Saturday, June 22, 2024 11:48 am

அஜித்தின் விடாமுயற்சி படத்தின் படத்தில் ஹீரோயின் இவர்களா !லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்குமார் தனது அடுத்த படமான மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து தனது அடுத்த படமான தனது 62வது படத்திற்கு இப்போது விடாமுயற்சி என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. மே கடைசி வாரத்தில் திரைக்கு வரவுள்ள இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவாளராக பணியாற்றவுள்ளனர்.

இது அஜித்தின் ‘வி’ செண்டிமென்ட் தொடரும் அதே வேளையில் (அவரது கடைசி 10 படங்களில் ஆறு படங்களின் தலைப்பு ‘வி’யில் தொடங்குகிறது), நடிகர் தனது படங்களின் தலைப்புகளை பெயரிடக்கூடாது என்று குறிப்பிட்டுள்ளார் என்பதையும் அறிகிறோம். அவர் நடிக்கும் கதாபாத்திரத்திற்குப் பிறகு.
“பில்லா 2ல் இருந்தே, அஜித் தனது படங்களின் தலைப்புகள் வினைச்சொல்லாக இருக்க வேண்டும், பெயர்ச்சொல்லாக இருக்கக்கூடாது என்பதில் தெளிவாக இருந்துள்ளார். ஆரம்பம், வீரம், விஸ்வாசம், நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை போன்ற பல தலைப்புகளில் அவருடைய படங்கள் வர ஆரம்பித்தன. கடந்த 10 ஆண்டுகளில் வேதாளம் மட்டும் விதிவிலக்காக இருந்தது. முன்னணி கதாபாத்திரத்தின் பெயரை மட்டும் வைத்திருப்பதை விட, ஒரு தலைப்பாக ரசிகர்களை ஊக்குவிக்கும் ஒரு அதிரடி வார்த்தையை வைத்திருப்பது சிறந்தது என்று நடிகர் நம்புகிறார், ”என்று ஒரு ஆதாரம் விளக்குகிறது.

அந்த வகையில் இப்படத்தின் தயாரிப்பு நிறுவனம் 5 நடிகைகளை தேர்வு செய்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறது. அதில் 4 பாலிவுட் நடிகைகளும்,1 தென்னிந்திய நடிகையும் தேர்வாகியுள்ளனர். இதில் முதலாவதாக நடிகை ஐஸ்வர்யா ராயிடம் பேச்சுவார்த்தை நடந்துள்ளது. இவர் அண்மையில் பொன்னியின் செல்வன் பாகம் 1, 2 படங்களில் நந்தினியாக மிரட்டியிருந்தார்.

இதனிடையே இவரை இப்படத்தில் நடிக்க வைக்க லைக்கா நிறுவனம் ஆர்வம் காட்டி வருகிறது. அடுத்தப்படியாக நடிகை கரீனா கபூர், இவர் தற்போது பாலிவுட்டில் சில படங்களில் கமிட்டாகியுள்ள நிலையில், அஜித்துக்கு ஜோடியாக இப்படத்தில் நடிக்க வைக்க பிளான் செய்துள்ளனர். மூன்றாவதாக நடிகை கத்ரினா கைப் இவர் தற்போது பாலிவுட்டில் எந்த படத்திலும் கமிட்டாகாமல் உள்ள நிலையில், தமிழில் விடாமுயற்சி படம் மூலம் அறிமுகம் செய்ய படக்குழு திட்டம் தீட்டியுள்ளது.

நான்காவதாக நடிகை கங்கனா ரனாவத், பாலிவுட்டின் சர்ச்சைக்குரிய நாயகியான இவர் தமிழில் தாம் தூம், தலைவி உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தவர். மேலும் பி.வாசுவின் சந்திரமுகி 2 படத்திலும் நடித்துள்ளார். இதனிடையே விடாமுயற்சி படத்தில் கங்கனா நடிக்க அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் கூறப்பட்டுள்ளது. கடைசியாக தமிழ், தெலுங்கு என 20 வருடங்கள் தென்னிந்திய சினிமாவில் ஒரு ரவுண்டு வரும் நடிகையான திரிஷாவிடமும் பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருகிறது.

அண்மையில் திரிஷாவின் நடிப்பில் வெளியான பொன்னியின் செல்வன் பாகம் 1, 2 படங்களில் குந்தவை இளவரசியாக நடித்து ரசிகர்களை கொள்ளைக் கொண்டுள்ளார். மேலும் 14 வருடங்கள் கழித்து நடிகர் விஜய்க்கு ஜோடியாக லியோ படத்தில் திரிஷா நடித்து வருகிறார். இந்நிலையில் அஜித்துக்கும் திரிஷா விடாமுயற்சி படத்தில் ஜோடியாக நடிக்க அதிக வாய்ப்புள்ள நிலையில், திரிஷாவும் இந்த வாய்ப்புக்காக காத்துக்கொண்டிருக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மகிழ் திருமேனியின் விடா முயற்சி அஜீத் நடிக்கும் அவுட் அண்ட் அவுட் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னராக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் தற்போது நடைபெற்று வருவதாகவும், நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினர் விரைவில் அறிவிக்கப்பட உள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர், ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா மற்றும் வடிவமைப்பாளர் கோபி பிரசன்னா ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்