Friday, June 2, 2023 3:48 am

இங்கிலாந்தை சேர்ந்த ஒடிசா பெண் சேலை அணிந்த மாரத்தான் ஓட்டம் வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

திருமண தடை நீங்க செல்ல வேண்டிய கோவில்

இந்த காளஹஸ்தீஸ்வரர் ஆலயம் தஞ்சாவூர் மாவட்டத்தில் உள்ள கத்திரிநத்தம் என்ற சிறு...

ஐபிஎல் இறுதிப்போட்டியில் தோற்ற குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் உருக்கமான ட்வீட்

ஐபிஎல் இறுதிப்போட்டியில் குஜராத் அணியை 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி சென்னை...

பசுபதி நடித்த தண்டட்டி படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

அறிமுக இயக்குநர் ராம் சங்கய்யாவின் தண்டாட்டி திரைப்படம் ஜூன் 23ஆம் தேதி...

புதிய நாடாளுமன்ற திறப்பு விழாவை புறக்கணித்தது திமுக அரசு

டெல்லியில் வரும் மே 28ல் புதிய நாடாளுமன்ற கட்டடத்தைப் பிரதமர் மோடியே...
- Advertisement -

ஒடிசாவைச் சேர்ந்த இங்கிலாந்தைச் சேர்ந்த பெண் ஒருவர் வடமேற்கு இங்கிலாந்தில் உள்ள மான்செஸ்டர் நகரில் வடகிழக்கு பிராந்தியத்தைச் சேர்ந்த பாரம்பரியமான சம்பல்புரி புடவையில் மாரத்தான் ஓடுவது போன்ற புகைப்படம் வைரலாகியுள்ளது.

41 வயதான மதுஸ்மிதா ஜெனா, ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது பிரகாசமான நிறப் புடவை மற்றும் ஸ்னீக்கர்களுடன் நான்கு மணி நேரம் 50 நிமிடங்களில் 42-கிமீ தூரத்தை கடந்தார், அன்றிலிருந்து சமூக ஊடகங்களில் இந்த சாதனை காட்சிப்படுத்தப்பட்டது.

”இங்கிலாந்தின் மான்செஸ்டரில் வசிக்கும் இந்தியரான மதுஸ்மிதா ஜெனா, அழகான சம்பல்புரி புடவையில் மான்செஸ்டர் மராத்தான் 2023ஐ வசதியாக ஓட்டுகிறார். பெருமையுடன் தனது இந்திய பாரம்பரியத்தை வெளிப்படுத்தும் அதே வேளையில், மிகச்சிறந்த #இந்திய உடைகள் பற்றிய ஒரு அழைப்பான கண்ணோட்டத்தையும் அவர் முன்வைக்கிறார்” என்று பிரண்ட்ஸ் ஆஃப் இந்தியா சொசைட்டி இன்டர்நேஷனல் (FISI) UK டயஸ்போரா அமைப்பு ட்வீட் செய்தது.

இது விரைவில் பலரால் எடுக்கப்பட்டது, அவர்களில் பெரும்பாலோர் சாதனையைப் பாராட்டினர், அதே நேரத்தில் சிலர் அலங்காரத்தின் நடைமுறையைப் பற்றி ஆச்சரியப்பட்டனர்.

”மாரத்தான் ஓட்டப் பெண்மணியின் ஆவிக்கு பாராட்டுகள். கற்பனையின் எந்த நீட்சியினாலும் சராசரி சாதனை இல்லை. ஓடுவதற்கு இது திறமையற்ற ஆடைத் தேர்வாகும். ஒவ்வொன்றும் அவரவர்/அவளுக்கு சொந்தமானது” என்று ஒரு ட்விட்டர் பயனர் குறிப்பிட்டார்.

ஜெனா மராத்தான் ஓட்டங்களை ரசிக்கிறார் மற்றும் பல ஆண்டுகளாக உலகம் முழுவதும் மற்ற ஓட்டங்களை முடித்துள்ளார். இதற்கிடையில், மான்செஸ்டரில் இந்திய கலாச்சாரத்தை வெளிப்படுத்தவும் மற்றவர்களை ஓட்டத்தை ஊக்குவிக்கவும் அவர் தேர்ந்தெடுத்த ஆடை தொடர்ந்து அலைகளை உருவாக்குகிறது.

”சாதாரண மாரத்தான் உடைகளுடன் எவ்வளவு வேகமாக ஓடுவார் என்று கற்பனை செய்து பாருங்கள். நல்லது,” என்று மற்றொரு ட்விட்டர் பயனர் குறிப்பிட்டார்.

அடிடாஸ் மான்செஸ்டர் மராத்தான் என்பது இங்கிலாந்தின் முதன்மையான ஓட்டப் போட்டிகளில் ஒன்றாகும், இது அதன் ”வேகமான, தட்டையான மற்றும் நட்பு” 26.2 மைல் பாதைக்கு பெயர் பெற்றது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்