Tuesday, April 16, 2024 9:55 pm

அஜித் ரசிகர்களே ரெடியா அஜித் 62 படத்தை பற்றி வெளியான சூப்பர் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் சினிமாவின் மிகப்பெரிய கூட்டத்தை இழுப்பவர்களில் ஒருவரான அஜித்குமார், பைக் சவாரி செய்வதில் ஆர்வமுள்ள பைக் ரைடர் என்பது இரகசியமல்ல. கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில், அஜித் குமார் தனது சுற்றுப்பயணத்தை இந்தியாவில் தொடங்கி, இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து தனது உலக சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை முடித்தார். லடாக் உட்பட பல மாநிலங்களில் இருந்து அவரது புகைப்படங்கள் வைரலானது. மார்ச் மாதம் நடிகர் தனது ரசிகர்களுக்கு தனது உலக சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாவது கட்டம் பரஸ்பர மரியாதைக்காக இருக்கும் என்றும், LYCA – AK 62 உடன் தனது அடுத்த திட்டத்தை முடித்தவுடன் தொடங்கும் என்றும் தெரிவித்திருந்தார்.

பிரபல ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷாவும் அஜீத் குமாருடன் பயணம் செய்து, அஜீத் குமாரின் பயணம் அனைத்தையும் படமாக்குகிறார் என்பதை பிங்க்வில்லா பிரத்தியேகமாக அறிந்துகொண்டது. “அஜித் குமார் தனது உலகப் பயணத்தை கேமராவில் பதிவு செய்ய விரும்புகிறார், ஏனெனில் இது வாழ்நாளில் ஒருமுறையாவது சாதனையாக இருக்கும். சுற்றுப்பயணத்தின் ஒவ்வொரு பகுதியும் நிரவ் ஷாவால் சிறப்பாகப் பிடிக்கப்படும். முதல் கட்டத்தின் காட்சிகள் ஏற்கனவே எடிட் செய்யப்பட்டு அஜித் குமார் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளன” என்று வளர்ச்சிக்கு நெருக்கமான ஒரு ஆதாரம் வெளிப்படுத்தியது.நிரவ் ஷா படம்பிடித்த காட்சிகள் ஆவணப்பட வடிவில் பொதுவெளியில் வெளியாகுமா இல்லையா என்பது இதுவரை நமக்குத் தெரியாத ஒன்று. “அஜித் குமார் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை ஷோபிஸிலிருந்து விலக்கி வைக்க விரும்புகிறார். எனவே, அவரது ரசிகர்கள் அனைவருக்கும் இந்த ஆவணப்படம் டிஜிட்டல் முறையில் வெளியாகும் சாத்தியம் குறித்து எங்களுக்கு இன்னும் தெரியவில்லை. யாருக்குத் தெரியும், ஒரு நல்ல நாள், அஜித் குமார் மற்றும் குடும்பத்தினர் காட்சிகளை வெளியிடவும், பைக் சுற்றுப்பயணத்தை உலகுக்குக் காட்டவும் முடிவு செய்கிறார்கள், ”என்று ஆதாரம் மேலும் கூறியது.

வேலையில், அஜித் குமார் கடைசியாக எச் வினோத் இயக்கிய 2023 பொங்கல் வெளியீடான துணிவு படத்தில் நடித்தார். அவரது அடுத்தது LYCA புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதத்திற்குள் தளத்திற்கு செல்லும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜீத் குமாருடன் இணை நடிகர்களில் ஒருவராக அருண் விஜய் நடிக்கும் படம் குறித்து பலத்த சலசலப்பு நிலவுகிறது. அஜீத் குமாரின் பிறந்தநாளில் மே மாதம் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்