகர்...

கெஞ்சிய மகிழ்திருமேனி ஓகே சொன்ன அஜித் ! விடாமுயற்சி படத்திற்காக அஜித் எடுத்த அதிரடி முடிவு !

அஜீத் குமாரின் 62வது படமான 'விடா முயற்சி', நடிகரின் பிறந்தநாளை ஒட்டி...

ஜூன் 17ஆம் தேதி 10 மற்றும் 12ஆம் வகுப்பு மாணவ சாதனையாளர்களை நேரில் கவுரவிக்கும் தளபதி விஜய் !

தளபதி விஜய் சமீப காலங்களில் விமர்சன ரீதியாக தடை செய்யப்பட்ட திரைப்படங்களை...
- Advertisement -

நடிகர் அஜித்தின் 62வது படமான விடா முயர்ச்சி இந்த மாத தொடக்கத்தில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டது. தடம் (2019) புகழ் பெற்ற மகிழ் திருமேனியை இயக்கிய அஜீத் குமார் முதல் முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. மகிழ் திருமேனி போர்டில் வருவதற்கு முன்பே, நடிகை த்ரிஷா AK 62 உடன் இணைக்கப்பட்டார், ஆனால் முன்னர் திட்டமிடப்பட்ட திட்டம் (இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனுடன்) தொடங்கவில்லை.
மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து 2014ம் ஆண்டு மைக்மான் படத்தில் பணியாற்றிய த்ரிஷா பத்தாண்டுகளுக்கு பிறகு மீண்டும் இயக்குனருடன் இணையவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. என்னை அறிந்தால் (2015), மங்காத்தா (2011), கிரீடம் (2007) மற்றும் ஜி (2005) ஆகிய படங்களுக்குப் பிறகு அஜித் மற்றும் த்ரிஷா மீண்டும் இணைவதையும் விடா முயர்ச்சி குறிக்கும்.

விடா முயற்சி 2023 ஜூன் இரண்டாவது வாரத்தில் படப்பிடிப்பு தொடங்கி இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சமீபத்திய சலசலப்புகளின்படி, படம் 2024 கோடையில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. நடிகர் விஜய்யின் சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட தளபதி 68, கோடை 2024 ஏப்ரலில் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்பது இங்கே குறிப்பிடத் தக்கது. [நடிகர்களின் வரிசு Vs துணிவு மோதல் இந்த ஆண்டு தமிழ் திரைப்பட பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒரு பெரிய சிறப்பம்சமாக இருந்தது].

ஆனால் கடைசி நேரத்தில் விக்னேஷ் சிவன் நீக்கப்பட்டு மகிழ் திருமேனி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. இதற்கான வேலைகளை மகிழ் திருமேனி இப்போது செய்து வருவதாக சொல்லப்படுகிறது. ஆனால் அதிகாரப்பூர்வமாக எதுவும் அறிவிக்கப்படாமல் ரகசியமாக வைக்கப்பட்டு இருந்தது. மே 1 ஆம் தேதி விடா முயற்சி என்ற டைட்டில் அறிவிக்கப்பட்டது. இந்த டைட்டில் பாராட்டுகளையும் விமர்சனங்களையும் ஒருசேர எதிர்கொண்டது.

இந்நிலையில் திரைக்கதை வேலைகள் முடிந்த நிலையில் இப்போது படத்துக்கான லொக்கேஷன் தேடுதல் மற்றும் மற்ற நடிகர் நடிகைகளின் தேர்வு உள்ளிட்ட்ட பணிகளில் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி இறங்கியுள்ளாராம். இதனால் விரைவில் படத்தின் ஷூட்டிங் தொடங்கும் என தெரிகிறது.

இந்நிலையில் இந்த மாதமே தொடங்கி இருக்க வேண்டிய விடாமுயற்சி ஷூட்டிங் லைகா நிறுவனத்தில் நடந்த அமலாக்கத்துறையின் ரெய்டு காரணமாக ஷூட்டிங் தொடங்குவதில் தாமதமாகியுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. இதனால் படம் ஜூன் மாதம் இரண்டாவது வாரத்தில் தொடங்கப்படும் என சொல்லப்படுகிறது.

இரண்டு முன்னணி நடிகர்கள் இணைந்து நடித்தால் அந்தப் படத்தின் வெற்றி எப்படி இருக்கும் என்பதை தேவர் மகன் படத்தை பார்த்த பின்பு தான் தெரிந்து கொள்ள முடிகிறது. சிவாஜி கணேசன் கமலஹாசன் என இருவரும் போட்டி போட்டு நடித்து படத்தை தாங்கி இருப்பார்கள்.

இன்றளவும் இந்த படத்திற்கு மாற்று படம் வந்ததில்லை என மார்தட்டி சொல்லிக்கொள்ளலாம் ஆண்டவர் ரசிகர்கள். இளையராஜா இசையில் பாடல்களும் பயங்கர ஹிட்.இந்நிலையில் தேவர் மகன் 2 படம் உருவாக இருப்பதாக செய்திகள் வெளியானது

இந்நிலையில் தேவர் மகன் 2 படத்தின் கதையை எழுதும் முனைப்பில் கமல் ஈடுபட்டுள்ளார் எனவும் தகவல் வெளியானது . தேவர் மகன் 2படத்தில் நடிக்க அஜித்திடம் கமல் நிர்வாகம் பேசி வருவதாக தெரிகிறது .பொறுத்துஇருந்து பார்ப்போம் அஜித் என்ன சொல்லுவார் என்று விரைவில் தெரியவரும் .

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்