Wednesday, May 31, 2023 3:39 am

சஞ்சு சாம்சன், ரஜினிகாந்தை சந்தித்ததை பற்றி கூறிய உண்மை இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடித்த போர் தோழில் படத்தின் ட்ரெய்லர் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ்த் திரைப்படமான பொர்...

சிஎஸ்கே வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய சந்தோஷ் நாராயணன் ! வைரல் வீடியோ

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான சந்தோஷ் நாராயணன் சமீபகாலமாக டோலிவுட்டில்...

விஜய் உடன் மோதும் தனுஷ் ! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் தனுஷ் அடுத்து அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் கேப்டன் மில்லர் என்ற...

யோகி பாபுவுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த தோனி !

யோகி பாபு பிரபலமான நடிகரும் நகைச்சுவை நடிகருமான இவர் பல சுவாரஸ்யமான...
- Advertisement -

முன்னதாக மார்ச் மாதம், இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023ல் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியை வழிநடத்தும் இந்திய கிரிக்கெட் சஞ்சு சாம்சன், சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தை அவரது இல்லத்தில் சந்தித்தார். நட்சத்திர கிரிக்கெட் வீரர் வாழ்நாளில் ஒருமுறை சந்திக்கும் சந்திப்பு, அதைப் பற்றி பேசுவதை நிறுத்த முடியவில்லை. 7 வயதில் இருந்து 21 வருடங்களாக கனவில் இருந்ததாகக் குறிப்பிட்டிருந்த அவர், சூப்பர் ஸ்டாரை எப்படிச் சந்தித்தேன் என்றும், ரஜினிகாந்துடனான தொடர்பு குறித்தும் தற்போது விவரித்துள்ளார்.
சமீபத்தில் மீண்டும் ஒரு ஸ்போர்ட்ஸ் சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில் சஞ்சு சாம்சன் கடந்த ஆண்டு தனக்கு ஒரு அழைப்பு வந்ததாக தெரிவித்தார். இந்த சம்பவத்தை விவரித்த சஞ்சு சாம்சன், “இது எனக்கு ஒரு சிறப்பு உணர்வு. எனது இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் கூறியது போல், அவரை சந்திப்பது கடந்த 20 அல்லது 21 வருடங்களாக கனவு. எப்போதாவது சந்திக்கலாம் என்று நினைத்துக் கொண்டிருந்தேன். அவரை விமான நிலையத்திலோ அல்லது ஏதேனும் ஒரு நிகழ்விலோ செல்ஃபி எடுக்கவும், ஆனால் நான் அவரை அவரது வீட்டிற்குச் சென்று சந்திக்க விரும்பினேன்.
“கடந்த ஆண்டு நாங்கள் ஐபிஎல் இறுதிப் போட்டிக்கு வந்தபோது அவர் என்னை அழைத்தது மிகவும் சிறப்பாக ஆனது. அவரது குடும்பத்தினர் நிறைய கிரிக்கெட் பார்க்கிறார்கள் மற்றும் அவர்கள் இறுதிப் போட்டியில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு ஆதரவாக இருந்தனர். குடும்பத்தில் உள்ள குழந்தைகள் வெளிப்படையாக RR மற்றும் RR இன் ரசிகர்களாக இருந்தனர். அதனால் அவர்கள் அவருடைய மேலாளர் மூலம் என்னைத் தொடர்புகொண்டார்கள். நான் ரஜினி சாரின் மிகப்பெரிய ரசிகன் போல இருந்தேன், இது எப்படி நடக்க முடியும், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.
“மேனேஜர் என்னைக் கூப்பிட்டு, ரஜினிகாந்த் சாருடன் இணைத்து, “சார், நா உங்க பெரிய ஃபேன்” என்றேன், அதற்கு அவர் ட்ரேட் மார்க் சிரிப்பில் பதிலளித்தார். பிறகு அவர் என்னை வீட்டிற்கு அழைத்தார். நம்பமுடியவில்லை. நான் அவரைச் சென்று சந்தித்தபோது சொன்னேன். என் குழந்தை பருவத்திலிருந்தே அவர் எனக்கு எவ்வளவு சிறப்பு வாய்ந்தவர், ”என்று சஞ்சு சாம்சன் கூறினார்.
சஞ்சு சாம்சன் தற்போது மார்ச் 31 ஆம் தேதி தொடங்கிய ஐபிஎல் 2023 இல் விளையாடி வரும் நிலையில், சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் தற்போது நெல்சன் திலீபுமார் இயக்கத்தில் தனது வரவிருக்கும் ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்