Sunday, June 4, 2023 1:31 am

விடாமுயற்சி படத்தில் இதெல்லாம் அறவே இருக்க கூடாது…மகிழ்திருமேனி அஜித் போட்ட 2 கண்டிஷன்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சிம்பு பாடிய டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

சிலம்பரசன் டிஆர் மற்றும் ஆண்ட்ரியா ஜெரிமியா ஆகியோர் சித்தார்த் நடித்த டக்கர்...

நிகில் சித்தார்த்தா நடித்த சுயம்பு படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டர் இதோ !

நிகில் சித்தார்த்தா தனது 20வது படத்தின் தலைப்பை இறுதியாக வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்வயம்பு...

சன் பிக்சர்ஸ் போட்ட மாஸ்டர் பிளான்! செவி சாய்ப்பரா அஜித்!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...
- Advertisement -

இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் நீண்ட நாட்களாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட அஜித்தின் அடுத்த படத்தின் அறிவிப்பை நடிகரின் பிறந்தநாளான இன்று லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அறிவித்துள்ளது. AK62 என்று முன்னர் குறிப்பிடப்பட்ட இந்த திட்டத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்கவிருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ஆனால் தயாரிப்பு நிறுவனத்துடனான ஆக்கபூர்வமான வேறுபாடுகள் காரணமாக திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் திட்டத்தில் இருந்து விலகினார்.

முன்னதாக அஜித்துடன் வேதாளம், விவேகம் படங்களில் பணியாற்றிய இசையமைப்பாளர் அனிருத் மீண்டும் நடிகருடன் இணையவிருப்பது தற்போது உறுதியாகியுள்ளது. அஜித்துடன் பில்லா, நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை மற்றும் சமீபத்திய துணிவு ஆகிய படங்களில் ஒத்துழைத்த ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா, விடாமுயற்சியிலும் பணியாற்றவுள்ளார்.

தலைப்பு வெளிப்படுத்தும் போஸ்டர் ஒரு பிரமை மீது விடஅமுயற்சியின் எழுத்துருவைக் காட்டுகிறது. படத்தின் தலைப்பு, “முயற்சிகள் ஒருபோதும் தோல்வியடையாது”. படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் வகை பற்றிய தகவல்கள் எதுவும் இதுவரை வெளியாகவில்லை. அவை விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் தற்போதைக்கு படத்தின் டைட்டில் விடாமுயற்சி என்பதை தவிர வேறு எந்த தகவலும் வெளியாகவில்லை. படத்தில் அஜித்துடன் யார் யார் நடிக்கிறார்கள், யார் கதாநாயகி போன்ற எந்த அப்டேட்டுகளும் இல்லாத நிலையில் படத்தின் படப்பிடிப்பு வேலைகள் மே மாத இறுதி வாரத்தில் தொடங்கும் என்று சமீபத்தில் தகவல்கள் வெளியாகி இருக்கிறது. மேலும் இந்த படத்தை 70 நாட்களில் முடிக்கப் படக்குழு திட்டமிட்டு இருக்கிறது.

தற்போது விடாமுயற்சி படத்தில் அஜித்தின் கேரக்டரை பற்றி அப்டேட் ஒன்று வெளியாகியிருக்கிறது. இந்த படத்தில் அஜித்குமார் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இது தற்போது அவருடைய ரசிகர்களுக்கு டபுள் ட்ரீட்டாக அமைந்திருக்கிறது. அஜித் கிட்டத்தட்ட பல வருடங்களுக்குப் பிறகு இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார். அவர் கடைசியாக அசல் திரைப்படத்தில் தான் இரட்டை வேடத்தில் நடித்தார்.

இதனால் அஜித்துக்கு இரண்டு கதாநாயகிகள் இந்த படத்தில் இருக்கிறார்கள். கதாநாயகிகளுக்கான தேர்வு வேட்டை தற்போது நடைபெற்று வருகிறது. நடிகர் அஜித்குமார் தற்போது சுற்றுப்பயணத்தில் இருக்கிறார். அது தொடர்பான புகைப்படங்களும் அவ்வப்போது சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியாகி கொண்டிருக்கிறது. படப்பிடிப்பு வேலைகள் முடிந்த பிறகு அஜித் ஆஸ்திரேலியா கண்டத்திற்கு வேர்ல்டு டூர் செல்ல இருக்கிறார்.

கிட்டத்தட்ட 70 நாட்கள் நடக்க இருக்கும் இந்த படப்பிடிப்பில் கடைசி 40 நாட்களில் அஜித் குமார் கலந்து கொள்கிறார். மே இறுதி வாரத்தில் தொடங்கி இரண்டு மாதங்களில் முடிவடைய இருக்கும் படம் என்பதால் அஜித் ரசிகர்கள் இந்த படம் தளபதி விஜய்யின் லியோ படத்துடன் மோதுமா என்று எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார்கள். ஏற்கனவே துணிவு மற்றும் வாரிசு நேருக்கு நேர் மோதிய நிலையில் இந்த எதிர்பார்ப்பு தற்போது உண்டாகி இருக்கிறது.

இந்நிலையில், இப்படத்தை ஆரம்பிக்கும் போதே இயக்குனர் மகிழ்திருமேனியை அழைத்த அஜித், டபுள் மீனிங் வசனம் அறவே இருக்க கூடாது எனவும் யார் மனதை தாக்கும் வசனமும் இருக்க கூடாது என கண்டிஷன் போட்டு இருக்கிறார். இதனால், அஜித்துக்காக தயாரிக்கப்படும் பன்ச் டைலாக்குகளில் இயக்குனர் மகிழ்திருமேனியை கூடுதல் கவனம் செலுத்தி வருவதாக தகவல்கள் கிடைத்துள்ளன.

மகிழ் திருமேனி கடைசியாக உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பில் வெளியான படம் ‘கலக தலைவன்’. தீய கார்ப்பரேட்டுகளுக்கு எதிராகப் போரிடும் ஒரு விழிப்புணர்வின் பயணத்தைத் தொடரும் திரில்லர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்