Sunday, June 4, 2023 3:03 am

மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் 2 படத்தின் ‘ஆகா நாகா’ பாடல் வீடியோ இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சிம்பு பாடிய டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

சிலம்பரசன் டிஆர் மற்றும் ஆண்ட்ரியா ஜெரிமியா ஆகியோர் சித்தார்த் நடித்த டக்கர்...

நிகில் சித்தார்த்தா நடித்த சுயம்பு படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டர் இதோ !

நிகில் சித்தார்த்தா தனது 20வது படத்தின் தலைப்பை இறுதியாக வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்வயம்பு...

சன் பிக்சர்ஸ் போட்ட மாஸ்டர் பிளான்! செவி சாய்ப்பரா அஜித்!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...
- Advertisement -

மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன்: 2 திரைப்படம் கடந்த மாதம் பிரம்மாண்டமாக திரையரங்குகளில் வெளியாகி உலகளவில் 300 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் சாதனையை நிறுத்தவில்லை. அகாடமி விருது பெற்ற ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்த காவிய வரலாற்று அதிரடி-சாகசத் திரைப்படம் அதன் பாடல்கள் மற்றும் பின்னணி இசைக்காக தொடர்ந்து பாராட்டப்பட்டு வருகிறது, இளங்கோ கிருஷ்ணன் எழுதிய வரிகளுக்கு சக்திஸ்ரீ கோபாலன் பாடிய மெல்லிசை ‘ஆகா நாகா’ பாடல்கள் வெளிவருகின்றன. தரவரிசையில் முதலிடத்தில் இருக்கும். கார்த்தி மற்றும் த்ரிஷா மீது படமாக்கப்பட்டது, PS: 2 இன் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ‘ஆகா நாகா’ வீடியோ பாடல் இப்போது அதிகாரப்பூர்வமாக ஆடியோ மாபெரும் டிப்ஸ் மூலம் அவர்களின் யூடியூப் சேனலில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் இரு நட்சத்திரங்களும் சித்தரிக்கப்பட்ட கதாபாத்திரங்களுக்கு இடையிலான காதல் பற்றிய ஒரு பார்வையை நமக்கு வழங்குகிறது. .

‘ஆகா நாகா’ பாடல் தரவரிசையில் தொடர்ந்து முன்னணியில் உள்ளது, மேலும் அதிகாரப்பூர்வ வீடியோ இப்போது வெளியிடப்பட்டுள்ளது பொன்னியின் செல்வன்: 2 அனைத்து திரையரங்குகளிலும் வலுவான காட்சியை அனுபவித்து வருகிறது, மேலும் மணியைப் பார்த்த ரசிகர்களுக்கு ஒரு பெரிய மகிழ்ச்சியான விருந்தாக வந்துள்ளது. கார்த்தி வந்தியத்தேவனாகவும், திரிஷா குந்தவையாகவும் இருக்கும் காதலை சித்தரிப்பதில் ரத்னம் தனது மேஜிக்கை நெய்துள்ளார். மணிரத்னத்தின் இயக்கம், ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் இசையமைப்பு, பாடகி சக்திஸ்ரீ கோபாலன் இசையமைப்பிற்கு பாராட்டுகள் குவிந்துள்ள நிலையில், கார்த்தி மற்றும் த்ரிஷா இடையேயான காதலை பலரும் உடனடியாக விரும்புவதால், படத்தைப் பார்த்த ரசிகர்கள் பாடலின் அதிகாரப்பூர்வ வீடியோவை வெளியிட காத்திருக்கிறார்கள். , பாடலாசிரியர் இளங்கோ கிருஷ்ணனின் வசனங்களும், ஒளிப்பதிவாளர் ரவிவர்மனின் ஒளிப்பதிவும்.

பொன்னியின் செல்வன்: 1 ஆல்பத்திலோ அல்லது படத்திலோ ‘ஆகா நாகா’ இடம்பெறவில்லை என்றாலும், கார்த்தியின் வந்தியத்தேவனும் த்ரிஷாவின் குந்தவையும் முதன்முறையாக சந்திக்கும் ஒரு காட்சியின் போது பாடல் கிண்டல் செய்யப்பட்டது, இதனால் ரசிகர்கள் மத்தியில் காதல் கீதமாக மாறியது. பொன்னியின் செல்வன்: 2 இல் முழுவதுமாக வெளியிடப்பட்ட இந்த பாடல் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் வளர்ந்து வரும் இளம் கலைஞர்களால் தொடர்ந்து பரவலாக நிகழ்த்தப்படுகிறது. PS: 2 படத்தில் ‘சியான்’ விக்ரம், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், ஜெயம் ரவி, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, சோபிதா துலிபாலா உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், ஜெயராம், ரஹ்மான், பிரகாஷ் ராஜ், கிஷோர், பிரபு, ராதாகிருஷ்ணன் பார்த்திபன், விக்ரம் பிரபு உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கின்றனர். .

‘ஆகா நாகா’ வீடியோ பாடலை கீழே பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்