Wednesday, May 31, 2023 1:29 am

சீயான் விக்ரமின் மனைவி யார் தெரியுமா ? பார்த்துள்ளீர்களா.! பலரும் அறியாத உண்மை தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடித்த போர் தோழில் படத்தின் ட்ரெய்லர் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ்த் திரைப்படமான பொர்...

சிஎஸ்கே வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய சந்தோஷ் நாராயணன் ! வைரல் வீடியோ

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான சந்தோஷ் நாராயணன் சமீபகாலமாக டோலிவுட்டில்...

விஜய் உடன் மோதும் தனுஷ் ! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் தனுஷ் அடுத்து அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் கேப்டன் மில்லர் என்ற...

யோகி பாபுவுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த தோனி !

யோகி பாபு பிரபலமான நடிகரும் நகைச்சுவை நடிகருமான இவர் பல சுவாரஸ்யமான...
- Advertisement -

மணிரத்னத்தின் காவியமான வரலாற்றுக் கற்பனையான ‘பொன்னியின் செல்வன் 2′ வரும் வெள்ளிக்கிழமை, ஏப்ரல் 28ஆம் தேதி உலகமெங்கும் திரையரங்குகளில் புயலுக்கு தயாராக உள்ளது. முதல் பாகம் தமிழ் சினிமாவில் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு ஐநூறு கோடி ரூபாய்க்கு மேல் வசூலித்து பாக்ஸ் ஆபிஸ் சரித்திரம் படைத்ததை அடுத்து, முல்லைஸ்டாரர் படத்திற்கு இரட்டிப்பு எதிர்பார்ப்பு உள்ளது.’பொன்னியின் செல்வன் 2’ படத்தில் ஆதித்த கரிகாலன் கேரக்டரில் நடிக்கும் சீயான் விக்ரம், பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கமல்ஹாசன் அதே பெயரில் கல்கியின் நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு தொலைக்காட்சி தொடரில் கமல்ஹாசன் நடிக்க விரும்புவதாகப் பகிர்ந்து கொண்டார். ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் உரிமையை எம்.ஜி.ஆரிடம் இருந்து கமல்ஹாசன் பெற்றதையடுத்து, அவரை அழைத்து, அந்த நாவலை தொலைக்காட்சித் தொடராக எடுக்கத் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், தனக்குப் பிடித்த கதாபாத்திரத்தைத் தேர்வு செய்து கொள்ளலாம் என்றும் அவர் விளக்கினார்.

அதே போல் தமிழில் அஜித் நடித்த உல்லாசம், பாலாவின் சேது ஆகிய திரைப்படம் இவர் சினிமா பயணத்தில் திருப்புமுனையாக அமைந்த திரைப்படங்களாகும், அதன்பிறகு பிதாமகன், சாமி, அந்நியன் என பல வெற்றி படங்களை கொடுத்துள்ளார், தற்பொழுது இவர் தங்கலான் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த திரைப்படம் விரைவில் திரைக்கு வர இருக்கிறது.

அதேபோல் விக்ரமிற்கு மகன் மற்றும் மகள் இருக்கிறார்கள், இவரின் மகன் அர்ஜுன் ரெட்டி என்ற தமிழ் ரீமேக்கில் நடித்து முடித்துள்ளார், விக்ரமிற்கு 1992 இல் திருமணம் முடிந்து விட்டது, விக்ரம் ஷைலஜா பாலகிருஷ்ணன் என்ற பெண்ணை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார்,

ஷைலஜா கேரளாவில் இருக்கும் பள்ளி ஒன்றில் உளவியல் ஆசிரியராக பணியாற்றி வந்தார், விக்ரம் நடித்த தெய்வத்திருமகள் திரைப்படத்தில் மனநலம் குன்றியவராக நடித்திருப்பார் அதை விக்ரம் மனைவி தான் அவருக்கு சொல்லிக் கொடுத்தாராம். மேலும் விக்ரமிற்கு அக்ஷிதா என்ற மகள் இருக்கிறார் இவருக்கு 2017 ஆம் ஆண்டு தான் திருமணம் ஆனது.

ஆனால் அப்போது தனக்கு டிவி சீரியல்களில் நடிக்கும் எண்ணம் இல்லை என்று கூறிய விக்ரம், நாவலை படமாக எடுத்தால் எந்த கேரக்டரிலும் நடிக்க தயார் என்று கமலிடம் கூறியுள்ளார். தேசிய விருது பெற்ற நடிகர், தனது திட்டத்தில் ஒருபோதும் செயல்படாத எந்தவொரு கதாபாத்திரத்தையும் தேர்வு செய்ய சுதந்திரம் வழங்கியதற்காக புகழ்பெற்ற உலகநாயகனுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். இப்போது நிச்சயமாக மணிரத்னம் படத்தில் அவரது கதாபாத்திரம் அவரது வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது மற்றும் அதன் தொடர்ச்சியாக அவரை மீண்டும் பார்க்க ரசிகர்கள் காத்திருக்க முடியாது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்