Saturday, June 15, 2024 10:49 pm

போடு தகிட தகிட அஜித் ரசிகருக்கு டபுள் ட்ரீட் !!! விடாமுயற்சி படத்தில் வில்லனை லாக் செய்த மகிழ்திருமேனி !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கடந்த ஜனவரி மாதம் விஜய்யின் வாரிசு மற்றும் அஜித்தின் துணிவு ஆகிய படங்களுக்கு இடையே பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரும் சண்டை நடந்தபோது கோலிவுட் ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்தனர். ரிலீஸ் தேதியுடன் பார்வையாளர்களை காத்துக்கொண்டிருக்கும் நிலையில், இரண்டு படங்களும் இறுதியாக ஜனவரி 11 அன்று திரைக்கு வந்தன.

நள்ளிரவு 1 மணிக்கு தமிழகம் முழுவதும் தனது நிகழ்ச்சிகளைத் தொடங்கிய துனிவு, மாநிலத்தில் முதல் நாளில் முன்னிலை வகித்தது, அதிகாலை 4 மணிக்குத் தொடங்கிய வாரிசு இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு முன்னணி இடத்தைப் பிடித்தது. இரண்டு திட்டங்களும் உள்ளடக்கத்தின் அடிப்படையில் சராசரியாக இருந்தபோதிலும் பணம் சுழற்றுபவர்களாக மாறியது.

எதிர்பார்த்தபடி, இரு நட்சத்திரங்களின் ரசிகர்களும் சமூக ஊடகங்களில் பல வாரங்களாக சண்டையில் ஈடுபட்டுள்ளனர், அதே நேரத்தில் உலகம் முழுவதும் தயாரிக்கப்பட்ட மொத்த திரைப்படங்களைப் பற்றி விவாதிக்கின்றனர். அஜீத் நடித்த படம் தான் உண்மையான பொங்கல் வெற்றி என்று துனிவு

வரும் ஜூன் மாதம் முதல் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு துவங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த திரைப்படத்தில் நடிகர் அஜித்திற்கு வில்லனாக நடிகர் அருண் விஜய் நடிக்க உள்ளார் என நம்பத்தகுந்த வட்டாரங்களில் இருந்து வரும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. மகிழ் திருமேனி இயக்கிய தடையற தாக்க மற்றும் தடம் ஆகிய படங்களில் அருண் விஜய் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார். மேலும் அஜித் நடித்த என்னை அறிந்தால் படத்திலும் வில்லனாக நடித்து அருண் விஜய் புகழ் பெற்றார். தற்போது 9 வருடங்களுக்கு பிறகு அஜித்துடன் மீண்டும் அருண் விஜய் இணைய உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

விடாமுயற்சி படத்தை அடுத்து நடிகர் அஜித் குமார், பைக் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள உள்ளார். ஏற்கனவே இந்தியா முழுவதும் பைக் சவாரி செய்த அஜித், நேபாளம் மற்றும் பூடான் நாடுகளையும் பைக் மூலம் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளார்.

நடிகர் அஜித்குமார் நடிப்பில் ஏகே62 என்று தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்தின் டைட்டில் போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது. மே 1ம் தேதி நடிகரின் 52வது பிறந்தநாளில் இதற்கான அறிவிப்பு வெளியானது. இந்த படத்தை தடையற தாக்க, தடம் போன்ற படங்களை இயக்கிய மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார்.

முதலில் இப்படத்தை இயக்க விக்னேஷ் சிவன் திட்டமிட்டிருந்த போதிலும், தயாரிப்பாளர்களுடன் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக அவர் அந்த திட்டத்தில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். மகிழ் திருமேனி விரைவில் திட்டத்தில் ஈடுபட்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்