Sunday, May 28, 2023 5:53 pm

டிசிபி ராகவன் இஸ் பேக் கமல்ஹாசனின் வேட்டையாடு விளையாடு பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அருள்நிதியின் கிராமிய சமூக நாடகமான கழுவேதி மூர்க்கன் நேற்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது,...

பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனி!

நடிகர்-இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் விஜய் ஆண்டனி சமீபத்தில் வெளியான பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியைக்...

ஷாருக்கான் நடித்த ஜவான் படத்தில் அல்லு அர்ஜூன் நடிக்கிறாரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

கடந்த இரண்டு மாதங்களாக, ஷாருக்கான் நடித்த ஜவான் திரைப்படத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு...

7 ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோ லலித் லியோ படத்திற்கான வியாபார பற்றிய கூறிய உண்மை இதோ !

LEO படத்தின் பெரும்பகுதி படப்பிடிப்பு முடிவடைவதற்கு முன்பே, 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவின்...
- Advertisement -

‘உலகநாயகன்’ கமல்ஹாசன் ரசிகர்களுக்கு ஒரு பெரிய விருந்தாக வரும் ஜூன் மாதம் நியோ-நோயர் ஆக்‌ஷன் க்ரைம் த்ரில்லர் படமான வேட்டையாடு விளையாடு, திரையரங்குகளில் மீண்டும் வெளியிடப்படவுள்ளது. 2006 ஆம் ஆண்டு வெளியான நேரத்தில், இந்த கல்ட் கிளாசிக் விமர்சன ரீதியாகவும், வசூல் ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது. கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கி, மாணிக்கம் நாராயணனின் செவன்த் சேனல் கம்யூனிகேஷன்ஸ் பேனரில் தயாரிக்கப்பட்டு, வேட்டையாடு விளையாடு படத்தின் சிறப்பு போஸ்டர், அடுத்த மாதம் திரையரங்குகளில் ஒய்.எம்.ஆர் கிரியேஷன்ஸ் மூலம் மீண்டும் வெளியிடப்படும் என்று கூறுகிறது.

கௌதம் மேனனின் வேட்டையாடு விளையாடு திரைப்படத்தில் கமல்ஹாசன், தமிழகத்தில் உள்ள மதுரையில் இருந்து அமெரிக்காவில் உள்ள நியூயார்க் நகருக்குச் செல்லும் தொடர் கொலைகளை விசாரிக்கும் மற்றும் இரண்டு தொடர் கொலையாளிகளை கண்காணிக்கும் உயர் போலீஸ் அதிகாரியாக கமல்ஹாசன் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் ஜோதிகா, கமலினி முகர்ஜி, பிரகாஷ் ராஜ், டேனியல் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர் பாலாஜி, மற்றும் சலீம் பெய்க், மற்றும் ஹாரிஸ் ஜெயராஜின் சிறந்த ஹிட் பாடல்கள் மற்றும் ராக்கிங் பின்னணி இசை ஆகியவை தமிழ் சினிமா ரசிகர்களிடையே தொடர்ந்து மிகவும் மதிக்கப்படுகிறது. வேட்டையாடு விளையாடு படத்தின் மறு வெளியீடு குறித்த செய்தி, மறு வெளியீட்டுத் தேதிக்காக காத்திருப்பதால், புதிய மேம்படுத்தப்பட்ட பதிப்பில் மீண்டும் பெரிய திரையில் களமிறங்கக் காத்திருக்கும் பலருக்கு பெரும் மகிழ்ச்சியை அளிக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை. .

கடந்த ஆண்டு, சிலம்பரசன் டி.ஆரின் வெந்து தணிந்தது காடு படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவின் போது, வேட்டையாடு விளையாடு தொடருக்கான ஸ்கிரிப்ட் உருவாக்கப்படுவதைப் பற்றி தனது முதல் உறுதிப்படுத்தலைக் கொடுத்து ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார் கமல்ஹாசன். வேட்டையாடு விளையாடு 2 படத்துக்காக கவுதம் மேனன் ஓரிரு வருடங்களுக்கு முன் ஒரு ஐடியாவைப் பகிர்ந்துள்ளார். முழு ஸ்கிரிப்டை முடித்துவிட்டு மீண்டும் என்னிடம் வரும்படி அவரிடம் கூறியிருந்தேன். நாங்கள் இருவரும் கதையை முடிக்க விரும்புகிறோம் என்று நடிகர் கூறினார். கமல்ஹாசனுடன் மேடையை பகிர்ந்து கொண்ட கவுதம் மேனனும், “உங்களுக்கு பிடித்த எழுத்தாளர் ஜெயமோகன் சார் ஸ்கிரிப்ட் எழுதுகிறார் சார். அது விரைவில் உங்களை வந்தடையும்” என்றார். பின்னர், கலாட்டாவுக்கு அளித்த பிரத்யேக பேட்டியின் போது, எழுத்தாளர் ஜெயமோகன் தனது தொடர்ச்சிக்கான திட்டங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “நாங்கள் ஒரு வரியைப் பற்றி விவாதித்தோம், அதை மேலும் உருவாக்க வேண்டும். முதல் படத்தில், கமல்ஹாசன் போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்தார். சர்வீஸில் இருந்தார்.இப்போது, இந்தப் படத்தைத் தயாரித்தால், அவர் ஓய்வு பெற்றுவிடுவார். அப்படியானால், ஓய்வு பெற்ற அதிகாரியை ஏன் மீண்டும் பணிக்கு அழைக்கிறார்கள் என்பதுதான் இதில் வரும். கதை அந்த இடத்திலிருந்து தொடங்கி முன்னோக்கி செல்லும்.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்