Wednesday, May 31, 2023 1:50 am

அஜித் ரசிகர்களே ரெடியா அஜித் 62 படத்தை பற்றி வெளியான சூப்பர் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடித்த போர் தோழில் படத்தின் ட்ரெய்லர் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ்த் திரைப்படமான பொர்...

சிஎஸ்கே வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய சந்தோஷ் நாராயணன் ! வைரல் வீடியோ

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான சந்தோஷ் நாராயணன் சமீபகாலமாக டோலிவுட்டில்...

விஜய் உடன் மோதும் தனுஷ் ! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் தனுஷ் அடுத்து அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் கேப்டன் மில்லர் என்ற...

யோகி பாபுவுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த தோனி !

யோகி பாபு பிரபலமான நடிகரும் நகைச்சுவை நடிகருமான இவர் பல சுவாரஸ்யமான...
- Advertisement -

தமிழ் சினிமாவின் மிகப்பெரிய கூட்டத்தை இழுப்பவர்களில் ஒருவரான அஜித்குமார், பைக் சவாரி செய்வதில் ஆர்வமுள்ள பைக் ரைடர் என்பது இரகசியமல்ல. கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில், அஜித் குமார் தனது சுற்றுப்பயணத்தை இந்தியாவில் தொடங்கி, இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து தனது உலக சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை முடித்தார். லடாக் உட்பட பல மாநிலங்களில் இருந்து அவரது புகைப்படங்கள் வைரலானது. மார்ச் மாதம் நடிகர் தனது ரசிகர்களுக்கு தனது உலக சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாவது கட்டம் பரஸ்பர மரியாதைக்காக இருக்கும் என்றும், LYCA – AK 62 உடன் தனது அடுத்த திட்டத்தை முடித்தவுடன் தொடங்கும் என்றும் தெரிவித்திருந்தார்.

பிரபல ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷாவும் அஜீத் குமாருடன் பயணம் செய்து, அஜீத் குமாரின் பயணம் அனைத்தையும் படமாக்குகிறார் என்பதை பிங்க்வில்லா பிரத்தியேகமாக அறிந்துகொண்டது. “அஜித் குமார் தனது உலகப் பயணத்தை கேமராவில் பதிவு செய்ய விரும்புகிறார், ஏனெனில் இது வாழ்நாளில் ஒருமுறையாவது சாதனையாக இருக்கும். சுற்றுப்பயணத்தின் ஒவ்வொரு பகுதியும் நிரவ் ஷாவால் சிறப்பாகப் பிடிக்கப்படும். முதல் கட்டத்தின் காட்சிகள் ஏற்கனவே எடிட் செய்யப்பட்டு அஜித் குமார் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளன” என்று வளர்ச்சிக்கு நெருக்கமான ஒரு ஆதாரம் வெளிப்படுத்தியது.நிரவ் ஷா படம்பிடித்த காட்சிகள் ஆவணப்பட வடிவில் பொதுவெளியில் வெளியாகுமா இல்லையா என்பது இதுவரை நமக்குத் தெரியாத ஒன்று. “அஜித் குமார் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை ஷோபிஸிலிருந்து விலக்கி வைக்க விரும்புகிறார். எனவே, அவரது ரசிகர்கள் அனைவருக்கும் இந்த ஆவணப்படம் டிஜிட்டல் முறையில் வெளியாகும் சாத்தியம் குறித்து எங்களுக்கு இன்னும் தெரியவில்லை. யாருக்குத் தெரியும், ஒரு நல்ல நாள், அஜித் குமார் மற்றும் குடும்பத்தினர் காட்சிகளை வெளியிடவும், பைக் சுற்றுப்பயணத்தை உலகுக்குக் காட்டவும் முடிவு செய்கிறார்கள், ”என்று ஆதாரம் மேலும் கூறியது.

வேலையில், அஜித் குமார் கடைசியாக எச் வினோத் இயக்கிய 2023 பொங்கல் வெளியீடான துணிவு படத்தில் நடித்தார். அவரது அடுத்தது LYCA புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதத்திற்குள் தளத்திற்கு செல்லும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜீத் குமாருடன் இணை நடிகர்களில் ஒருவராக அருண் விஜய் நடிக்கும் படம் குறித்து பலத்த சலசலப்பு நிலவுகிறது. அஜீத் குமாரின் பிறந்தநாளில் மே மாதம் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்