Saturday, June 15, 2024 10:29 pm

இன்றைய ராசிபலன் 28.04.2023 !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் உணர்ச்சி பாதுகாப்பு மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்கான வலுவான விருப்பத்தை நீங்கள் உணரலாம். இது உங்களுக்கு ஆறுதல் மற்றும் வளர்ப்பு உணர்வை வழங்கும் ஒரு கூட்டாளரைத் தேட வழிவகுக்கும். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் வசதியான மற்றும் நெருக்கமான அமைப்பில் நேரத்தை செலவிடுவதில் நீங்கள் குறிப்பாக ஈர்க்கப்படலாம். வீட்டில் ரொமான்டிக் டின்னர் அல்லது சோபாவில் குட்டி திரைப்பட இரவுக்கு இது ஒரு சிறந்த நாளாக இருக்கலாம்

ரிஷபம்: தனிமையில் இருப்பவர்கள் உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுடன் பழகவும், உரையாடல்களில் ஈடுபடவும் வேண்டும். நீங்கள் யாரைச் சந்திக்கலாம், எந்த வகையான தொடர்பை உருவாக்கலாம் என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது. உறவில் இருப்பவர்களுக்கு, உங்கள் துணையுடன் உங்கள் பிணைப்பை மேம்படுத்துவதற்கு இது ஒரு நல்ல நேரம். ஒருவேளை நீங்கள் விவாதிப்பதைத் தவிர்த்துள்ள சில சிக்கல்கள் இருக்கலாம் அல்லது சில விஷயங்களை நீங்களே வைத்துக்கொண்டிருக்கலாம். இப்போது திறக்கும் நேரம்.

மிதுனம்: உங்கள் பங்குதாரரிடம் நீங்கள் மிகவும் தாராளமாக உணரலாம் மற்றும் உங்கள் பகிரப்பட்ட நிதி இலக்குகளுக்கு பங்களிக்க ஆர்வமாக இருப்பீர்கள். பண மேலாண்மை, பட்ஜெட் மற்றும் எதிர்கால நிதித் திட்டங்கள் பற்றி உங்கள் கூட்டாளருடன் கலந்துரையாட இது ஒரு சிறந்த நேரம். ஒன்றாக வேலை செய்வதன் மூலமும், வெளிப்படையாகப் பேசுவதன் மூலமும், உங்கள் உறவின் நிதிப் பாதுகாப்பிற்கு உறுதியான அடித்தளத்தை உருவாக்கலாம்.

கடகம் : உங்கள் உணர்ச்சிகள் மேற்பரப்புக்கு மிக நெருக்கமாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் வழக்கத்தை விட மனநிலையுடனும், உள்நோக்கத்துடனும் உணரலாம். இருப்பினும், உங்கள் உள்ளுணர்வுடன் நீங்கள் மிகவும் இணக்கமாக இருப்பீர்கள், மேலும் உங்கள் உள் சுயத்துடன் வலுவான தொடர்பைக் கொண்டிருக்கலாம். உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகள் மற்றும் உணர்வுகளுக்கு நீங்கள் மிகவும் உணர்திறன் உடையவராக இருப்பீர்கள், மேலும் அவர்கள் நேசிக்கப்படுவதையும் பாராட்டப்படுவதையும் உணர உங்கள் வழியில் செல்வீர்கள்.

சிம்மம்: உங்கள் கடந்தகால உறவுகளைப் பற்றி சிந்திக்கவும், என்ன தவறு நடந்தது என்பதைப் பகுப்பாய்வு செய்யவும், உங்கள் தவறுகளிலிருந்து கற்றுக்கொள்ளவும் இது ஒரு நேரம். உண்மையான அன்பு மற்றும் மகிழ்ச்சியைக் கண்டறிவதில் இருந்து உங்களைத் தடுத்து நிறுத்தும் எந்தவொரு உணர்ச்சிகரமான சாமான்கள் அல்லது தீர்க்கப்படாத சிக்கல்களை விட்டுவிடுவதற்கான வலுவான விருப்பத்தை நீங்கள் உணரலாம். உங்கள் உள்ளுணர்வு மற்றும் மனநலத் திறன்கள் அதிகரித்திருப்பதையும் நீங்கள் காணலாம், இது உங்களால் முன்பு உணர முடியாத விஷயங்களை உணர அனுமதிக்கிறது.

கன்னி: நீங்கள் தற்போது உறவில் இருந்தால், இந்த ஆற்றல் உங்கள் கூட்டாண்மையில் புதுப்பிக்கப்பட்ட உற்சாகத்தையும் ஆர்வத்தையும் கொண்டு வரும். பகிரப்பட்ட ஆர்வங்கள் மீது நீங்கள் பிணைப்பைக் காணலாம். உங்கள் கூட்டாளருடனான உங்கள் தொடர்பை ஆழப்படுத்தவும் வலுவான அடித்தளத்தை உருவாக்கவும் இது ஒரு சிறந்த நேரம். இருப்பினும், உங்கள் சொந்த அடையாளத்தை சமூகமயமாக்குவதற்கும் பராமரிப்பதற்கும் இடையில் சமநிலையை ஏற்படுத்துங்கள். அன்பின் நோக்கத்தில் உங்கள் சொந்த தேவைகளை நீங்கள் தியாகம் செய்யவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

துலாம்: உங்கள் தொழிலில் உங்கள் கவனம் உங்கள் துணையுடன் சில டென்ஷன் அல்லது மோதலை ஏற்படுத்துவதை நீங்கள் காணலாம். அவர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம் அல்லது உங்கள் வாழ்க்கையில் அவர்களுக்கு முன்னுரிமை இல்லை. உங்கள் அன்புக்குரியவர் மதிப்புமிக்கவராகவும் ஆதரவாகவும் உணரப்படுவதை உறுதிசெய்ய அவர்களுடன் வெளிப்படையாகத் தொடர்புகொள்வது முக்கியம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், உங்கள் வேலை அல்லது நெட்வொர்க்கிங் நிகழ்வுகள் மூலம் உங்கள் ஆர்வங்கள் மற்றும் மதிப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்கலாம்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் புதிய அனுபவங்களுக்கு ஏங்குவதையும் உங்கள் வழக்கத்திலிருந்து வெளியேற விரும்புவதையும் நீங்கள் காணலாம். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், இது ஒரு பயணத்தைத் திட்டமிடுவது அல்லது உங்கள் துணையுடன் ஒரு புதிய பொழுதுபோக்கை எடுப்பதைக் குறிக்கலாம். உங்கள் உறவில் ஏதேனும் சிக்கல்கள் அல்லது தவறான புரிதல்கள் இருந்திருந்தால், அவற்றைத் தீர்ப்பதற்கான நேரம் இது. நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், ஆன்லைனில் டேட்டிங் செய்ய அல்லது புதிய நபர்களைச் சந்திக்க சமூக நிகழ்வுகளில் கலந்துகொள்ள இது ஒரு நல்ல நேரமாக இருக்கலாம்.

தனுசு: பாதிக்கப்படக்கூடியவராகவும், உங்கள் உண்மையான உணர்வுகளை வெளிப்படுத்தவும் உங்கள் விருப்பம் உங்கள் உறவில் ஆழமான நெருக்கம் மற்றும் நம்பிக்கைக்கு வழிவகுக்கும். இந்த இணைப்பு உங்கள் கூட்டாண்மையை வலுப்படுத்தும் தீவிர உடல் மற்றும் உணர்ச்சி பிணைப்புக்கு வழிவகுக்கும். தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் கடந்த காலத்தில் இருந்ததை விட உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் அதிக ஆபத்துக்களை எடுக்கத் தயாராக இருப்பதையும் நீங்கள் காணலாம்.

மகரம்: மனதளவில் சில ஏற்ற தாழ்வுகளும் ஏற்படலாம். உங்கள் கூட்டாளியின் வார்த்தைகள் அல்லது செயல்களால் நீங்கள் அதிக உணர்திறன் மற்றும் எளிதில் புண்படுத்தப்படுவதை நீங்கள் காணலாம் அல்லது நீங்கள் பொறாமை அல்லது உடைமை உணர்வுக்கு அதிக வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், அந்த நாள் புதிய காதலுக்கான சில சுவாரஸ்யமான வாய்ப்புகளைக் கொண்டுவரும். இருப்பினும், உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை யதார்த்தமாக வைத்திருப்பது மற்றும் திறந்த இதயத்துடன் எந்தவொரு புதிய உறவுகளையும் அணுகுவது முக்கியம்.

கும்பம்: உங்கள் காதல் மற்றும் காதல் வாழ்க்கை உங்கள் வேலை மற்றும் அன்றாட வழக்கத்துடன் பின்னிப் பிணைந்திருக்கும். உங்கள் வாழ்க்கை தொடர்பான ஒரே மாதிரியான ஆர்வங்கள் மற்றும் மதிப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒரு கூட்டாளியின் மீது உங்களுக்கு அதிக விருப்பம் இருப்பதை நீங்கள் காணலாம் அல்லது உங்கள் வேலை சாத்தியமான காதல் கூட்டாளர்களுடன் உங்களை தொடர்பு கொள்ள வைக்கிறது. உடல்நலம் தொடர்பான செயல்பாடு அல்லது சேவைப் பணியின் மூலம் நீங்கள் ஒருவரைச் சந்திக்கலாம்.

மீனம்: கருணைச் செயல்கள், சிந்தனைமிக்க சைகைகள் மற்றும் இதயப்பூர்வமான உரையாடல்கள் போன்ற புதிய மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான வழிகளில் உங்கள் அன்பையும் பாசத்தையும் வெளிப்படுத்த விரும்புவதை நீங்கள் காணலாம். இந்த நேரத்தில் ஏற்படக்கூடிய பாதுகாப்பின்மை அல்லது அச்சங்கள் குறித்து கவனமாக இருப்பது அவசியம். உங்கள் பங்குதாரர் அல்லது நம்பகமான அன்புக்குரியவர்களுடன் உங்களுக்கு ஏதேனும் கவலைகள் அல்லது கவலைகள் இருந்தால் வெளிப்படையாகத் தொடர்புகொள்ள முயற்சிக்கவும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்