Wednesday, June 7, 2023 6:32 pm

தளபதி 68 அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்கு பிறகு கேக் வெட்டி கொண்டாடிய வெங்கட்பிரபு !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சித்தார்த்தின் டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான ரொமான்டிக் பாடலான ‘நீரா’ பாடல் இதோ !

நடிகர் சித்தார்த்தின் அடுத்த பெரிய படம் டக்கார், ஜூன் 9 ஆம்...

‘லால் சலாம்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கும் 'லால் சலாம்' படத்தின் அடுத்த ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பிற்காக...

தளபதி விஜய்யின் ‘லியோ’ படத்தின் இறுதி கட்ட ஷூட்டிங் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தளபதி விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'லியோ'...

காதல் கொண்டேன் இரண்டாவது ஹீரோ ஆதியின் தற்போதைய நிலை என்ன தெரியுமா ?

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்த காதல் கொண்டேன் படத்தில் ஆதியாக நடித்ததன்...
- Advertisement -

ஞாயிற்றுக்கிழமை திரைப்படம் அறிவிக்கப்பட்ட பின்னர் தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்ட தளபதி 68 நகரம் பேசப்பட்டது மற்றும் நடிகர் விஜய் மற்றும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் வெங்கட் பிரபு இணைந்து செயல்படும் முதல் முறையாகும். மதிப்புமிக்க ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கப்படும், “பிரமாண்டமாக உருவாக்கப்படும்” திரைப்படம் வெற்றிகரமான தமிழ் சினிமா இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜாவின் இசையைக் கொண்டிருக்கும் மற்றும் 2024 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. தளபதி 68 அறிவிப்பு வெளியான உடனேயே பிக்பாஸ் தமிழ் புகழ் மற்றும் நடிகரான டேனியல் அன்னி போப் நடத்தும் டானி தியேட்டர் ஸ்டுடியோவின் தியேட்டர் ஆக்ட் பட்டறையின் பாராட்டு விழாவில் கலந்து கொண்டு செய்தியாளர்களை சந்தித்து பதில் அளித்தார் வெங்கட் பிரபு. வரவிருக்கும் விஜய் படம் பற்றிய அவர்களின் கேள்விகள்.

தளபதி 68 க்கான சலசலப்பு ஏற்கனவே விண்ணை முட்டும் நிலையில், விஜய் நடித்த படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பைக் கொண்டாடும் வகையில் டானி தியேட்டர் ஸ்டுடியோவின் தியேட்டர் ஆக்ட் பட்டறையின் பாராட்டு விழாவில் கேக் வெட்டும் விழா நடந்தது. டேனியல் அன்னி போப், தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் தம்பி ராமையா உள்ளிட்ட பலர் வெங்கட் பிரபுவுடன் இணைந்து கொண்டாட்டத்தில் பங்கேற்றுள்ளனர், இந்த நிகழ்வின் புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகின்றன, அதே நேரத்தில் ரசிகர்கள் இயக்குனருக்கு தங்கள் வாழ்த்துக்களை அனுப்பியுள்ளனர். சென்னை 600028 படங்கள், சரோஜா, கோவா, மாசு என்கிற மாசிலாமணி, அஜீத் குமார் நடித்த மங்காத்தா உள்ளிட்ட பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிகளுக்கு மிகவும் பிரபலமானவர்.

லோகேஷ் கனகராஜின் இயக்கத்தில், விஜய் தனது தற்போதைய திட்டமான மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட லியோவின் படப்பிடிப்பை முடித்த பிறகு தளபதி 68 இன் படப்பிடிப்பு தொடங்கும், இது அக்டோபர் 19 அன்று திரையரங்குகளில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் வெங்கட் பிரபு இணைந்து தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார், திரையரங்குகளில் கச்சிதமாக தொகுக்கப்பட்ட பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சிகளை எதிர்பார்க்கும் ரசிகர்கள் மத்தியில் உற்சாகம் அதிகரித்துள்ளது. தளபதி 68 படத்தின் அனைத்து நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் விவரங்கள் சரியான நேரத்தில் அறிவிக்கப்படும் என்று தெரியவந்துள்ளது, மேலும் வரும் நாட்களில் படத்தில் இன்னும் சில பெரிய பெயர்களை எதிர்பார்க்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்