Tuesday, May 30, 2023 10:40 pm

சிஸ்கே கேப்டன் தோனியை சந்தித்தாரா அஜித் ! வைரலாகும் புகைப்படம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடித்த போர் தோழில் படத்தின் ட்ரெய்லர் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ்த் திரைப்படமான பொர்...

சிஎஸ்கே வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய சந்தோஷ் நாராயணன் ! வைரல் வீடியோ

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான சந்தோஷ் நாராயணன் சமீபகாலமாக டோலிவுட்டில்...

விஜய் உடன் மோதும் தனுஷ் ! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் தனுஷ் அடுத்து அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் கேப்டன் மில்லர் என்ற...

யோகி பாபுவுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த தோனி !

யோகி பாபு பிரபலமான நடிகரும் நகைச்சுவை நடிகருமான இவர் பல சுவாரஸ்யமான...
- Advertisement -

அஜீத் குமார் படங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுத்து நேபாளத்தில் பைக் சவாரி செய்கிறார், அங்கு அவர் கடந்த சில நாட்களாக நேரத்தை செலவிட்டு வருகிறார். அவர் ஒரு தீவிர பைக் ஓட்டுபவர் மற்றும் நேபாளத்தில் தனது நிறுத்தத்தை எடுப்பதற்கு முன்பு கடந்த சில மாதங்களாக நாடு தழுவிய சுற்றுப்பயணத்தில் பிஸியாக இருந்தார். அவர் ஒரு ஹோட்டலில் நேரத்தை செலவிடுவது, ஒரு ரசிகர் வீடியோவில் இருந்து ஒரு ஹோட்டலில் சமையல்காரராக பணியாற்றுவது போன்ற படங்கள் உள்ளன, அங்கு அவர் சமையல்காரரின் தொப்பி மற்றும் கவசத்தை அணிந்து சமையலறையில் உணவு தயாரிக்கிறார். அந்த வீடியோ வைரலானது மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் தங்கள் சிலையைப் பார்த்தனர், அவர் நிஜ வாழ்க்கையில் தனிமையாக இருக்கிறார் மற்றும் பொதுக் கூட்டங்களில் அரிதாகவே திரைக்கு வெளியே காணப்படுகிறார். நேபாளத்தில் தனது பைக் பயணத்தின் போது சூப்பர் ஸ்டாரைக் கண்ட ரசிகர் ஒருவரிடமிருந்து புதிய வீடியோ ஒன்று வெளிவந்துள்ளது. உற்சாகமான ரசிகர், அவருக்குப் பின்னால் இருக்கும் நட்சத்திரத்துடன் அஜித்தின் நட்சத்திரத்தைப் பற்றி பேசுவது வீடியோவில் இடம்பெற்றுள்ளது.

இந்த வீடியோவில் குழப்பமடைந்த அஜித், வீடியோ மூலம் அவரை உலகுக்கு அறிமுகப்படுத்திய உற்சாகமான ரசிகர்களால் குழப்பமடைந்தார். நடிகரின் ரசிகர் பக்கம், “தென்னிந்திய சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் சார் நேபாள தல ரசிகர்” என்ற தலைப்புடன் வீடியோவை வெளியிட்டது. நேபாளம் வந்துள்ள அஜித்துக்கு வரவேற்பு காணொளியாக உள்ளது. கார்கில், லே, லடாக், ஜம்மு, ஸ்ரீநகர், மணாலி, ரிஷிகேஷ் மற்றும் ஹரித்வார் ஆகிய இடங்கள் வழியாக நடிகர் தனது பைக்கில் பயணம் செய்துள்ளார். நடிகர் தனது அடுத்த படத்தின் படப்பிடிப்பை வரும் மாதங்களில் தொடங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அஜீத் கடைசியாக கடந்த ஆண்டு வெளிவந்து சுமாரான வெற்றிப் படமான துணிவு படத்தில் நடித்திருந்தார். அதன்பிறகு, லைகா புரொடக்ஷன்ஸின் கீழ் ஒரு வெகுஜன பொழுதுபோக்குக்காக அவர் விக்னேஷ் சிவனுடன் கைகோர்க்கிறார் என்ற வதந்திகள் இருந்தபோதிலும், அவரது முடிவில் இருந்து உறுதிப்படுத்தப்பட்ட திட்டங்கள் எதுவும் இல்லை, திட்டம் இறுதி கட்டத்தில் கைவிடப்பட்டது. இருப்பினும், சமீபத்தில் அவர் பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளரான மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகள் வந்துள்ளன. AK62 என குறிப்பிடப்படும் இன்னும் பெயரிடப்படாத திட்டம் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் தயாரிக்கப்படும். இதுவரை கண்டிராத அவதாரத்தில் அஜித்தைக் காணும் பெரிய பட்ஜெட் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் வரும் நாட்களில் திரைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் அஜித் தோனி இணைந்துள்ள புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் செம்ம வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்