Friday, June 2, 2023 4:05 am

தளபதி 68 படத்தின் கதை கரு இதுவா ? போஸ்டரில் உள்ள குறியீட்டை கவனித்தீர்களா !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

தளபதி 68 விஜய்யின் அடுத்த படத்தை வெங்கட் பிரபு இயக்க உள்ளதாக அறிவித்தார். கல்பாத்தி எஸ் அகோராமின் ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் படத்திற்கு ஆதரவாக இருக்கும்.

தளபதி 68 விஜய் மற்றும் வெங்கட் பிரபு இணையும் முதல் கூட்டணியாகும். இந்த திட்டம் பற்றி தயாரிப்பாளர் கூறும்போது, “இந்த வாய்ப்பு கிடைத்ததில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். நான் எவ்வளவு மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறேன் என்பதை வார்த்தைகளால் விவரிக்க முடியாது. மங்காத்தா (2011) வெளியானதிலிருந்து விஜய்யுடன் ஒரு படம் செய்ய முயற்சித்து வருகிறேன். அது இறுதியாக நிறைவேறியதில் மகிழ்ச்சி.”

இப்படம் 2024ல் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க உள்ளார். யுவன் வெங்கட் பிரபுவுடன் அடிக்கடி ஒத்துழைப்பவர், தளபதி 68 10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு விஜய்யுடன் யுவன் மீண்டும் இணைவதைக் குறிக்கிறது. முன்னதாக இவர் விஜய்யின் புதிய கீதை (2003) படத்திற்கு இசையமைத்தார்.

லியோ படப்பிடிப்பு நடந்துகொண்டிருக்கும் போதே தளபதி 68 அப்டேட்டை வெளியிட்டுள்ளார் விஜய்.விஜய் ரசிகர்களே எதிர்பாராத தருணத்தில் தளபதி 68 அப்டேட் வெளியாகி ஷாக்கிங் சர்ப்ரைஸ் கொடுத்திருந்தது.இந்தப் படத்தின் மோஷன் போஸ்டரை நடிகர் விஜய்யே நேற்று தனது டிவிட்டரில் வெளியிட்டு இருந்தார்.இந்நிலையில், இந்தப் போஸ்டரில் இருக்கும் மர்மங்களை ரசிகர்கள் கண்டுபிடித்து வைரலாக்கி வருகின்றனர்.

தளபதி 68 போஸ்டரில் இருக்கும் மர்மங்கள்:விஜய்யின் தளபதி 68 அப்டேட் வெளியானது முதலே கோலிவுட் இண்டஸ்ட்ரி பரபரப்பாக காணப்படுகிறது. வழக்கமாக ஒரு படம் வெளியான பின்னரே தனது அடுத்த பட அப்டேட்டை வெளியிடுவார் விஜய். ஆனால், பீஸ்ட் வெளியாகும் முன்பே வாரிசு அப்டேட் வெளியானது. அதேபோல், வாரிசு ரிலீஸானதுமே லியோ பட அப்டேட் வந்தது.

அதனைத் தொடர்ந்து தற்போது லியோ ஷூட்டிங் முடியும் முன்பே தளபதி 68 அப்டேட்டை வெளியிட்டார் விஜய். அதன்படி, இந்தப் படத்தை ஏஜிஎஸ் தயாரிக்கவிருப்பதும், வெங்கட் பிரபு இயக்குவதும் உறுதியாகியுள்ளது. அதேபோல், யுவன் சங்கர் ராஜா இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார். இதனையடுத்து திரை பிரபலங்கள் உட்பட பலரும் வெங்கட் பிரபு, யுவன் ஆகியோருக்கு வாழ்த்துக் கூறி வருகின்றனர்.

இந்நிலையில், நேற்று வெளியான தளபதி 68 மோஷன் போஸ்டரை ரசிகர்கள் அங்குலம் அங்குலமாக அலசிவிட்டனர். மேலும், இந்தப் போஸ்டரில் ஒளிந்திருக்கும் மர்மங்களையும் டீட்டெய்லாக விவரித்துள்ளனர். மோஷன் போஸ்டர் வீடியோவின் தொடக்கத்தில் கவுண்டவுன் இருப்பதால் இந்தப் படம் 1990களின் கதைகளமாக இருக்கலாம் எனக் கூறியுள்ளனர். அடுத்த பிரேமில் இடது பக்கத்தில் ஒரு கடிகாரம் தலைகீழாக உள்ளது. மேலும் அந்த செய்தித்தாளில் பழைய குடோன்கள், ரியல் எஸ்டேட் விளம்பரங்கள் இடம்பெற்றுள்ளன.

அதன் பின்னர் வலது பக்கத்தில் ஒரு பூதக்கண்ணாடி உள்ளது. இதனால் கொலை அல்லது குற்றச் சம்பவங்களில் ஈடுபடும் ஒரு கும்பல் அல்லது அதை பற்றிய வழக்கை விசாரிக்கும் டிடெக்ட்டிவாக விஜய் இருக்கலாம் என சொல்லப்படுகிறது. அதேபோல் இந்த செய்தித்தாள்கள், வலது புறத்தில் இருக்கும் நாளிதழ்களை வைத்து பார்க்கும் போது, இந்தப் படத்தின் கதைக்களம் இந்தியா இல்லாத வெளிநாடுகளில் நடப்பது போல் இருக்கலாம் என தெரிகிறது.

மேலும், மோஷன் போஸ்டரில் வரும் பேனாவில் V என்ற எழுத்து இரண்டுமுறை வருகிறது. இதை V2 அல்லது V Square என எடுத்துக்கொள்ளலாம், விஜய், வெங்கட் பிரபு இருவரின் பெயரும் V என்ற எழுத்தில் தொடங்குவது குறிப்பிடத்தக்கது. குறிப்பாக செய்திதாளின் மத்தியில் உள்ள ஒரு புதிரில், BETTY WHITE என்ற பெயர் உள்ளது. இது பல ஆண்டுகளாக அமெரிக்க தொலைக்காட்சி பார்வையாளர்களை சிரிக்க வைத்து தனது 99வது வயதில் காலமான பிரபல தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினியின் பெயர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அதேபோல், “AFTER SIZZLING APRIL, TEMPERATURES IN MAY TO BE HIGH IN NORTH, WEST” என்ற வார்த்தைகளும் கவனம் ஈர்த்துள்ளன. மேலும் இன்னொரு வரியில் தெலுங்கு நடிகர் NTR-ன் பெயரும் உள்ளது. இதனால், தளபதி 68 படத்தில் ஜூனியர் NTR கேமியோ ரோலில் நடிக்க வாய்ப்புள்ளதாக தெரிகிறது. மேலும் விஜய், தளபதி, வெங்கட் பிரபு ஆகிய மூன்று பெயர்களிலும் A என்ற எழுத்து ஒன்றிணைக்கிறது. இது வெங்கட் பிரபுவின் தனி யுனிவர்ஸ்க்கான லீடாக இருக்கலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இறுதியாக இந்த தளபதி 68 “A VENKAT PRABHU PUZZLE” என்ற டேக் லைனோடு வெளியாகும் என ரசிகர்கள் கூறி வருகின்றனர். சில நொடிகள் மட்டுமே ஓடும் ஒரு மோஷன் போஸ்டரை வைத்து தளபதி 68 படத்தின் மொத்த கதையையும் சொந்தமாக எழுதிவிட்டனர் ரசிகர்கள். இதுதான் தளபதி 68 படத்தின் கதையா என வெங்கட் பிரபு தான் கூற வேண்டும். ஆனால், அவர் எல்லாமே சஸ்பென்ஸ் எனக் கூறிவிட்டு எஸ்கேப் ஆகிவிட்டார்.

2019 ஆம் ஆண்டு வெளியான பிகில் படத்திற்கு பிறகு விஜய் ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனத்துடன் கைகோர்க்கும் இரண்டாவது படம் இது. AGS என்டர்டெயின்மென்ட்டின் அர்ச்சனா கல்பாத்தி ஒரு கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராக இந்த திட்டத்தில் இணைந்துள்ளார். ஒரு அறிக்கையில், நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர், தலைப்பு அறிவிப்பு மற்றும் பிற புதுப்பிப்புகள் உரிய நேரத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படும் என்று தயாரிப்பு நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

தற்போது விஜய் தனது 67வது படமான லியோவில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் நடித்து வருகிறார். மறுபுறம், வெங்கட் பிரபு, நாக சைதன்யா நடித்த கஸ்டடி, தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளின் வெளியீட்டைப் பார்த்தார். கலவையான விமர்சனங்களுக்கு படம் திறக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்