Thursday, June 27, 2024 7:29 pm

விமல் நடித்த குலசாமி படம் தேறுமா? தேறாதா ? விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

குலசாமி திரைப்படச் சுருக்கம்: ஒரு ஆட்டோரிக்ஷா ஓட்டுநர், ஒரு தனிப்பட்ட நஷ்டத்தைப் பதிவுசெய்து, பெண்களை பாலியல் ரீதியாகச் சுரண்டும் சமூகத் தீமைகளுக்கு எதிராகப் போராட முடிவு செய்தார். அவரால் வெற்றி பெற முடியுமா?

குலசாமி திரைப்பட விமர்சனம்: பெண்களுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் மற்றும் அதிகாரம் மிக்க பதவிகளில் இருக்கும் ஆண்களின் அதிகார துஷ்பிரயோகம் ஆகியவற்றைக் கையாளும் கோலிவுட்டின் திரைப்படவியலில் வெமலின் குலசாமி சமீபத்தில் சேர்க்கப்பட்டது. படத்தின் நோக்கங்கள் மற்றும் கருப்பொருள்கள் உன்னதமானவை என்றாலும், பலவீனமான எழுத்து, அமெச்சூர் மேடை மற்றும் யூகிக்கக்கூடிய திரைக்கதை காரணமாக பார்வையாளர்களிடம் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தத் தவறிவிட்டது.குலசாமி இயக்குனர் ஷரவண ஷக்தி இயக்கத்தில் விமல், தன்யா ஹோப் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் அதிரடி திரைப்படம். இசையமைப்பாளர் ஜீ ஸ்டார் மஹாலிங்கம் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார்.

இப்படத்திற்கு ‘மக்கள் செல்வன்’ விஜய் சேதுபதி வசனங்கள் எழுதியுள்ளார்.மதுரையின் புறநகரில் கூட்டுப் பலாத்காரத்திற்கு ஆளான கல்லூரி மாணவியின் மரணத்துடன் படம் தொடங்குகிறது. அடுத்த காட்சியில், விசாரணை போலீஸ் அதிகாரி கொடூரமான குற்றத்தில் ஈடுபட்ட சந்தேக நபர்களில் ஒருவரைப் பிடிக்கிறார். இருப்பினும், குற்றவாளியை நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்துவதற்கு முன், ஒரு மர்ம மனிதர் நாய் உதவியுடன் சந்தேக நபரைக் கொன்றார். அதே நேரத்தில், ஒரு ஆட்டோ ரிக்ஷா ஓட்டுநரான சூர சங்கு (வெமல்), தனிப்பட்ட இழப்பைச் சமாளிக்க போராடும், மருத்துவப் பயிற்சியாளராக ஆசைப்பட்ட அவரது மறைந்த சகோதரியை நாங்கள் அறிமுகப்படுத்துகிறோம். தனியார் மருத்துவக் கல்லூரியில் சேரும் தாழ்த்தப்பட்ட சிறுமிகளை பாலியல் ரீதியாக சுரண்டுகிற அரசன் தலைமையிலான ஒரு மோசமான கும்பலையும் நாங்கள் அறிந்திருக்கிறோம்.

சூர சங்குவின் சகோதரிக்கு என்ன நடந்தது மற்றும் அப்பகுதியில் நிகழும் தொடர் கொலைகளுக்கு யார் காரணம் என்பதுதான் கதையின் மையக்கரு.
குலசாமி கல்லூரி மாணவர்களின் பாலியல் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் சுரண்டல் ஆகியவற்றின் கடுமையான உண்மைகளை முன்னிலைப்படுத்த முயற்சிக்கிறார், ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக, அது செயல்படுத்துவதில் குறைவு. படத்தில் அசல் தன்மை இல்லை, மேலும் கதாபாத்திரங்கள் ஒரு பரிமாணம், ஆழம் இல்லாததால், பார்வையாளர்கள் தங்கள் போராட்டங்களை அனுதாபம் கொள்வது கடினமானது. படத்தில் நம் உணர்ச்சிகளை முதலீடு செய்ய நிர்ப்பந்திக்கும் ஒரு மோதல் கூட இல்லை. பொருள் குழப்பமாக இருந்தாலும், பெரும்பாலான காட்சிகளும் அரங்கேற்றமும் கிளுகிளுப்பாகத் தெரிகிறது.

படத்தின் இரண்டாம் பாதியில், வெமலின் கடந்த காலத்திற்கு நாம் கொண்டு செல்லப்படுகிறோம், அங்கு அவரது சகோதரி சந்தித்த அநீதியைக் கண்டறிகிறோம், மேலும் காட்சிகள் யூகிக்கக்கூடியதாக இருப்பதால், சித்தரிக்கப்பட்ட உணர்ச்சிகளுடன் இணைப்பது சவாலாக இருப்பதைக் காண்கிறோம். ஏனென்றால், என்ன நடக்கும் என்பதை ஆரம்பத்திலிருந்தே நாம் அறிவோம்.

க்ளைமாக்ஸ் இந்த வகையின் பொதுவானது, ஹீரோ பலருக்கு ஒரு வகையான பாதுகாவலராக மாறுகிறார். இருப்பினும், பின்னணி இசை மற்றும் ஒளிப்பதிவு ஒழுக்கமானவை மற்றும் படத்தில் சில உணர்ச்சிகளை உயர்த்த உதவுகின்றன. மட்டுப்படுத்தப்பட்ட வெற்றியைப் பெற்றாலும், படத்தைத் தன் தோளில் மட்டும் சுமந்து செல்லும் வெமலின் நடிப்பு மட்டுமே படத்தின் சேமிப்புக் கருணை. தன்யா ஹோப், வினோதினி வைத்தியநாதன் மற்றும் பலர் தங்கள் பாத்திரங்களுக்கு நியாயம் செய்திருக்கிறார்கள்.

மொத்தத்தில், குலசாமி பார்வையாளர்களை எதிரொலிக்கும் ஒரு அழுத்தமான கதையைச் சொல்லத் தவறிவிட்டார். பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்கள் பற்றிய சிந்தனையைத் தூண்டும் ஆய்வை விரும்புவோருக்கு, படத்தின் நுணுக்கமும் நுட்பமும் இல்லாதது ஏமாற்றத்தை நிரூபிக்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்