Friday, June 14, 2024 3:56 am

பள்ளிக்கு துப்பாக்கி கொண்டு வந்ததற்காக அமெரிக்க டீன் கைது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

புகையிலை தொடர்பாக விதிக்கப்பட்ட தடைகளை நீக்க நியூசிலாந்து அரசாங்கம் முடிவு!

புதிய நியூசிலாந்து அரசாங்கம், முந்தைய அரசாங்கம் விதித்த புகையிலை கட்டுப்பாடுகளை ரத்து...

ஹமாஸ் அமைப்பினர் தாக்குதல் நடத்திய இடங்களை பிரதமருடன் சென்று பார்வையிட்டார் எலன் மஸ்க்!

இஸ்ரேலில் ஹமாஸ் அமைப்பினர் நடத்திய தாக்குதல்களுக்குப் பிறகு, அந்த இடங்களை இஸ்ரேலின்...

உலக நாடுகளின் கோரிக்கையால் இஸ்ரேல் – ஹமாஸ் இடையேயான போர் நிறுத்தம் நீட்டிப்பு!

கடந்த மாதம் முதல் நடந்து வந்த இஸ்ரேல் - ஹமாஸ் இடையேயான போர் சில...

இனி விசா இன்றி மலேசியாவுக்கு வரலாம் : அரசு அதிரடி அறிவிப்பு

மலேசிய பிரதமர் அன்வர் இப்ராஹிம், இந்தியா மற்றும் சீனா குடிமக்களுக்கு மலேசியாவில் விசா இல்லாமல் பயணம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அமெரிக்காவின் ஃபீனிக்ஸ் நகரில் உள்ள உயர்நிலைப் பள்ளி மாணவர் ஒருவர் மதிய உணவுப் பெட்டியில் AR-15 அரை தானியங்கி துப்பாக்கி மற்றும் வெடிமருந்துகளை மறைத்து கொண்டு வந்ததாகக் கூறி வெள்ளிக்கிழமை கைது செய்யப்பட்டதாக CNN செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. மதியம் 1 மணிக்கு முன்னதாக மேரிவேலில் உள்ள போஸ்ட்ரோம் உயர்நிலைப் பள்ளிக்கு தாங்கள் பதிலளித்ததாகவும், அங்கு மாணவன் துப்பாக்கியுடன் இருப்பதைக் கண்டதாகவும் பீனிக்ஸ் காவல்துறை அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். மாணவியின் பை மற்றும் மதிய உணவுப் பெட்டியில் வெடிமருந்துகள் இருந்ததாகவும் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.
பள்ளி வளாகத்தில் துப்பாக்கி இருக்கக்கூடும் என்று பள்ளி அதிகாரிகளுக்கு அறிவிக்கப்பட்டவுடன் பள்ளி பூட்டப்பட்டது,” என ஃபீனிக்ஸ் காவல்துறையின் தகவல் தொடர்பு இயக்குனர் டோனா ரோஸ்ஸி NBC நியூஸிடம் தெரிவித்தார். பூட்டுதல் ஒரு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக நீடித்ததாக பள்ளி மாவட்டத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

“பள்ளி மைதானத்தில் ஆயுதம் இருப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை முதலில் தெரிவித்தவர்களை, வளாகத்தில் உள்ள பெரியவர்களிடம், உடனடியாக காவல்துறைக்கு அழைத்தவர்களை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம்,” என்று ஃபீனிக்ஸ் போலீசார் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தனர்.

மைனர் என்பதால் அடையாளம் காணப்படாத 15 வயது சிறுவன், சனிக்கிழமை வரை போலீஸ் காவலில் இருந்ததாக போலீசார் தங்கள் வெளியீட்டில் தெரிவித்தனர். துப்பாக்கி வைத்திருந்ததற்காகவும், கல்வி நிறுவனத்தில் குறுக்கீடு செய்ததற்காகவும் அல்லது இடையூறு விளைவித்ததற்காகவும் பைனல் கவுண்டி அட்டர்னி அலுவலகத்தால் அவர் மீது இரண்டு குற்றங்கள் சுமத்தப்பட்டன.

“வெள்ளிக்கிழமை நாங்கள் பகிர்ந்து கொண்டபோது, ​​ஒரு மாணவரிடமிருந்து ஒரு துப்பாக்கி வளாகத்தில் துப்பாக்கி இருப்பதாக எங்களுக்குத் தகவல் கிடைத்தது. எங்கள் ஊழியர்கள் உடனடியாக உள்ளூர் சட்ட அமலாக்கத்தை தொடர்பு கொண்டனர், அவர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து அறிக்கை உண்மை என்பதை உறுதிப்படுத்தினர். பீனிக்ஸ் காவல் துறை விசாரித்து வருகிறது, அவர்களின் விசாரணைக்கு நாங்கள் முழு ஒத்துழைப்பு அளிப்போம். மிகுந்த எச்சரிக்கையுடன், நாளை கூடுதல் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை நாங்கள் மேற்கொள்வோம்.உங்களுக்குத் தெரியும், எங்கள் மாணவர்கள் மற்றும் ஊழியர்களின் பாதுகாப்பு எப்போதும் எங்கள் முன்னுரிமை மற்றும் ஒரு பகிரப்பட்ட முயற்சியாகும். இந்த சம்பவத்தை நம்பகமான பெரியவருக்கும், எங்கள் ஊழியர்களுக்கும், வளாகத்திற்கு விரைவாக வந்த பீனிக்ஸ் காவல் துறைக்கும் புகாரளித்தவர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறோம். இந்தச் சூழ்நிலையின் தீவிரத்தையும், எங்கள் மாணவர்கள் மற்றும் ஊழியர்களுக்கு ஏற்படும் அச்சத்தையும் கவலையையும் நாங்கள் அங்கீகரிக்கிறோம். தேவைப்படும் மாணவர்கள் மற்றும் ஊழியர்களுக்கு பள்ளியில் சமூக-உணர்ச்சி ஆதரவைப் பெறுவோம்,” என அதிபர் மிச்செல் குட்டிரெஸ் டி ஜிமெனெஸ் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.சிறுவனுக்கு துப்பாக்கி எப்படி கிடைத்தது அல்லது அதை பள்ளிக்கு கொண்டு வந்ததற்கான காரணம் என்ன என்பது குறித்து அதிகாரிகள் தெரிவிக்கவில்லை.இந்த மாத தொடக்கத்தில் டெக்சாஸ் மாலில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூடு உட்பட, அமெரிக்காவில் சமீபத்தில் நடந்த பல துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவங்களில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஆயுதங்களாக AR-15-பாணி துப்பாக்கிகள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன. துப்பாக்கிகள் அரை-தானியங்கி ஆகும், ஏனெனில் அவை தூண்டுதலின் இழுப்பிற்கு ஒரு புல்லட்டைச் சுடுகின்றன மற்றும் மற்றொரு ஷாட்டுக்கு தானாகவே மீண்டும் ஏற்றப்படுகின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்