Saturday, June 15, 2024 11:04 am

ஹீரோவாக அறிமுகமாகும் இரு ஜாம்பவான்கள் ! இயக்குனர் யார் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் சினிமாவின் தற்போதைய தலைமுறையின் முன்னணி இயக்குனரான லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் யூத் ஐகான் அனிருத் ரவிச்சந்தர் ஆகியோர் புதிய திரைப்படத்தில் அறிமுகமாகிறார்கள் என்ற செய்தியை உங்களுக்கு முதலில் தெரிவித்தோம். இந்த அற்புதமான திட்டம் ஏற்கனவே முன் தயாரிப்பில் உள்ளது, முன்னணி ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் அன்பரிவ் அறிமுகத்திலும் இயக்குனர்களாக இணைக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதற்கிடையில், இந்த திட்டம் குறித்த ரெட் ஹாட் அப்டேட்கள் இப்போது வெளிவந்துள்ளன, அதில் முதலில் கதை, திரைக்கதை மற்றும் வசனங்களை லோகேஷ் எழுதியுள்ளார். இது இளமை கலந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லராக இருக்கும். எழுபத்தைந்து கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் முன்வந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அன்பரிவ்கள் இதை விரைவுப் படமாகத் திட்டமிட்டு வருவதாகவும், மாடிக்குச் சென்றால், மூன்று மாதங்களில் முழுப் படப்பிடிப்பையும் முடித்துவிடும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

லோகேஷ் கனகராஜ் தளபதி விஜய்யின் ‘லியோ’ படத்தின் மற்றொரு முக்கிய ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பை ஒரு வாரத்தில் தொடங்க உள்ளார். இது ஜூன் நடுப்பகுதி வரை நீடிக்கும், அதன் பிறகு இந்த ஆண்டு அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி வெளியீட்டுத் தேதியின் காலக்கெடுவைச் சந்திப்பதற்காக இந்த திட்டம் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனுக்குச் செல்லும். அதன்பிறகு அன்பரிப்புக்கு தேதிகளை ஒதுக்குவார் என வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. ‘கைதி 2’, ‘விக்ரம் 3’, ‘ரஜினிகாந்த் ப்ராஜெக்ட்’ மற்றும் பிற LCU திட்டங்கள் போன்ற வரிசைப்படுத்தப்பட்ட திட்டங்களில் மேவரிக் திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் கைகள் நிறைந்துள்ளன.

அனிருத் தற்போது அட்லீ இயக்கத்தில் ‘இந்தியன் 2’, ‘ஜெயிலர்’, ‘லியோ’, ‘ஏகே 62’ மற்றும் ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ ஆகிய தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி ஹீரோக்களுக்கு இசையமைத்து வருகிறார். லோகேஷ்-அன்பரிவ் திட்டம் தொடங்கும் போது அவர் இசை இயக்கத்தில் இருந்து ஓய்வு எடுப்பார் என்று கூறப்படுகிறது. அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல்களுக்கு விரைவில் காத்திருங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்