Saturday, April 13, 2024 7:15 pm

ஒரு வழியாக பைக் பயணத்தை முடித்த அஜித் ! அஜித்துக்கே இந்த நிலைமையா

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் அஜித்தின் குமாருக்கு பைக் மீது பிரியம், ரைடிங் என்பது அவரது ரசிகர்களாக இல்லாவிட்டாலும் தற்போது அனைவருக்கும் நன்கு தெரியும். ‘துனிவு’ நட்சத்திரம் தனது மோட்டார் சைக்கிளில் உலகச் சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொண்டுள்ளதுடன், தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை நிறைவு செய்துள்ளதாகத் தெரிகிறது. நட்சத்திர நடிகர், இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் தனது வரவிருக்கும் படமான ‘விடாமுயற்சி’ படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், அவர் தனது உலகப் பயணத்தின் அடுத்த கட்டத்தை நவம்பர் 2023 இல் தொடங்குவார்.

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் முக்கியமானவராக இருப்பவர் நடிகர் அஜித் குமார். சினிமாவில் எந்த பின்னணியும் இல்லாமல் திரையுலகில் நுழைந்து சாதித்து காட்டியவர். அமராவதி திரைப்படத்தில் அறிமுகமாகி துணிவு வரை 61 படங்களில் நடித்துவிட்டார்.

அடுத்து மகிழ்திருமேனி இயக்கத்தில் ஒரு புதிய படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். இப்படத்திற்கு விடாமுயற்சி என தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படத்திற்கான கதையை இயக்குனர் உருவாக்கி வருகிறார். இதற்கிடையில் கடந்த சில மாதங்களாக அஜித் தனது பைக்கை எடுத்துக்கொண்டு சுற்றுப்பயணம் சென்றுவிட்டார். நேபாளம், பூடான் உள்ளிட்ட மாநிலங்களில் பல ஆயிரம் கிலோ மீட்டர்கள் அவர் பயணம் செய்தாராம்.அதோடு, தினமும் இரவு ஹோட்டலுக்கு வந்தபின் எங்கு செல்வது, எப்படி செல்வது, மாவோயிஸ்ட்டுகள் இல்லாத இடமாக தேர்ந்தெடுத்து அவர்தான் ரூட் போட்டு தன்னுடைய குழுவுக்கு கொடுத்துள்ளார். தினமும் 800 கிலோ மீட்டர் பயணம் செய்து ஹோட்டலுக்கு செல்லும்போது வண்டி சேரும் சகதியுமாக இருக்குமாம். அதோடு, அவரும் அவரின் குழுவும் அணிந்திருக்கும் உடைகளெல்லாம் பயங்கர அழுக்காக இருக்குமாம்.

எனவே, ஹோட்டலில் மெயின் கேட் வழியாக அவர்களை விடாமல் பின் கேட் வழியாக வாருங்கள் என சொல்லுவார்களாம். தினமும் அப்படித்தான் தனது அறைக்கு அஜித் செல்வாராம். அதோடு, தினமும் காலை சீக்கிரமாக எழுந்து வாலியில் தண்ணீர் பிடித்து தனது பைக்கை அஜித்தே கழுவுவாராம். மேலும், தினமும் தன்னுடய அழுக்கு துணிகளை அஜித்தே துவைத்து விடுவாராம்.

இப்படி பல சுவாரஸ்யமான சம்பவங்கள் வெளியே தெரியவந்துள்ளது. பைக் பயணத்தை முடித்துள்ள அஜித் தான் நடிக்கவுள்ள விடாமுயற்சி படத்தின் முழுக்கதையை கேட்க தயாராக இருக்கிறார். அதற்கான வேலையில் மகிழ்திருமேனியும் ஈட்டுபட்டுள்ளார். இப்படத்திற்கான படப்பிடிப்பு விரைவில் துவங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அஜீத் குமாரின் பைக் பயணம், பரஸ்பர மரியாதைக்கான சவாரி என்று சொல்லப்படுகிறது. ‘துனிவு’ நட்சத்திரம் ஜனவரியில் ‘துனிவு’ வெளியாவதற்கு முன் தனது உலகப் பயணத்தின் முதல் கட்டமாக இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து முடித்தார், பின்னர் சமீபத்தில் நேபாளம் மற்றும் பூட்டானைக் கவர்ந்தார். மனிதன் ஒரு பணியில் இருப்பது போலவும், தன்னை ரசிப்பது போலவும் தெரிகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்