Friday, June 2, 2023 4:54 am

அஜித் நோ சொன்ன கதையில் வாழ்க்கையை பெற்ற நடிகர்களின் லிஸ்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

அஜித் தனது செய்தித் தொடர்பாளர் மூலம் இந்தியா மற்றும் சர்வதேச இடங்களுக்கு சுற்றுப்பயணங்களை வழங்கும் மோட்டார் சைக்கிள் டூரிங் நிறுவனமான ஏகே மோட்டோ ரைடைத் தொடங்க ஆர்வமாக உள்ளதாக அறிவித்தார். அவர் எழுதினார், “மோட்டார் சைக்கிள் சுற்றுப்பயணங்களின் நுணுக்கங்களை நன்கு அறிந்த தொழில்முறை வழிகாட்டிகள் மற்றும் உள்ளூர் பழக்கவழக்கங்கள் மற்றும் மரபுகள் பற்றிய விரிவான அறிவைக் கொண்டவர்கள் தொடக்கம் முதல் இறுதி வரை ரைடர்களுக்கு தடையற்ற மற்றும் அதிவேக அனுபவத்தை வழங்குவார்கள்.”

மிழ் நடிகர் அஜித் குமார், சுகத் சத்பதி என்ற சக ரைடருக்கு BMW சாகச சூப்பர் பைக்கை பரிசாக அளித்துள்ளார், பல்வேறு இடங்களில் இருவரும் பைக் பயணத்தின் போது ஒன்றாக இருந்த புகைப்படங்கள் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. தமிழ் சூப்பர் ஸ்டாரால் பரிசளிக்கப்பட்ட BMW F 850 GS பைக்கின் விலை சுமார் ₹12.95 லட்சம் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் அவர்களின் வடகிழக்கு இந்திய சுற்றுப்பயணத்திற்குப் பிறகு இருவரும் நேபாளம் மற்றும் பூட்டானுக்கும் பயணம் செய்து பாராட்டுச் சின்னமாக வழங்கப்பட்டது. அஜித்துடன் தான் இருக்கும் புகைப்படங்களையும், அவருக்கு பரிசாக வழங்கப்பட்ட சாகச பைக்கையும் பகிர்ந்து கொண்ட சுகத், நடிகரிடமிருந்து தனக்கு கிடைத்த மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தும் ஒரு விரிவான குறிப்பை இன்ஸ்டாகிராமில் எழுதினார், அதே நேரத்தில் அவர்களின் பைக் சவாரி சாகசங்களையும் ஒன்றாகச் செய்தார்.

தமிழ் சினிமாவில் பிளாக்பஸ்டர் நாயகனாக வலம் வருபவர் அஜித். சமீபகாலமாக அஜித் நடிப்பில் வெளியாகும் படங்கள் அனைத்துமே கோடிகளில் வசூல் சாதனை செய்து வருகின்றனர்.

ஆனால் அஜீத் தனது ஆரம்ப காலகட்டங்களில் பல தோல்விப் படங்களைக் கொடுத்துள்ளார். அதே சமயத்தில் தனக்கு வந்த கதைகளை வேண்டாம் என்று கூறி பின்னர் அதே கதைகளில் மற்ற நடிகர்கள் நடித்து பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற படங்களும் உள்ளது.

விஜய் அஜித் நடிப்பில் முதலில் உருவான படம்தான் நேருக்கு நேர். சிறிது நாட்கள் அஜித் இந்த படப்பிடிப்பில் நடித்து விட்டு பின்னர் சூர்யா நடித்தது குறிப்பிடத்தக்கது. அன்றைய நாட்களில் இந்த படம் செம ஹிட் அடித்தது.

அதே போன்று மீண்டும் விஜய் நடிப்பில் செம ஹிட் அடித்த படம் லவ் டுடே. இந்த படமும் முதலில் அஜித்துக்காக எழுதப்பட்டது. அதைப்போல் பாலா இயக்கத்தில் வெளியான நந்தா, நான் கடவுள் போன்ற இரண்டு படங்களுமே அஜித்துக்காக தான் எழுதப்பட்டன.

மேலும் மாதவன் நடித்த ரன், சூர்யா நடித்த காக்க காக்க மற்றும் கஜினி, ஷங்கர் இயக்கத்தில் பிரசாந்த் இரட்டை நடிப்பில் கலக்கிய ஜீன்ஸ் போன்ற படங்களும் முதலில் அஜித்தை மனதில் வைத்து எழுதப்பட்ட கதைகள் தான்.

ஆனால் இந்த கதைகளை தவறவிட்டு விட்டோம் என ஒரு நாளும் அஜித் வருத்தப்பட்டது இல்லையாம். எப்போதுமே ஒன்றைவிட ஒன்று பெஸ்ட் ஆக இருக்கும் என நம்புபவர் எனவும் கோலிவுட் வட்டாரங்களில் அவரை புகழ்ந்து வருகின்றனர்.

அஜித்தின் அடுத்த படமான விடாமுயற்சி, விரைவில் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் நடிகர் தடையாரா தாக்க, தடம் மற்றும் உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் முதல் முறையாக இணைந்து பணியாற்றுகிறார். கலக தலைவன் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியானது. லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரித்து வரும் இப்படம் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லராக இருக்கும் என்றும், மீண்டும் அஜித் நடித்த விவேகம் (2017) படத்திற்கு வந்துள்ள அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைப்பார் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்