Wednesday, June 7, 2023 6:22 pm

இன்றைய ராசிபலன் 28.04.2023 !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ராகு – கேது தோஷம் நீங்க பரிகாரம்

தினசரி விநாயகப் பெருமானை வழிபட்டு வந்தால் இந்த ராகு - கேது...

திருமண பொருத்தம் பார்க்கும் போது இது தான் அடிப்படை விதிகள்

பொதுவாக ஆண் மற்றும் பெண் இருவரும் ஒரு நட்சத்திரமாக இருக்கக்கூடாது. பகையோனி...

காலில் கருப்பு கயிறு கட்டுவது ஏன்?

உங்கள் காலில் கறுப்பு கயிற்றைப் பிரம்ம முகூர்த்தத்தில் அல்லது நண்பகல் 12 மணிக்கு, சனிக்கிழமையில்...

சிவராத்திரி வழிபாட்டின் நோக்கம் என்ன தெரியுமா ?

சிவ வழிபாட்டிற்கு உகந்த நான் சிவராத்திரி. இது மாசி மாத தேய்பிறை...
- Advertisement -

மேஷம்: உங்கள் உறவில் தீர்க்கப்படாத பிரச்சினைகள் ஏதேனும் இருந்தால், அவற்றைத் தீர்ப்பதற்கான நேரம் இதுவாகும். இருப்பினும், உங்கள் துணைக்கு எதிராக கடந்தகால காயங்களை ஆயுதங்களாகப் பயன்படுத்துவதை விட, குணப்படுத்தும் மற்றும் நல்லிணக்க உணர்வோடு உரையாடலை அணுகுவது முக்கியம். உங்கள் உறவு காலப்போக்கில் வளர்ந்து வளர்ச்சியடைந்துள்ளது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், மேலும் மகிழ்ச்சியான எதிர்காலத்தை உருவாக்க ஒரு குழுவாக இணைந்து பணியாற்றுவது அவசியம்.

ரிஷபம்: வேலையில் ஒருவருடன் கணிசமான நேரத்தைச் செலவிடும் போது, அவர்களிடம் காதல் உணர்வுகள் ஏற்படுவது வழக்கமல்ல. இருப்பினும், பணியிடத்தில் காதல் தொடர்வது என்பது இலகுவாக எடுக்கக் கூடாத ஒரு முடிவு. தீவிர உணர்ச்சிகளில் செயல்படுவதற்கு இது தூண்டுதலாக இருந்தாலும், நகர்த்துவதற்கு முன் சாத்தியமான விளைவுகளை கருத்தில் கொள்வது அவசியம். உங்கள் கவலைகள் மற்றும் எல்லைகளைப் பற்றி விவாதிக்கவும், நீங்கள் இருவரும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும்

கடகம் : பயம் உங்களைத் தடுத்து நிறுத்துவதற்குப் பதிலாக, நீங்கள் அக்கறை கொண்டவர்களுடன் அதிகம் பாதிக்கப்படக்கூடிய வகையில் சிறிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும். ஒரு தனிப்பட்ட கதையைப் பகிர்வதன் மூலம் அல்லது நீங்கள் பகிரத் தயங்கிய உணர்வை வெளிப்படுத்துவதன் மூலம் தொடங்கலாம். நீங்கள் திறக்கத் தொடங்கும் போது, மற்றவர்கள் பச்சாதாபத்துடனும் புரிதலுடனும் பதிலளிப்பதை நீங்கள் காணலாம், மேலும் இது நம்பிக்கையின் அடித்தளத்தை உருவாக்க உதவும்.

சிம்மம்: எந்த ஒரு காதல் உறவிலும், மற்றவரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப சமரசம் செய்து கொள்வதும், மாற்றங்களைச் செய்வதும் இயல்பானது. இருப்பினும், சமநிலையை பராமரிப்பது அவசியம் மற்றும் செயல்பாட்டில் உங்களை முழுவதுமாக இழக்காதீர்கள். நமது துணையை மகிழ்விப்பதற்காக நமது விருப்பங்களையும் தேவைகளையும் புறக்கணிக்கும்போது, ​​நாம் வெறுப்பு மற்றும் மகிழ்ச்சியற்றவர்களாக மாறுகிறோம், இது உறவின் முறிவுக்கு வழிவகுக்கும்.

கன்னி: நிதி ஸ்திரத்தன்மை ஆறுதலையும் பாதுகாப்பையும் அளிக்கும் அதே வேளையில், உறவின் வலிமையையும் ஆழத்தையும் தீர்மானிக்கும் ஒரே காரணி அதுவல்ல. மாறாக, தனிநபர்களுக்கிடையேயான உணர்ச்சிபூர்வமான தொடர்புதான் அன்பான உறவின் அடித்தளத்தை உருவாக்குகிறது. எனவே, பெருந்தன்மையுடனும் கருணையுடனும் முன்னோக்கிச் செல்லுங்கள், உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் எவ்வளவு மதிக்கப்படுகிறார்கள் மற்றும் மதிக்கப்படுகிறார்கள் என்பதைக் காட்டுங்கள்.

துலாம்: இதய விஷயங்களில் தன்னை வெளிப்படுத்துவது ஒரு கடினமான பணியாக இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் காதல் தொடர்புக்கு வரும்போது உங்கள் மனதில் உள்ளதைப் பேச தைரியம் இருப்பது முக்கியம். நேர்மை எப்போதும் சிறந்த கொள்கை மற்றும் உங்கள் துணையுடன் உண்மையாக இருப்பது உங்கள் இருவருக்கும் இடையே ஆழமான புரிதலுக்கும் தொடர்புக்கும் வழிவகுக்கும். நீங்கள் அந்த முதல் படியை எடுத்து, உங்கள் துணையிடம் உங்கள் இதயத்தைத் திறந்தவுடன், உரையாடல் எவ்வளவு சீராக செல்கிறது என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படலாம்

விருச்சிகம்: அன்பு நம்மை உள்ளிருந்து வெளியே மாற்றும் சக்தி கொண்டது. சில சமயங்களில் நாம் அன்பை ஆழமாக அனுபவிக்கும் வரை நமக்குள் இருக்கும் வலியை அடையாளம் காண்பது சவாலாக இருக்கலாம். நம்மை நேசிக்கும் ஒருவரின் பார்வையில் தான் நமது பாதிப்புகளையும் குறைகளையும் நாம் பார்க்க முடியும். இது ஒரு மாற்றத்தக்க அனுபவமாக இருக்கலாம், ஏனெனில் இது நமது பிரச்சினைகளை நேருக்கு நேர் எதிர்கொள்ளவும், சுய முன்னேற்றத்தை நோக்கி செயல்படவும் அனுமதிக்கிறது.

தனுசு: உங்களை நேசிக்கவும் ஏற்றுக்கொள்ளவும் முயற்சி செய்யுங்கள், உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களிடம் அன்பைப் பரப்புங்கள். உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் உங்களைப் பற்றி நினைக்கிறார்களா என்று கவலைப்படுவதற்குப் பதிலாக, தொடர்ந்து இணைந்திருக்க நீங்கள் என்ன செய்யலாம் என்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். அவர்களை அணுகவும், அவர்கள் எப்படி இருக்கிறார்கள் என்று கேளுங்கள், நீங்கள் அக்கறை காட்டுகிறீர்கள். அன்பு மற்றும் கருணையின் சிறிய சைகைகள் உங்கள் உறவுகளை வளர்ப்பதில் நீண்ட தூரம் செல்லக்கூடும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

மகரம்: நேர்மறையான மனநிலையுடன் நாளை அணுகுவதன் மூலம், உங்கள் மீது வைக்கப்பட்டுள்ள கோரிக்கைகளை நீங்கள் பூர்த்தி செய்து வலுவாக வெளிப்படுவீர்கள். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில், இன்று உங்கள் கூட்டாளருடன் அதிக கவனத்துடன் மற்றும் தொடர்பு கொள்ளும்படி நீங்கள் அழைக்கப்படலாம் அல்லது உறவின் பொருட்டு சில சமரசங்கள் அல்லது தியாகங்களைச் செய்யலாம். இதற்கு உங்கள் பங்கில் சில கூடுதல் முயற்சிகள் தேவைப்படலாம், ஆனால் இறுதியில் உங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்த இது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.

கும்பம்: இதயம் சம்பந்தமான விஷயங்களில் ஓரளவு பாதுகாப்பின்மை ஏற்படுவது இயல்பு. நீங்கள் விரும்பும் ஒருவரை அணுகும் போது நீங்கள் தயக்கம் அல்லது பயத்தை உணரலாம். இருப்பினும், இந்த உணர்வுகள் இயல்பானவை என்பதை நினைவில் கொள்வது அவசியம் மற்றும் நேரம் மற்றும் முயற்சியால் சமாளிக்க முடியும். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் பாதுகாப்பின்மை உணர்வுகளை நிர்வகிப்பதற்கான ஒரு பயனுள்ள உத்தி நகைச்சுவையைப் பயன்படுத்துவதாகும். இது பனியை உடைக்க உதவும்.

மீனம்: உங்கள் கூட்டாளியின் உணர்ச்சிகரமான நிலப்பரப்பை உண்மையாக புரிந்து கொள்ள, உங்கள் வார்த்தைகளுக்கு அவர்களின் எதிர்வினைகளை உன்னிப்பாக கவனிக்க வேண்டியது அவசியம். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு கோபம் அல்லது மகிழ்ச்சியின் உணர்வுகளைத் தூண்டுவது எது என்பதைக் கண்டறிய இது உங்களுக்கு உதவும். அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், அவர்களை வருத்தப்படுவதைத் தவிர்க்க உங்கள் தகவல்தொடர்பு பாணியை நீங்கள் மாற்றியமைக்கலாம், அதற்கு பதிலாக நேர்மறையான பதில்களைப் பெறுவதில் கவனம் செலுத்தலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்