Saturday, June 15, 2024 10:36 pm

விஜய் மற்றும் வெங்கட் பிரபு கூட்டணி அமைவதற்கு முக்கிய காரணமே அஜித்தா ! கசிந்த உண்மை இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி விஜய் தனது 67வது படமான லியோவை இன்னும் முடிக்கவில்லை, அவரது அடுத்த படத்தை பற்றிய சலசலப்பு நாளுக்கு நாள் சத்தமாக அதிகரித்து வருகிறது. விஜய்யின் 68வது படத்தை இயக்குவது கோபிசந்த் மலினேனி அல்லது அட்லீ என முதலில் யூகமாக இருந்த நிலையில், தற்போது வெங்கட் பிரபு இயக்குநராக முடிவடைந்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

படத்தில் விஜய்யின் தந்தையாக சஞ்சய் தத் நடிக்கிறார், மேலும் சுவாரஸ்யமாக, திரையில் வரும் அப்பா-மகன் இரட்டையர்கள் படத்தில் கேங்ஸ்டர்களாக சித்தரிக்கிறார்கள். சஞ்சய் தத் மார்ச் மாதம் காஷ்மீரில் ‘லியோ’ படப்பிடிப்பில் சேர்ந்தார், மேலும் அவர் இந்த மாதம் சென்னையில் தனது பாகங்களின் படப்பிடிப்பை தொடருவார் என்று கூறப்படுகிறது. இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, சஞ்சய் தத் முக்கிய எதிரியாக நடிப்பதாகக் கூறப்பட்ட செய்திகளால் இணையம் நிரம்பியது, ஆனால் புதிய அறிக்கைகளால், இரண்டு நடிகர்களும் இணக்கமாக திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதைக் காண முடிந்ததால் ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். இருப்பினும், படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் இந்த செய்தியை உறுதிப்படுத்தவில்லை.

வெங்கட் பிரபுவும், விஜய்யும் சிறிது காலமாக பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாகவும், விரைவில் அவர்கள் இணைவார்கள் என்றும் இந்த முன்னேற்றங்களை அறிந்த ஒரு வட்டாரம் எங்களிடம் கூறினார். “சமீபத்தில் விஜய்க்கு வெங்கட் பிரபு ஒரு ஒன் லைனரை விவரித்தார், பிந்தையது மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டது. இந்த திட்டம் சில நாட்களுக்கு முன்பு உறுதிப்படுத்தப்பட்டது, மேலும் இது லவ் டுடே மற்றும் பிகில் போன்ற படங்களுக்குப் பின்னால் இருந்த தயாரிப்பு நிறுவனத்தால் ஆதரிக்கப்படும். வரும் வாரங்களில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும்,” என்றார்.

இந்நிலையில் அஜித் பட சாயலில் விஜய் நடிக்க விரும்புவதாக வெளியான செய்தி பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது. மேலும் இயக்குனரான வெங்கட் பிரபுவிடம் விஜய் தனக்கு ஒரு சஸ்பென்ஸ் கலந்த திரில்லர் படம் வேண்டும் என கேட்டிருக்கிறார். அதனைத் தொடர்ந்து இவரின் வேண்டுகோளுக்கு ஏற்ப கதை சொல்ல ஆரம்பித்திருக்கிறார் வெங்கட் பிரபு.

மேலும் இவரின் ஒரு வரி கதையைக் கேட்டதுமே விஜய்க்கு பிடித்து போய் கால்ஷீட் தருவதாக கூறியிருக்கிறார். ஆனால் ஒரு நிபந்தனையாக, இப்படத்தை ஷார்ட் டைம் படமாக நீங்கள் எடுக்க வேண்டும் என கூறியிருக்கிறார் விஜய். அதுவும் வெறும் 40 நாட்களிலேயே இப்படத்தை முடித்து விட வேண்டும் எனவும் கூறியிருக்கிறார்.

இது ஒரு விதத்தில் இயக்குனருக்கு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தினாலும், தன் கதைக்கு விஜய் ஒப்புக்கொண்டு விட்டார் என்பதில் மகிழ்ச்சி அடைந்து வருகிறார் வெங்கட் பிரபு. அவ்வாறு இருக்கையில் இப்படத்தை ஒரு அரசியல் சார்ந்த படமாக எடுக்க முடிவெடுத்து இருக்கிறார்.மேலும் இதை தொடர்ந்து இப்பணியை சஸ்பென்ஸ் ஆக காய் நகர்த்தி வருகிறார் இயக்குனர். 2011ல் இவரின் இயக்கத்தில், வெளிவந்த படத்தில் அஜித் கேங்ஸ்டர் ஆக நடித்து வெற்றி கண்ட படம் தான் மங்காத்தா. இப்படத்தை கண்டு விஜய் இம்ப்ரஸ் ஆகி தான் தற்போது இது போன்ற படத்தில் நடிக்க ஆசைப்பட்டு வருகிறார்.

இது ஒரு புறம் இருக்க மங்காத்தா 2 பற்றிய அப்டேட்டை வெங்கட் பிரபுவிடம் கேட்கத் தொடங்கி விட்டனர். இந்நிலையில் விஜய்யின் இத்தகைய கட்டளையை இப்படத்தில் இவர் நிறைவேற்றுவாரோ என்ற சந்தேகத்தை முன் வைக்கிறது. மேலும் எதுவாக இருந்தாலும் விஜய்யின் நடிப்பில் இது போன்ற சஸ்பென்ஸ் படத்தை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

விஜய் தற்போது லோகேஷ் கனகராஜின் லியோ படத்தில் சஞ்சய் தத், த்ரிஷா, அர்ஜுன், ப்ரியா ஆனந்த், மிஷ்கின் மற்றும் கௌதம் மேனன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். இறுதி அட்டவணைக்காக குழு ஹைதராபாத் செல்லக்கூடும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்