Tuesday, June 6, 2023 9:43 pm

அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலை இன்று மம்தா பானர்ஜி சந்திக்கிறார் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஒடிசா ரயில் சோகம் மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு, 100 க்கும் மேற்பட்ட உடல்கள் அடையாளம் காணப்படவில்லை

275 பேரைக் கொன்ற ஒடிசாவின் பாலசோர் ரயில் விபத்தில் பலியானவர்களின் குடும்ப...

தொடங்கிறதா தென்மேற்கு பருவமழை? வானிலை மையம் தகவல்

தமிழகத்தில் அக்னி நட்சத்திரம் முடிந்தும் பல மாவட்டங்களில் இன்னும் 100 டிகிரிக்கு...

ஒடிசா ரயில் விபத்து தொடர்பாக விசாரணையை தொடங்கியது சிபிஐ

ஒடிசாவில் உள்ள பாலசோர் பகுதியில் கோரமண்டல் விரைவு ரயில் பெரும் கோர விபத்தானது. இதில் 300க்கும் அதிகமானோர்...

ஒடிசா ரயில் விபத்து : உடல்களை அடையாளம் காண்பதில் சிக்கல்

ஒடிசாவில் உள்ள பாலசோர் பகுதியில் கோரமண்டல் விரைவு ரயில், பெங்களூர் - ஹௌரா விரைவு ரயில், சரக்கு ரயில் என...
- Advertisement -

நாடு முழுவதும் எதிர்க்கட்சிகளின் மற்றொரு சுற்று கூட்டத்தில், டெல்லி முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால், மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜியை கொல்கத்தாவில் உள்ள மாநில செயலகமான நபன்னாவில் சந்திக்கிறார். அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலின் ஆம் ஆத்மி கட்சிக்கு சாதகமாக இருக்கும் அதிகாரிகளின் இடமாற்றம் மற்றும் பணியிடங்கள் குறித்த உச்ச நீதிமன்ற தீர்ப்பை மீறி மத்திய அரசு ஒரு நிர்வாக ஆணையை கொண்டு வந்ததை அடுத்து இந்த கூட்டம் நடைபெறுகிறது. கூட்டம் பிற்பகல் 2 மணிக்குத் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.
இதுவரை ஆம் ஆத்மி கட்சியுடன் முரண்பட்டு வரும் பிரதான எதிர்க்கட்சியான இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திங்களன்று, தில்லியில் இடமாற்றம் மற்றும் பணியிடங்களுக்கான மத்திய அரசின் நிர்வாக உத்தரவு உச்ச நீதிமன்றத்தை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்துகிறது என்பதை கொள்கையளவில் ஒப்புக்கொள்கிறது என்று சுட்டிக்காட்டியுள்ளது. பாராளுமன்றத்தில் அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலின் ஆம் ஆத்மி கட்சிக்கு ஆதரவாக தங்கள் நிலைப்பாட்டை கூட்டு முடிவு எடுக்க விரும்புகிறது.

“அதிகாரிகள் நியமனம் தொடர்பாக டெல்லியின் NCT அரசின் அதிகாரங்கள் மீதான SC தீர்ப்புக்கு எதிராக கொண்டு வரப்பட்ட அவசரச் சட்டம் குறித்து காங்கிரஸ் கட்சி எந்த முடிவையும் எடுக்கவில்லை. அது அதன் மாநில அலகுகள் மற்றும் பிற ஒத்த கருத்துடைய கட்சிகளுடன் கலந்தாலோசிக்கும். அதே.

கட்சி சட்டத்தின் ஆட்சியில் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் தேவையற்ற மோதல், அரசியல் சூனிய வேட்டை மற்றும் அரசியல் எதிரிகளுக்கு எதிராக எந்த அரசியல் கட்சியினரும் பொய்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட பிரச்சாரங்களை மன்னிக்காது” என்று காங்கிரஸ் பொதுச் செயலாளர் கே.சி.வேணுகோபால் நேற்று இரவு ட்வீட் செய்துள்ளார்.

திரு கெஜ்ரிவால் மம்தா பானர்ஜியை சந்திக்கும் போது, 2024 இல் பாஜகவை எதிர்கொள்வதற்கான கூட்டு மூலோபாயத்தை உருவாக்குவது போன்ற பிற விஷயங்களும் நிகழ்ச்சி நிரலில் இருக்கலாம். பீகார் முதல்வர் நிதிஷ் குமார், ஆர்ஜேடியின் தேஜஸ்வி யாதவ், சமாஜ்வாதி கட்சித் தலைவர் அகிலேஷ் யாதவ், ஜேடி(எஸ்) தலைவர் எச்டி குமாரசாமி உள்ளிட்ட நாடு முழுவதும் உள்ள எதிர்க்கட்சித் தலைவர்களை மம்தா பானர்ஜி ஏற்கனவே சந்தித்துப் பேசியதை அடுத்து இந்த சந்திப்பு நடந்துள்ளது. இந்த தலைவர்கள் அனைவரும் ஒரு பொதுவான மூலோபாயத்தில் ஆர்வமாக உள்ள நிலையில், மம்தா பானர்ஜி நவீன் பட்நாயக்கை சந்தித்தார், அவர் எதிர்க்கட்சி அமைப்பில் இருந்து விலகி இருப்பதாக அறிவித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்