Tuesday, June 6, 2023 8:33 am

இந்தியன் 2 படத்திலிருந்து வெளியான முதல் மியூசிக் வீடியோ இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...

விமானம் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

வெள்ளியன்று, விமானம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை...
- Advertisement -

பிளாக்பஸ்டர் தமிழ் இயக்குனர் ஷங்கர், கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 இன் பாடல் இசையமைப்பிலிருந்து முதல் வீடியோவை வெளியிட்டார், இதில் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இடம்பெற்றுள்ளார். அவர் “டிரெயில்பிளேசரை ஒன்றாக இணைக்கிறார்” என்பதை வெளிப்படுத்தும் வீடியோவில், அனிருத் படத்தின் செட்களில் இருந்து ஷங்கருடன் ஜாம் செய்வதையும், அதே போல் வேகமான துடிப்புகளுக்கு நம்மைத் தூண்டுவதையும் காண்கிறோம். வீடியோவில் கமல்ஹாசனைப் பார்க்கவில்லை என்றாலும், இந்தியன் 2 பாடல்கள் மற்றும் ஒலிப்பதிவு எப்படி இருக்கும் என்பது பற்றிய முதல் குறிப்பை இப்போது நாங்கள் பெற்றுள்ளோம், மேலும் ஒரு துடிப்பான மற்றும் கால்-தட்டப்பட்ட ஆல்பத்தை எதிர்பார்க்கலாம்.

இந்தியன் 2 குழுவில் இருந்து வரும் முதல் வீடியோ இதுவாகும், மேலும் கணிசமான அளவு படப்பிடிப்பு ஏற்கனவே முடிவடைந்துள்ளதால், ப்ரோமோஷன்கள் படிப்படியாக வேகமெடுக்கும் என்பதால், வரும் நாட்களில் இன்னும் பல விருந்துகள் வரும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். கடந்த சில வருடங்களாக பல பிளாக்பஸ்டர்களுடன் ரோலில் இருக்கும் அனிருத், கடந்த ஆண்டு விக்ரமுக்குப் பிறகு கமல்ஹாசனுடன் தனது இரண்டாவது முயற்சியின் ஒரு பகுதியாகும், இது ஒரு அற்புதமான பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியாக மாறியது. 2019 ஆம் ஆண்டில் கமல்ஹாசனுடன் அனிருத்தின் முதல் படமாக இந்தியன் 2 அறிவிக்கப்பட்டது, ஆனால் கிரேன் விபத்து மற்றும் அதைத் தொடர்ந்து கோவிட் தொற்றுநோய் காரணமாக படப்பிடிப்பு தளத்தில் எதிர்பாராத சோகம் ஏற்பட்டதன் விளைவாக தயாரிப்பு தாமதமானது.

1996 ஆம் ஆண்டு, இந்தியன், க்ளாசிக் கிளாசிக் பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படத்தில் இரண்டு தசாப்தங்களுக்குப் பிறகு இயக்குனர் ஷங்கருடன் கமல்ஹாசன் மீண்டும் இணைவது ஒரு அரசியல் படமாக, இந்தியன் 2 ஆகும். வரவிருக்கும் இரண்டாம் பாகம் அதிரடியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இது என்ன என்று ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர். அசல் படத்திலிருந்து சின்னமான சேனாபதி கதாபாத்திரத்தை இருவரும் திட்டமிட்டுள்ளனர். லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் பேனர்கள் இணைந்து தயாரிக்கும் இந்தியன் 2 திரைப்படத்தில் கமல்ஹாசன் காஜல் அகர்வால், பிரியா பவானி சங்கர், ரகுல் ப்ரீத் சிங், சித்தார்த், பாபி சிம்ஹா, மறைந்த நடிகர்கள் விவேக் மற்றும் மனோபாலா, மூத்த நடிகர்கள் டெல்லி கணேஷ், குல்ஷன் குரோவர் ஆகியோருடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். , மற்றும் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் யோகராஜ் சிங் (யுவராஜ் சிங்கின் தந்தை) உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்