Tuesday, June 25, 2024 6:44 am

பழம்பெரும் நடிகர் சரத்பாபு மரணமா குடும்பத்தார் வெளியிட்ட அறிக்கை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தென்னிந்தியாவின் பழம்பெரும் நடிகர் சரத் பாபு உடல்நலக்குறைவு காரணமாக தாமதமாக செய்திகளில் வருகிறார். நடிகர் ஹைதராபாத்தில் உள்ள மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சில காலமாக சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இந்நிலையில், மே 3 புதன்கிழமை, சரத்பாபு காலமானதாக சமூக வலைதளங்களில் செய்திகள் பரவின. #RIPSarathBabu என்ற ஹேஷ்டேக் சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாக்கத் தொடங்கியது, இது ரசிகர்கள் மற்றும் திரையுலகினர் மத்தியில் பெரும் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியது. இருப்பினும், அந்த அறிக்கைகள் உண்மையல்ல என்று நடிகரின் சகோதரி அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையில் துலக்கியுள்ளார். தற்போது சரத்பாபு பல உறுப்புகள் பாதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருவதாக சாக்ஷி டிவி தெரிவித்துள்ளது. நடிகரின் தங்கை பிஆர் மூலம் அவரது உடல்நிலை குறித்து கூறுகையில், “சமூக வலைதளங்களில் சரத்பாபு பற்றிய அனைத்து செய்திகளும் தவறாக வருகின்றன. சரத்பாபு சற்று குணமடைந்து அறை மாற்றப்பட்டுள்ளது. சரத்பாபு விரைவில் பூரண குணமடைந்து பேசுவார் என நம்புகிறேன். ஊடகங்கள். சமூக ஊடகங்களில் வரும் எந்த செய்தியையும் நம்ப வேண்டாம் என்பதே எனது வேண்டுகோள்.” தமிழ் நடிகர் சரத்குமாரும் சமூக வலைதளங்களில் வெளியாகும் பொய்யான செய்திகளை நம்ப வேண்டாம் என்று ட்விட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார்.

சத்யம் பாபு தீட்சிதுலுவாகப் பிறந்த சரத் பாபு, ராம ராஜ்ஜியத்தில் (1973) தெலுங்குத் திரையுலகில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், மேலும் அவரது நடிப்பிற்காக விரைவில் ஒரு பெயரைப் பெற்றார். ஆந்திர அரசு வழங்கிய துணை வேடங்களில் சிறந்த நடிப்பிற்காக ஒன்பது சந்தர்ப்பங்களில் மதிப்புமிக்க நந்தி திரைப்பட விருதுகளை வென்ற நடிகர், தமிழ், மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் தோன்றியதற்காகவும் பிரபலமானார். முள்ளும் மலரும் (1978), நினைத்தாலே இனிக்கும் (1979), நெற்றிக்கண் (1981), வேலைக்காரன் (1987), அண்ணாமலை (1992), மற்றும் முத்து (1992), மற்றும் முத்து (1978) போன்ற குறிப்பிடத்தக்க ‘சூப்பர் ஸ்டார்’ ரஜினிகாந்த் படங்களில் நடித்த பிறகு சரத் பாபு தமிழில் பெரும் ரசிகர்களைப் பெற்றார். 1995). ரஜினிகாந்துடன் அவர் தோன்றியவற்றில், நடிகர் முள்ளும் மலரும், அண்ணாமலை மற்றும் முத்து போன்ற படங்களில் அவரது பாத்திரங்களுக்காக அன்புடன் நினைவுகூரப்படுகிறார், இது பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸ் பிளாக்பஸ்டர்களாக மாறியது. சரத் பாபுவின் கடைசி முக்கிய திரை தோற்றம் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் தமிழ் திரைப்படமான வசந்த முல்லை, பாபி சிம்ஹா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்