Tuesday, June 25, 2024 7:27 am

இரண்டு பொண்டாட்டி இருந்தும் பயன் இல்லை ! சரத்பாபுவின் இறப்பிற்கு முக்கிய காரணமே இது தான் பயில்வான் கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தென்னிந்திய மொழிகள் மற்றும் இந்தியில் நூற்றுக்கணக்கான திரைப்படங்களில் நடித்த பழம்பெரும் குணச்சித்திர நடிகர் சரத்பாபு சற்றுமுன் காலமானார். 71 வயதான அவருக்கு கௌதம் என்ற மகனும், காவ்யாவுக்கு முன்னாள் மனைவி நடிகை ரமா பிரபாவும், சாய் கார்த்திக் என்ற மகனும், பல்லவியின் மற்றொரு முன்னாள் மனைவி சினேகலதாவும் உள்ளனர்.

சினிமா பிரபலங்களின் அந்தரங்க விஷயங்களை வெளிப்படையாக தனது யூடியூப் சேனலில் பேசி வருபவர் பயில்வான் ரங்கநாதன். இவருடைய பேச்சால் பல சர்ச்சைகளும் எழுந்துள்ளது. ஆனாலும் தொடர்ந்து பயில்வான் இவ்வாறு பேசுவதை நிறுத்திய பாடு இல்லை. ஆனால் இப்போது ஆச்சரியம் தரும் விதமாக வேதனையுடன் ஒரு கருத்தை தெரிவித்துள்ளார்.

பிரபலம் ஒருவர் இரண்டு திருமணம் செய்து கொண்டாலும் மரணப் படுக்கையில் இருக்கும் போது யாரும் அவரைப் பார்த்துக் கொள்ள இல்லை என்பதை வேதனையுடன் கூறியிருக்கிறார். பயில்வானே ஒருவரைப் பற்றி இவ்வளவு உருக்கமாக பேசி இருக்கிறார் என்றால் அது மிகவும் ஆச்சரியமான விஷயம்தான்.அதாவது நேற்றைய தினம் ரசிகர்களை உலுக்கியது சரத்பாபுவின் மரணம். பாலச்சந்தரின் நிழல் நிஜமாகிறது படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்கு அறிமுகமான சரத்பாபு கிட்டத்தட்ட 200க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்திருக்கிறார். உடல்நிலை பிரச்சனை காரணமாக ஹைதராபாத்தில் தனியார் மருத்துவமனையில் சரத் பாபு சிகிச்சை பெற்று வந்தார்.

இந்நிலையில் நேற்றைய தினம் சிகிச்சை பலனளிக்காமல் சரத்பாபு உயிரிழந்து விட்டார். இப்போது பயில்வான் தனது யூடியூப் சேனலில் சரத்பாபு பற்றி பேசி இருந்தார். அதாவது படத்தில் அவரை எப்படி நாம் பார்க்கிறோமோ, அதேபோல் தான் நிஜத்திலும் அவருடைய குணம். மிகவும் சாதுவாக இருக்கக்கூடியவர், எல்லோரிடமும் பாரபட்சம் பார்க்காமல் பழகுவார்.மேலும் சரத் பாபு இரண்டு திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளார். முதலாவதாக நடிகை ரமா பிரபாவை திருமணம் செய்தார். ஆனால் இவர்கள் இடையே ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக இருவரும் பிரிந்து விட்டனர். அதாவது சமரசமாக தான் இந்த முடிவை இருவரும் ஏற்றுக் கொண்டார்கள்.

அதன்பின்பு வில்லன் நடிகர் நம்பியாரின் மகள் சினேகலதா தீட்சித் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்கள் இருவரும் கிட்டத்தட்ட 10 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக ஒன்றாக வாழ்ந்த நிலையில் கடைசியில் இவர்களும் பிரிந்து விட்டனர். ஆகையால் கடைசியில் மரணப்படுக்கையில் இருக்கும் போது இரண்டு திருமணம் செய்து கொண்டும் பார்த்துக்க அவர்கள் இல்லாமல் தனி ஆளாக சரத் பாபு அவதிப்பட்டு உள்ளார் என பயில்வான் கூறியுள்ளார். இரண்டு மாதங்களுக்கு பிறகுதான் சரத்பாபுவிற்கு மல்டிபிள் மயலோமா என்ற பிரச்சனை இருப்பது தெரியவந்தது. அதன் பின் ஹைதராபாத்தில் அவரது அண்ணன், தங்கைகள் இருந்ததால் அங்குள்ள மருத்துவமனையில் அவர் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தார். அங்கே நானும் சிரஞ்சீவியும் சென்று பேசினோம். அங்கிருந்த மருத்துவர்கள் எங்களால் முடிந்தளவு அவரை காப்பாற்றுவோம் என கூறினார்கள். ஆனாலும் சிகிச்சை பலனின்றி நேற்று உயிரிழந்துவிட்டார்” என கூறியுள்ளார்.

சரத்பாபு, ஆந்திர மாநிலத்தை சேர்ந்தவராக இருந்தாலும் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களிடம் மிக பிரபலமான நடிகராக திகழ்ந்தார். குறிப்பாக தமிழில் ரஜினிகாந்துடன் இணைந்து அவர் நடித்த “முள்ளும் மலரும்”, “அண்ணாமலை”, “முத்து” ஆகிய திரைப்படங்களில் மிக சிறப்பாக நடித்திருந்தார். இவரின் மறைவுக்கு தென்னிந்திய சினிமா துறையினர் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

சரத் பாபு கடந்த சில மாதங்களாக பல உறுப்பு செயலிழப்பால் அவதிப்பட்டு வந்தார், மேலும் அவரது உடன்பிறப்புகள் மரண வதந்திகளை இரண்டு முறை மறுக்க வேண்டியிருந்தது. ஆந்திராவில் பிறந்த இவர் 1977-ம் ஆண்டு ‘பட்டினப்பிரவேசம்’ படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார். அதன் பிறகு கே.பாலசந்தரின் ‘நிழல் நிஜமாகிறது’, ‘சட்டம்’, ‘அண்ணாமலை’, போன்ற படங்களில் பல முன்னணி மற்றும் துணை வேடங்களில் ஜொலித்தார். முள்ளும் மலரும்’ மற்றும் பலர். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், இந்தி மற்றும் மலையாளம் மொழிகளில் 200 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களை இயக்கிய மூத்த நடிகர் ரஜினிகாந்த் மற்றும் கமல்ஹாசன் இருவரும் பல படங்களில் தங்கள் நண்பர்களாக நடித்ததன் மூலம் அவரது கெமிஸ்ட்ரியை ரசித்தனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்