Wednesday, May 31, 2023 1:46 am

ஐபிஎல் 2023 : RCB அணியை 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் KKR அணி வீழ்த்தியது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இன்னொரு சீசன் விளையாடுவதுதான் ரசிகர்களுக்கு என்னுடைய பரிசு : எம்.எஸ்.தோனி பேட்டி

அகமதாபாத்தில் குஜராத் அணியை வீழ்த்திய பின் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின்...

குஜராத் தோல்விக்கு காரணம் இதுதான்

அகமதாபாத் நரேந்திர மோடி மைதானத்தில் ஐபிஎல் இறுதிப்போட்டி சென்னை - குஜராத்...

டி20 போட்டிகளில் புதிய சாதனையை படைத்தார் எம்.எஸ்.தோனி

ஐபிஎல் இறுதிப்போட்டியின் போது குஜராத் அணியை 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி...

2023 ஐபிஎல் சாம்பியன் பட்டத்தை 5வது முறையாக சிஎஸ்கே வெற்றியை கேக் வெட்டி கொண்டாடிய தோனி !

ஓய்வு குறித்து தனது மௌனத்தை உடைத்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் கேப்டன்...
- Advertisement -

ஏப்ரல் 26 அன்று பெங்களூருவில் உள்ள எம். சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியை 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்ததன் மூலம் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் கடைசியாக ஒரு வெற்றியைப் பெற்றது சீசன் ஆனால் அவரது மற்ற பேட்ஸ்மேன்களிடமிருந்து விரும்பிய ஆதரவைப் பெறவில்லை, ஏனெனில் KKR RCB ஐ அந்தந்த 20 ஓவர்களில் 179/8 என்று கட்டுப்படுத்தியது.

முன்னதாக, டாஸ் வென்று முதலில் பந்துவீசத் தேர்வு செய்த கோஹ்லியால் முதலில் பேட் செய்ய அழைக்கப்பட்ட நிதிஷ் ராணாவின் அணி 200/5 ரன்களை எடுத்திருந்தது, தொடர்ச்சியாக மூன்று வெற்றிகளைப் பெறுவதற்குப் பதிலாக, கேகேஆர் கடைசி ஆட்டத்தில் தோல்வியைத் தழுவியது. அவர்கள் சாலையில் ஐந்து போட்டிகள் விளையாடுவதற்கு முன் சின்னசாமி ஸ்டேடியம்.

ஜேசன் ராய் அரைசதம் அடித்தார், நாராயண் ஜெகதீசனுடன் ஒரு முக்கிய 83 ரன் தொடக்க நிலைப்பாட்டை ஒன்றாக இணைத்தார். KKR தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் நன்றாக விளையாடிக் கொண்டிருந்தனர், அதற்கு முன்னதாக விஜய்குமார் வைஷாக் 29 பந்துகளில் 56 ரன்களில் ராய் வெளியேற்றப்பட்டார், அதே நேரத்தில் ஜெகதீசன் 27 ரன்களை எடுத்திருந்தபோது வெளியேறினார்.

வெங்கடேஷ் ஐயர் அணித்தலைவர் நிதிஷ் ராணாவுடன் ஒரு நிலைப்பாட்டைத் தைத்தார், ஐயர் 31 ரன்கள் சேர்த்தார், மேலும் ராணா 21 பந்துகளில் 48 ரன்கள் விளாசினார், 228 ரன்கள் ஸ்ட்ரைக் ரேட்டுடன்.

ரிங்கு சிங்கின் ஆட்டமிழக்காத 18 ரன் இன்னிங்ஸ், டேவிட் வைஸின் 3 பந்துகளில் 12 ரன் இன்னிங்ஸுடன் இணைந்து, வைஸின் கடைசி பந்தில் சிக்ஸருடன் 200 ரன்களை எட்டியதால், KKR இன் மொத்தத்தில் இறுதித் தொடுதலை வைக்க உதவியது.

ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அவர்களின் முந்தைய ஆட்டங்கள் அனைத்திலும் பவர்பிளேயை அதிகப்படுத்தியது, ஆனால் ராணாவின் அணி இரட்டைச் சதம் செய்து RCBக்கு எதிரான இரண்டாவது வெற்றியைப் பெற்றதால் KKRக்கு எதிராக அதைக் கணக்கிட முடியவில்லை.

விராட் கோலி 37 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் 17 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்ததால் அவருக்கு ஒரு நாள் விடுமுறை கிடைத்தது. மஹிபால் லோம்ரோரின் சுருக்கமான கேமியோ 18 பந்துகளில் 34 ரன்கள் RCB ரசிகர்களுக்கு சில நம்பிக்கையை அளித்தது, ஆனால் அவர் வெளியேறியதும், கோஹ்லியின் கேட்சை வெங்கடேஷ் ஐயர் ஆழமாக மாற்றினார்.

பர்பிள் கேப்: பர்பிள் கேப் ரேஸில் சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களுக்கான முழு பட்டியலைப் பார்க்கவும்

ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் விக்கெட்டைக் கைப்பற்றினார், அதன்பிறகு, மீதமுள்ள RCB பேட்டர்கள் வரிசைக்கு மேல் டேங்கில் போதுமான வாயுவைக் கொண்டிருக்கவில்லை, மேலும் அவர்கள் 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்ந்தனர்.

வருண் சக்ரவர்த்தி 27 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 3 விக்கெட்டுகளையும், சுயாஷ் சர்மா 2 விக்கெட்டுகளையும், ரசல் 2 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்