Sunday, May 28, 2023 6:33 pm

அருள்நிதியின் கழுவேதி மூர்க்கன் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கேரளா ஸ்டோரி பற்றி மனம் திறந்து பேசிய கமல்

இந்தியா முழுவதும் அறியப்பட்ட தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் கமல்ஹாசன்....

அட்லீ இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

தமிழ் சினிமாவின் பரபரப்பான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான அட்லீ தற்போது ஷாருக்கானின்...

டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அருள்நிதியின் கிராமிய சமூக நாடகமான கழுவேதி மூர்க்கன் நேற்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது,...

பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனி!

நடிகர்-இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் விஜய் ஆண்டனி சமீபத்தில் வெளியான பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியைக்...
- Advertisement -

அருள்நிதியின் கழுவேதி மூர்க்கன் ஒரு பெரிய வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறது, நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு கிராமப்புற பின்னணியில் நடிகரைக் காண்பிக்கும். மே 26 அன்று திரைக்கு வர திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, வரவிருக்கும் கிராமப்புற ஆக்‌ஷன் நாடகத்தை 2019 ஜோதிகா நடித்த ராட்சசி புகழ் எஸ்.ஒய்.கௌதம்ராஜ் இயக்கியுள்ளார் மற்றும் எஸ். அம்பேத் குமாரின் ஒலிம்பியா மூவீஸ் தயாரித்து, மதிப்புமிக்க ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் பேனரால் தமிழ்நாட்டில் வெளியிடப்படும். . வெளியீட்டுத் தேதி நெருங்கி வரும் நிலையில், மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கழுவேத்தி மூர்க்கன் ட்ரெய்லர் இப்போது வெளியிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் சில நாட்களுக்கு முன்பு தீவிரமான டீஸர் வெளிவந்த பிறகு திரையரங்குகளில் பார்வையாளர்களுக்கு காத்திருக்கும் செயலைப் பற்றிய விரிவான பார்வையை நமக்கு வழங்குகிறது.

கழுவேதி மூர்க்கன் ட்ரெய்லர் அருள்நிதியை வார்த்தைகளை விட சத்தமாக பேசும் மனிதராகவும், சாதியின் பெயரால் ஒடுக்குமுறையை ஏற்படுத்துபவர்களுக்கு எதிராக குரல் கொடுப்பவராகவும் அறிமுகமாகிறது. முழுக்க முழுக்கக் காட்சிகள் சாதிப் பாகுபாடு மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள தமிழகத்தில் உள்ள அரசியலை மையமாகக் கொண்ட ஒரு கதையைக் காட்டுகின்றன. துஷாரா விஜயன் பெண் நாயகியாகவும், அருள்நிதியின் காதலனாகவும் தோன்றுவதையும், அவர்களுக்கு இடையேயான காட்சிகள் வேடிக்கையாகவும், ரொமாண்டிக்காகவும் கிண்டலடிக்கப்படுவதையும் நாம் காண்கிறோம். டிரெய்லரில் ஏராளமான அதிரடி மற்றும் பயனுள்ள உரையாடல்களுடன், சாதியின் பெயரால் நடக்கும் அவல நிலையைப் பற்றி சிந்திக்க வைக்கும் படமாக கழுவேதி மூர்க்கன் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். இப்படத்தில் சந்தோஷ் பிரதாப், சாயா தேவி, முனிஷ்காந்த், சரத்லோகித் சாவா, ராஜசிம்மன், யார் கண்ணன் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், இசையமைப்பாளர் டி. இமான் பாடல்கள் மற்றும் பின்னணி இசையமைத்துள்ளார்.

கழுவேதி மூர்க்கன் என்பது அருள்நிதியின் 2023 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாவது திரைப்படமாகும், அவரது திருவின் குரல் சிறிது காலத்திற்கு முன்பு வெளியிடப்பட்டது, மேலும் நடிகர் இப்போது இந்த முறை புல்ஸை அடிக்க விரும்புகிறார். கவின் மற்றும் அபர்ணா தாஸ் நடித்த தாதாவின் அற்புதமான வெற்றியை ருசித்த தயாரிப்பாளர் அம்பேத் குமாரின் இந்த ஆண்டின் இரண்டாவது பெரிய வெளியீடாக இந்தப் படம் உள்ளது, மேலும் அவர் மீண்டும் அதேபோன்ற வெற்றியை ருசிப்பார். அஜித்தின் துணிவு, கவின் தாதா, வெற்றி மாறனின் விடுதலை: பாகம் 1, மேலும் சமீபத்தில் மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான பிளாக்பஸ்டர் பொன்னியின் செல்வன்: 2 ஆகிய படங்கள் இந்த ஆண்டு வெளியான கழுவேட்டி மூர்க்கன் வெற்றிப்படத்தை பார்க்க ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸும் எதிர்பார்க்கும். பாக்ஸ் ஆபிஸில் பணம் புரள்பவர்களாக மாறியது.

அருள்நிதியின் அதிரடியான கழுவேதி மூர்க்கன் டிரெய்லரை கீழே பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்