Tuesday, April 16, 2024 11:35 pm

அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலை இன்று மம்தா பானர்ஜி சந்திக்கிறார் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகின் மிக நீண்ட கூந்தல் கொண்ட பெண் கின்னஸ் சாதனை படைப்பு..!

உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த ஸ்மிதா ஸ்ரீவஸ்தவா உலகின் மிக நீளமான தலைமுடி கொண்ட...

தேர்தல் நடத்தை விதியை மீறிய பி.ஆர்.எஸ் எம்எல்சி கவிதா : காங்கிரஸ் கட்சி புகார்!

தெலங்கானா மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில், வாக்களிக்க...

ஆளுநர் ஆரிஃப் கான் 2 ஆண்டுகளாக என்ன செய்து கொண்டிருந்தார்? : கேரள ஆளுநருக்கு உச்ச நீதிமன்றம் சரமாரி கேள்வி

கேரள சட்டப்பேரவை நிறைவேற்றிய 7 மசோதாக்களுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் வழங்காமல், இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தாமதப்படுத்தியதற்கு...

இஸ்ரோ விஞ்ஞானிக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின் உயரிய விருது

இஸ்ரோவின் ககன்யான் திட்ட முன்னாள் இயக்குநரான விஞ்ஞானி வி.ஆர்.லலிதாம்பிகாவுக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நாடு முழுவதும் எதிர்க்கட்சிகளின் மற்றொரு சுற்று கூட்டத்தில், டெல்லி முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால், மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜியை கொல்கத்தாவில் உள்ள மாநில செயலகமான நபன்னாவில் சந்திக்கிறார். அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலின் ஆம் ஆத்மி கட்சிக்கு சாதகமாக இருக்கும் அதிகாரிகளின் இடமாற்றம் மற்றும் பணியிடங்கள் குறித்த உச்ச நீதிமன்ற தீர்ப்பை மீறி மத்திய அரசு ஒரு நிர்வாக ஆணையை கொண்டு வந்ததை அடுத்து இந்த கூட்டம் நடைபெறுகிறது. கூட்டம் பிற்பகல் 2 மணிக்குத் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.
இதுவரை ஆம் ஆத்மி கட்சியுடன் முரண்பட்டு வரும் பிரதான எதிர்க்கட்சியான இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திங்களன்று, தில்லியில் இடமாற்றம் மற்றும் பணியிடங்களுக்கான மத்திய அரசின் நிர்வாக உத்தரவு உச்ச நீதிமன்றத்தை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்துகிறது என்பதை கொள்கையளவில் ஒப்புக்கொள்கிறது என்று சுட்டிக்காட்டியுள்ளது. பாராளுமன்றத்தில் அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலின் ஆம் ஆத்மி கட்சிக்கு ஆதரவாக தங்கள் நிலைப்பாட்டை கூட்டு முடிவு எடுக்க விரும்புகிறது.

“அதிகாரிகள் நியமனம் தொடர்பாக டெல்லியின் NCT அரசின் அதிகாரங்கள் மீதான SC தீர்ப்புக்கு எதிராக கொண்டு வரப்பட்ட அவசரச் சட்டம் குறித்து காங்கிரஸ் கட்சி எந்த முடிவையும் எடுக்கவில்லை. அது அதன் மாநில அலகுகள் மற்றும் பிற ஒத்த கருத்துடைய கட்சிகளுடன் கலந்தாலோசிக்கும். அதே.

கட்சி சட்டத்தின் ஆட்சியில் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் தேவையற்ற மோதல், அரசியல் சூனிய வேட்டை மற்றும் அரசியல் எதிரிகளுக்கு எதிராக எந்த அரசியல் கட்சியினரும் பொய்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட பிரச்சாரங்களை மன்னிக்காது” என்று காங்கிரஸ் பொதுச் செயலாளர் கே.சி.வேணுகோபால் நேற்று இரவு ட்வீட் செய்துள்ளார்.

திரு கெஜ்ரிவால் மம்தா பானர்ஜியை சந்திக்கும் போது, 2024 இல் பாஜகவை எதிர்கொள்வதற்கான கூட்டு மூலோபாயத்தை உருவாக்குவது போன்ற பிற விஷயங்களும் நிகழ்ச்சி நிரலில் இருக்கலாம். பீகார் முதல்வர் நிதிஷ் குமார், ஆர்ஜேடியின் தேஜஸ்வி யாதவ், சமாஜ்வாதி கட்சித் தலைவர் அகிலேஷ் யாதவ், ஜேடி(எஸ்) தலைவர் எச்டி குமாரசாமி உள்ளிட்ட நாடு முழுவதும் உள்ள எதிர்க்கட்சித் தலைவர்களை மம்தா பானர்ஜி ஏற்கனவே சந்தித்துப் பேசியதை அடுத்து இந்த சந்திப்பு நடந்துள்ளது. இந்த தலைவர்கள் அனைவரும் ஒரு பொதுவான மூலோபாயத்தில் ஆர்வமாக உள்ள நிலையில், மம்தா பானர்ஜி நவீன் பட்நாயக்கை சந்தித்தார், அவர் எதிர்க்கட்சி அமைப்பில் இருந்து விலகி இருப்பதாக அறிவித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்