Tuesday, June 6, 2023 12:25 am

இணையத்தில் வைரலாகும் சமந்தாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...

விமானம் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

வெள்ளியன்று, விமானம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை...
- Advertisement -

தென்னிந்திய நடிகைகளில் சமந்தா ரூத் பிரபுவும் ஒருவர். அவர் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறார் மற்றும் எப்போதும் தனது வாழ்க்கை நடவடிக்கைகள் குறித்து தனது ரசிகர்களுக்கு தெரியப்படுத்துகிறார். இன்று, அவர் தனது திங்கட்கிழமையின் ஒரு காட்சியைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அது ஒரு வழக்கமான வேலை நாள் அல்ல, மாறாக தனக்காக நேரத்தை செலவிடுகிறார்.

சமந்தா ரூத் பிரபு ட்விட்டரில் தனது திங்கட்கிழமை ஒரு காட்சியைப் பகிர்ந்துள்ளார். இது அவளுக்குப் பிடித்தமான, செல்ல நாய்களான சாஷா மற்றும் ஹாஷ் ஆகியோருடன் நேரத்தைச் செலவிடுவது, சுவையான இனிப்புகளில் ஈடுபடுவது மற்றும் சலூனில் தன்னைத்தானே மகிழ்விப்பது. சலிப்பூட்டும் திங்கட்கிழமை போலல்லாமல், சாகுந்தலம் நடிகையின் திங்கட்கிழமை நிதானமாகவும் மிகவும் அழகாகவும் இருக்கிறது.

சோபாவில் தனது உரோமம் நிறைந்த குழந்தைகளுடன் பகிர்ந்துகொண்டும், அரவணைத்துக்கொண்டும், “அன்பு மட்டும்தான்” என்று தலைப்பிட்டுள்ளார் சமந்தா. அடுத்து, அவர் தனது சாக்லேட் இனிப்பு ஏக்கத்தின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். ஒரு சலூனில் தலைமுடியைக் கழுவிக் கொண்டிருக்கும் போது, நாக்கை வெளியே நீட்டி ஒரு முட்டாள்தனமான படத்திற்கு போஸ் கொடுத்தாள்.

சமந்தா இன்ஸ்டாகிராமில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் போது, அவரது உடற்பயிற்சி, படப்பிடிப்பு வாழ்க்கை மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் மேற்கோள்களின் வீடியோக்களைப் பகிர்வதால், அவர் ட்விட்டரில் இருந்து செயலில் காணவில்லை. சகுந்தலம் வெளியானதில் இருந்து ட்விட்டரில் செயல்படாமல் இருந்தார். மைக்ரோ பிளாக்கிங் தளத்திற்கு அவர் திரும்புவார் என்று அவரது ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர்.

இதற்கிடையில், வேலைக்கு வரும்போது, ​​சமீபத்தில் வெளியான புராணப் படமான சாகுந்தலம் தோல்வியடைந்த பிறகு, அவர் தனது வரவிருக்கும் வெப் சீரிஸ் சிட்டாடலின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார். இந்தியத் தழுவலை ராஜ் & டிகே இயக்கவுள்ளனர். இந்த தொடரில் சமந்தாவும் வருண் தவானும் முதன்முறையாக திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ளவுள்ளனர். முன்னெப்போதும் இல்லாத வகையில் அதிக ஆக்டேன் ஆக்‌ஷனை வெளிப்படுத்தியதால் வித்தியாசமான வேடத்தில் நடிகை நடிக்கவுள்ளார்.

சமந்தாவுக்கு தெலுங்கில் குஷி என்ற காதல் படமும் தயாராகி வருகிறது. நடிகை இந்த சிவ நிர்வாண இயக்கத்தில் விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் ஒரு திரையைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார் மற்றும் மகாநதிக்குப் பிறகு அவர்களின் இரண்டாவது கூட்டணியைக் குறிக்கிறது. இப்படம் தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம், ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளிலும் செப்டம்பர் 1ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்