Friday, April 19, 2024 5:35 am

CSK அணிக்கு நல்ல செய்தி ! மீண்டும் பேன் ஸ்டோக்ஸ் !யாருக்கு பதில் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பஞ்சாப் கிங்ஸுக்கு எதிரான ஐபிஎல் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், ஞாயிற்றுக்கிழமை இங்கு நடைபெறும் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்குப் பிடித்தமான அணியாக விளையாடும். இரு அணிகளும் தங்களின் முந்தைய ஆட்டங்களில் தோல்வியைத் தழுவிய நிலையில் ஆட்டத்தில் இறங்கியுள்ளன. ராஜஸ்தான் ராயல்ஸுக்கு எதிராக CSK 32 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்ந்தது, PBKS லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸிடம் 56 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. எவ்வாறாயினும், CSK, சுழற்பந்து வீச்சுக்கு திரும்புவதில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும், அங்கு சுழற்பந்து வீச்சு ராஜாவாக இருக்கும், மேலும் அவர்களின் புத்திசாலி கேப்டன் M S தோனி PBKS பேட்டர்களை கழுத்தை நெரிக்க பார்க்கிறார். ராயல்ஸுக்கு எதிரான வெற்றிக்காக 203 ரன்களைத் துரத்த, பேட்டர்கள் மிகக்குறைவாக வந்ததால், ஒரு உயரமான சிஎஸ்கே ஜெய்ப்பூரில் பதுங்கியிருந்தது.

சிறப்பாக செயல்பட்டு வரும் CSK பேட்டிங் யூனிட்டால் RRக்கு எதிராகச் செல்ல முடியவில்லை. சிறந்த பார்மில் இருக்கும் தொடக்க ஆட்டக்காரர் டெவோன் கான்வே தடுமாறினார். கான்வேயைத் தவிர, தொடக்க ஆட்டக்காரர் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் அஜிங்க்யா ரஹானே ஆகியோர் சிஎஸ்கேயின் முக்கிய பேட்டர்களாக உள்ளனர், அதே நேரத்தில் ஷிவம் துபே அவர் விரைவாக ரன்களை எடுக்கும் திறனைக் காட்டினார். ரவீந்திர ஜடேஜாவின் ரன்களின் பற்றாக்குறை CSK சிந்தனைக் குழுவிற்கு ஒரு கவலையாக இருக்கும், ஆனால் அவரது அற்புதமான பந்துவீச்சு மற்றும் பீல்டிங் மூலம் அதை ஈடுசெய்வதை விட ஆல்-ரவுண்டர் அதிகம். எல்லாக் கண்களும் தோனியின் மீதே இருக்கும், அவர் ஒரு பிரியாவிடை ஓட்டத்தில் இருக்கிறார், மேலும் சில பந்துகளை தாயத்து கேப்டன் எதிர்கொண்டால் கூட்டத்தினர் மகிழ்ச்சியடைவார்கள்.

ராயல்ஸ் வெறித்தனமாக இருந்தபோது தோனி தனது சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு திரும்பினார், மகேஷ் தீக்ஷனா மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோர் உடனடியாக ரன்களின் ஓட்டத்தைத் தடுக்க முடிந்தது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை வாருங்கள், கேப்டன் மீண்டும் தனது சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை நம்பி பந்தைத் திருப்பவும், எதிரணியை மூங்கில் ஆடவும் செய்வார். ஜடேஜா, தீக்ஷனா மற்றும் மொயீன் அலி ஆகியோரின் மும்முனை சுழல் தாக்குதலை CSK தொடரும். வேகப் பிரிவில், துஷார் தேஷ்பாண்டே 14 விக்கெட்டுகளுடன், 12.57 என்ற எகானமி விகிதத்தில் இருந்தாலும், காயம் அடைந்த தீபக் சாஹர் இல்லாத நிலையில் கையை உயர்த்தி, இளம் வீரர் அக்சா சிங் மற்றும் மதீஷா பத்திரனா ஆகியோர் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்துவார்கள். மேம்படுத்தப்பட்ட நிகழ்ச்சி.

சிஎஸ்கே அதிக மாற்றங்களைச் செய்யும் அணி அல்ல, காயத்தில் இருந்து மீண்டு வந்த இங்கிலாந்து டெஸ்ட் கேப்டன் பென் ஸ்டோக்ஸ், சில ஆட்டங்களுக்கு அவரைத் தவிர்த்துவிட்டதால், அவர் மீண்டும் பெஞ்ச் செய்யப்படுவார். மறுபுறம், பஞ்சாப் கிங்ஸ் நிலைத்தன்மைக்காக போராடியது மற்றும் கேப்டன் ஷிகர் தவான் திரும்பியது வெள்ளிக்கிழமை அணியின் காரணத்திற்கு உதவவில்லை. ஒரு கடினமான இலக்கை எதிர்த்து, PBKS பேட்டர்கள் ஒரு ஒழுக்கமான வேகத்தில் அடித்தனர் மற்றும் 200 ரன்களை எட்டுவதற்கு தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்தனர், ஆனால் கோட்டைக்கு மேல் எடுக்க முடியவில்லை. சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான சிஎஸ்கேக்கு எதிராக அவர்கள் தங்கள் பணியை வெட்டுவார்கள். தவான், பிரப்சிம்ரன் சிங் மற்றும் அதர்வா டைடே ஆகியோர் அடங்கிய டாப்-ஆர்டர் முன்னேற வேண்டும், லியாம் லிவிங்ஸ்டோன் இன்னும் பெரிய ஸ்கோரைப் பெறவில்லை. மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக சாம் குர்ரன் வழி நடத்தினார், மேலும் அவரது மட்டை மற்றும் பந்து இரண்டிலும் அவரது பங்களிப்பு அணிக்கு திறவுகோலாக உள்ளது. எல்எஸ்ஜி பேட்டர்களால் கிளீனர்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்ட வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் அர்ஷ்தீப் சிங் மற்றும் ககிசோ ரபாடா விரைவில் மீண்டும் அணிதிரட்ட வேண்டும். லெக்-ஸ்பின்னர் ராகுல் சாஹரின் மிடில் ஓவர்களில் ஸ்பெல் செய்வதும் பொதுவாக மெதுவாகவும் குறைவாகவும் இருக்கும் சென்னை டிராக்கில் முக்கியமானதாக இருக்கும். அணிகள் (இருந்து): சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்: மகேந்திர சிங் தோனி (கேப்டன் & wk), டெவோன் கான்வே, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், அம்பதி ராயுடு, மொயின் அலி, பென் ஸ்டோக்ஸ், ரவீந்திர ஜடேஜா, அஜிங்க்யா ரஹானே, சிசண்டா மகலா, ஷிவம் துபே, டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், அஹய் மண்டல் , நிஷாந்த் சிந்து, ராஜ்வர்தன் ஹங்கர்கேகர், மிட்செல் சான்ட்னர், சுபர்ன்ஷு சேனாபதி, சிமர்ஜீத் சிங், மதீசா பத்திரனா, மகேஷ் தீக்ஷனா, பகத் வர்மா, பிரஷாந்த் சோலங்கி, ஷேக் ரஷீத், துஷார் தேஷ்பாண்டே. பஞ்சாப் கிங்ஸ்: ஷிகர் தவான் (கேப்டன்), அர்ஷ்தீப் சிங், பால்தேஜ் சிங், ராகுல் சாஹர், சாம் குரான், ரிஷி தவான், நாதன் எல்லிஸ், குர்னூர் ப்ரார், ஹர்பிரீத் பிரார், ஹர்பிரீத் சிங், வித்வத் கவேரப்பா, லியாம் லிவிங்ஸ்டோன், மோகித் ரதி, பிரப்சிம்ரன் சிங், காகி , பானுகா ராஜபக்சே, எம் ஷாருக் கான், ஜிதேஷ் சர்மா (வாரம்), சிவம் சிங், மேத்யூ ஷார்ட், சிக்கந்தர் ராசா, அதர்வா டைடே. (போட்டி மாலை 3.30 மணிக்கு தொடங்குகிறது).

இந்நிலையில் ராய்டு பதிலாக பேன் ஸ்டோக்ஸ் விளையாட அதிக வாய்ப்பு உள்ளதாக தெரிகிறது .அதுமட்டும் இல்லாமல் அவருக்கு அடுத்த மேட்சில் விளையாட விட்டாலும் அடுத்து வரும் போட்டியில் கண்டிப்பாக விளையாடுவர் என தகவல் வெளிவந்துள்ளது .

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்