Sunday, June 16, 2024 4:22 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 26.04.2023 !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்
இன்று உங்களுக்கு சிறந்த நாள். உங்கள் விருப்பப்படி அனைத்து வேலைகளும் நிறைவேறும். மேலும், இன்று அலுவலகத்தில், ஒரு சக ஊழியர் உங்களை முதுகில் கடிக்கலாம். உங்கள் நேர்மறையான எண்ணங்களில் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதால், மேலதிகாரி உங்களுக்கு சில பயனுள்ள பொருட்களை பரிசாக வழங்கலாம். இன்று மாணவர்கள் படிப்பில் மாற்றங்களைச் செய்ய நேர அட்டவணையில் மாற்றங்களைச் செய்ய வேண்டும். குடும்பத்தில் கடந்த காலத் தவறுகள் காரணமாக உங்கள் உறவு சரியாக இல்லாமல் போனது இன்று உங்கள் வாழ்க்கை துணையின் உதவியால் சரி செய்யப்படும்.
ரிஷபம்
இன்று உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியின் வசந்தத்தை கொண்டு வந்துள்ளது. பழைய நண்பரை சந்திக்கலாம். இது உங்களுக்கு பின்னர் பயனுள்ளதாக இருக்கும். பண பரிவர்த்தனைகளில் கவனமாக இருக்க வேண்டும். வியாபாரத்தில் திடீர் லாபம் கிடைக்க வாய்ப்பு கிடைக்கும். இன்ஜினியரிங் படிக்கும் இந்தத் தொகையில் படிக்கும் மாணவர்களுக்கு நல்ல கல்லூரியில் சேர்க்கை வாய்ப்பு கிடைத்தால் மனதுக்கு மகிழ்ச்சி ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் ஷாப்பிங்கிற்காக மாலுக்கு செல்லலாம். ஐஸ்கிரீமும் சாப்பிடுவார். இன்று காதலர்களுக்கு சாதகமான நாளாக இருக்கும்.

மிதுனம்
இன்று உங்களுக்கு சிறப்பான நாளாக இருக்கும். எந்த வேலையை கையில் எடுத்தாலும் அந்த வேலை எளிதாக முடிவடையும். இதனால் உங்கள் மனம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். திருமணமாகாதவர்களுக்கு திருமண யோசனை வரலாம். இதனால் வீட்டின் சூழல் இனிமையாக இருக்கும். பிறர் விஷயங்களில் தலையிடாதீர்கள், தேவைப்படும்போது மட்டும் உங்கள் கருத்தைச் சொல்லுங்கள். இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இன்று பழைய வழக்குகளில் வெற்றி கிடைக்கும். மேலும், நீங்கள் காதலர்களுடன் ஹேங்கவுட் செய்ய திட்டமிடலாம்.

கடகம்
இன்று சிறப்பான நாளாக இருக்கும். நீங்கள் வேலை செய்கிறீர்கள் என்றால், இன்று நீங்கள் உங்களுக்கு பிடித்த இடத்திற்கு மாற்றப்படலாம். இதனுடன் குடும்பப் பணிகளில் வீட்டில் உள்ள அனைவரின் ஒத்துழைப்பும் கிடைக்கும். உங்கள் நேரத்தை குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிகம் செலவிடுவீர்கள். இதனுடன் எங்காவது வெளியே செல்வதற்கான திட்டத்தையும் செய்யலாம். இவ்வாறு செய்வதன் மூலம் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியான சூழல் நிலவும். இந்த ராசிக்காரர்கள் இசைத் துறையில் ஆர்வம் கொண்டவர்கள். உங்களின் தொழிலில் புதிய திருப்பத்தை அளிக்கும் நல்ல நாள் இன்று.

சிம்மம்
இன்றைய நாள் நல்ல நாளாக இருக்கும். உங்களின் நெருங்கிய நண்பர் உங்களை சந்திக்க வரலாம். தனிப்பட்ட பிரச்சனைகளை நண்பருடன் பகிர்ந்து கொள்வது மனதின் சுமையை குறைக்கும். மாணவர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள், படிப்பில் இருந்து வந்த பிரச்சனைகள் நீங்கும். முடிவுகளைப் பற்றி கவலைப்படாமல் கடினமாக உழைத்தால் நிச்சயம் வெற்றி கிடைக்கும். இன்று காதலர்களுக்கு நல்ல நாள், இன்று அவர்களது வீட்டில் திருமணம் பற்றி பேசுவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களும் ஏற்றுக் கொள்ள வாய்ப்புள்ளது. இதனால் வீட்டில் மகிழ்ச்சியான சூழல் நிலவும். இன்று வியாபாரத்தில் திடீர் பண ஆதாயம் கிடைக்கும்.

கன்னி
இன்று உங்களுக்கு கலவையான நாளாக இருக்கும். உங்கள் ஆற்றல் நிலை நன்றாக இருக்கும். எந்த வேலையையும் அதிக ஆற்றலுடன் செய்தால், அது நேரத்திற்கு முன்பே முடிந்துவிடும். உங்கள் உள் வலிமையும் வேலையில் நாளை மேம்படுத்த உதவியாக இருக்கும். வாழ்க்கைத்துணையின் வாழ்க்கையில் ஏற்படும் மாற்றங்களால் மகிழ்ச்சியான சூழல் இருக்கும். வீட்டில் இருந்த திருமணம் தொடர்பான பிரச்சனைகள் தீரும். மரச்சாமான்கள் வாங்க உகந்த நாள். கவிஞர்களான இந்த ராசிக்காரர்கள் இன்று புதிய கவிதைகளை இயற்றலாம்.

துலாம்
இன்றைய நாள் நல்ல நாளாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சிரித்துப் பேசுவதும், கேலி செய்வதும் வீட்டின் சூழலை இனிமையாக்கும். வெளியாரை அதிகமாக நம்ப வேண்டாம். அரசியலுடன் தொடர்புடைய இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றைய நாள் மிகவும் சிறப்பான நாளாகும். சமூகப் பணிகளில் கை நீட்டுவீர்கள். மக்கள் உங்களால் மிகவும் ஈர்க்கப்படுவார்கள். அதோடு இன்று உங்கள் மரியாதை கூடும். நீங்கள் புதிதாக தொழில் தொடங்க விரும்பினால் இன்று ஒரு நல்ல நாள். எதிர்காலத்தில் இதன் பலனைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் நிதி பக்கம் வலுவாக இருக்கும். இன்று உங்களுக்கு அன்பானவர்களிடமிருந்து பரிசு கிடைக்கும்.

விருச்சிகம்
இன்று உங்களுக்கு நல்ல நாளாக இருக்கும். பயணத்தில் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இந்த பயணம் அலுவலக வேலையுடன் தொடர்புடையதாக இருக்கலாம். பயணத்தின் போது தூரத்து உறவினரை சந்திக்கலாம். இதனால் உங்கள் மனம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். இன்று பொறியாளர்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். எந்த நிறுவனத்திலிருந்தும் வேலை மின்னஞ்சல் வரலாம். மாணவர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள். போட்டித் தேர்வுகள் தொடர்பான சில நல்ல செய்திகளைப் பெறலாம். இன்று நீங்கள் ஒரு புதிய காரை வாங்க விரும்பினால், அதை இன்று வாங்கலாம். இன்று காதலர்களிடமிருந்து பரிசு கிடைக்கும். இதன் காரணமாக, வளர்ந்து வரும் தூரம் நெருக்கமாக மாறும்.

தனுசு
இன்று உங்களுக்கு அற்புதமான நாளாக இருக்கும். ஆன்மீகத்தில் நாட்டம் கொள்வீர்கள். எந்தவொரு மத நிகழ்ச்சியையும் ஏற்பாடு செய்ய திட்டமிடலாம். மகிழ்ச்சியைப் பெற, உங்கள் இயல்பில் சிறிது மாற்றத்தைக் கொண்டு வர வேண்டும். இத்துடன் இன்று குடும்பம் தொடர்பான பிரச்சனைகள் தானாக நீங்கும். இது உங்களை மகிழ்ச்சியாக உணர வைக்கும். பணியிடத்தில் வளர்ச்சிக்கான புதிய வாய்ப்புகள் அமையும். இன்று காதலர்களுக்கு சிறப்பான நாளாக இருக்கும்.

மகரம்
இன்றைய நாள் கலவையான நாளாக இருக்கும். வீட்டு உபயோகப் பொருட்களை வாங்க அதிக பணம் செலவு செய்யலாம். இன்று எந்தப் பழைய புத்தகம் எழுதினாலும் இந்த ராசியின் ஆசிரியரைப் போற்றுவார்கள். உங்களின் பழைய சமூகப் பணி அண்டை வீட்டாரால் பாராட்டப்படும். மேலும், மற்ற வேலைகளில் அக்கம்பக்கத்தினர் உங்களுக்கு ஒத்துழைப்பார்கள். மாலையில், உங்கள் மனைவியின் உதவியுடன், உங்கள் பிரச்சினைகள் சிறிது குறையும், அதன் பிறகு நீங்கள் நன்றாக உணருவீர்கள்.

கும்பம்
இன்றைய நாள் மகிழ்ச்சிகரமான நாளாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் உங்களுக்கு சவாலாக இருக்கும் சில வேலைகளையும் கொடுக்கலாம். இந்த சவாலை ஏற்று எளிதாக முடிப்பீர்கள். இதனால் வேலையில் பதவி உயர்வுடன் வருமானமும் அதிகரிக்கும். இன்று மாணவர்களுக்கு சில கடினமான பாடங்களில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். பல நாட்களாக இருந்து வந்த பிரச்சனை இன்று தீரும். அனுபவம் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. இதைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் வியாபாரத்தில் முன்னேற்றத்திற்கான புதிய வழிகள் திறக்கப்படும்.

மீனம்
இன்று உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள். நல்ல செயல்பாட்டின் இனிமையான முடிவுகளைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது. இந்த ராசியை சேர்ந்த திருமணமானவர்கள் இன்று இரவு உணவிற்கு உணவகத்திற்கு செல்லலாம். இது உறவை பலப்படுத்தும். இந்த ராசி மாணவர்கள் இன்று தங்கள் தொழில் சம்பந்தமாக குருவிடம் ஆலோசனை பெறுவார்கள். இதனுடன், இன்று நீங்கள் வாழ்க்கையில் மாற்றங்களைக் கொண்டுவருவதற்கான பல வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள், அதில் சரியான தேர்வு உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். இன்று இந்த ராசி பெண்களின் கவனம் வீட்டு வேலைகளில் ஈடுபடும். உங்கள் மனைவியின் முன்னேற்றத்திற்கு நீங்கள் வெற்றிகரமான பங்களிப்பைச் செய்யலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்