Sunday, May 28, 2023 7:10 pm

குக் வித் கோமாளி புகழ் பவித்ரா லட்சுமி தாயார் மரணம் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கேரளா ஸ்டோரி பற்றி மனம் திறந்து பேசிய கமல்

இந்தியா முழுவதும் அறியப்பட்ட தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் கமல்ஹாசன்....

அட்லீ இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

தமிழ் சினிமாவின் பரபரப்பான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான அட்லீ தற்போது ஷாருக்கானின்...

டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அருள்நிதியின் கிராமிய சமூக நாடகமான கழுவேதி மூர்க்கன் நேற்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது,...

பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனி!

நடிகர்-இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் விஜய் ஆண்டனி சமீபத்தில் வெளியான பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியைக்...
- Advertisement -

பவித்ரா லட்சுமியின் தாயார் ஏழு நாட்களுக்கு முன்பு காலமானார், கோமாளி நட்சத்திரத்துடன் கூடிய குக்கு செவ்வாய்க்கிழமை உணர்ச்சிகரமான அறிக்கையில் வெளிப்படுத்தப்பட்டது. பிரபல இளம் தமிழ் மாடலும் நடிகையுமான இன்ஸ்டாகிராமில் தனது நினைவாக ஒரு இதயத்தை உடைக்கும் குறிப்பை எழுதினார், மேலும் கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளாக அவர் பல உடல்நலக் கஷ்டங்களுக்கு ஆளானதைப் பற்றி பேசினார். தன் அம்மாவை சூப்பர் வுமன் என்று அழைத்த பவித்ரா, “இதற்கு 7 நாட்கள் ஆகிறது. நான் இன்னும் என் தலையை சுற்றி வர முயற்சிக்கிறேன். நீங்கள் என்னை விட்டு பிரிந்து ஒரு வாரமாகிறது அப்பா. ஏன் இவ்வளவு சீக்கிரம் என்னை விட்டு வெளியேற வேண்டும் என்று எனக்கு இன்னும் புரியவில்லை. . என்னை ஆறுதல்படுத்திக்கொள்ள இப்போது நான் நினைப்பது என்னவென்றால், நீங்கள் சந்தித்த அந்த ஐந்து வருட போராட்டமும் வலியும் வேதனையும் இனி நீங்கள் இருக்கும் இடத்தில் இருக்காது. நீங்கள் எப்போதும் ஒரு சூப்பர்மாம், சூப்பர் வுமன். (sic)” குக்கு வித் கோமாலி நட்சத்திரம் தன் தாயால் எப்படி தனியாக வளர்க்கப்பட்டாள் என்பதைச் சொல்லி, “ஒற்றைப் பெற்றோராக இருப்பது எளிதான வேலை இல்லை, ஆனால் நீங்கள் அதை எல்லா வழிகளிலும் ஏற்றுக்கொண்டீர்கள். நான் உங்களைப் பார்க்க விரும்புகிறேன். ஒருமுறை உன்னிடம் பேசு ஒருமுறை உன் உணவை சாப்பிடு.ஆனால் நீ என்னை வேறு வழியின்றி விட்டுவிட்டாய்.இப்போது நான் கேட்கக்கூடியதெல்லாம் தயவு செய்து எப்பொழுதும் என் பக்கத்திலே இரு.இதன் போது நான் தேர்ந்தெடுத்த குடும்பமாக என் பக்கம் நின்ற அனைவருக்கும் கோடான கோடி நன்றிகள். உங்களுக்காக அல்ல, நான் என்ன செய்திருப்பேன் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. (sic)”

இசையமைப்பாளர் ஆதித்யா ஆர்.கே மற்றும் ஒளிப்பதிவாளர் விக்னேஷ் குமார் ஆர்.பி ஆகியோரை தனது தாயார் விரும்புவதாகவும் பவித்ரா குறிப்பிட்டு, “மேலும் @adithyark.music ஆதி நீங்கள் தான் அவளுக்கு மிகவும் பிடித்தவர், என்னை அல்லது யாரையும் விட எப்போதும் உங்களைத் தேர்ந்தெடுத்து உருவாக்கியதற்கு நன்றி. நான் தோல்வியுற்ற நாட்களில் அவள் சிரித்தாள், உங்களுக்கும் @vigneshkumar.rbக்கும் நன்றி, அவளுக்கு இதுவரை இல்லாத மகன்கள். அவள் என்றென்றும் உங்கள் இருவரையும் ஏராளமாக ஆசீர்வதித்துக்கொண்டே இருப்பாள். “அழைப்புகள் அல்லது செய்திகளுக்குப் பதிலளிக்காததற்கு மிகவும் வருந்துகிறேன், நான் இன்னும் இந்த முழு விஷயத்தையும் செயலாக்குகிறேன். முடிந்தால் திரும்பப் பெறுவேன் (sic).

பல குறிப்பிடத்தக்க தமிழ் சினிமா மற்றும் தொலைக்காட்சி துறை பிரபலங்கள் பவித்ரா லட்சுமிக்கு தங்கள் ஆதரவைக் காட்டி வருகின்றனர், அவர்களில் மஞ்சிமா மோகன் உட்பட, “உங்கள் இழப்புக்கு நான் மிகவும் வருந்துகிறேன்.. நீங்கள் படும் வலியை நினைத்துப் பார்க்க முடியவில்லை. உறுதியாக இருங்கள் ❤️( sic)”. அக்ஷரா ஹாசன், “உங்களுக்கு நிறைய அன்பையும் அரவணைப்பையும் அனுப்புகிறேன். ❤️🤗 . உங்களுக்கு இது கிடைத்தது. (sic)” பிக்பாஸ் புகழ் ஜனனி, “இந்த ஈடுசெய்ய முடியாத இழப்பிற்கு நான் மிகவும் வருந்துகிறேன்.. இந்த கொந்தளிப்பான கட்டத்தில் இருந்து வெளிவர உங்களுக்கு எல்லா வலிமையும் இருப்பதாக நம்புகிறேன். அவரது ஆன்மா சாந்தியடையட்டும். 💔🙏🏻(sic)” என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். பாடகி சௌந்தர்யா பாலா நந்தகுமார், “அன்புள்ள பவி மா உங்கள் இழப்புக்கு மிகவும் வருந்துகிறேன். அவர் ஒரு நிமிடம் கூட விலகி இருக்க மாட்டார், உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் உங்களை வழிநடத்துவார். உங்களுக்கு இறுக்கமான அணைப்புகள் ♥️(sic)” என்றார். கோமாளி நட்சத்திரம் ஸ்ருத்திகாவுடன் குக்கு, “மனமார்ந்த இரங்கல்கள். அவரது ஆத்மா சாந்தியடையட்டும், கடவுள் உங்களுக்கு பலத்தை அளிக்கட்டும். உனக்காக நாங்கள் எப்போதும் இருக்கிறோம். நாங்கள் எப்பொழுதும் அழைக்கிறோம் அன்பே. (sic)” என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்