Saturday, June 15, 2024 6:21 am

நேற்று நடந்த IPL போட்டியில் சச்சினின் மானத்தை காற்றில் பறக்க விட்ட அர்ஜுன் டெண்டுல்கர் ! வைரல் வீடியோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஆப்கானிஸ்தான் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ரஷித் கான் (2/27), நூர் அகமது (3/37) ஆகியோரின் சிறப்பான ஆட்டத்தின் மூலம், ஐபிஎல் போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிராக 55 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நடப்பு சாம்பியனான குஜராத் டைட்டன்ஸ் வெற்றி பெற்றது. இந்த வெற்றியின் மூலம் குஜராத் ஏழு ஆட்டங்களில் 10 புள்ளிகளுடன் இரண்டாவது இடத்திற்கு முன்னேறியது, அதே நேரத்தில் மும்பை ஏழு ஆட்டங்களில் ஆறு புள்ளிகளுடன் ஏழாவது இடத்தில் உள்ளது.208 ரன்களைத் துரத்த மும்பை அணி 11வது ஓவரில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 59 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. மும்பை அந்த ஆரம்ப பின்னடைவிலிருந்து மீள முடியாமல் 9 விக்கெட்டுக்கு 152 ரன்களுக்கு கட்டுப்படுத்தப்பட்டது.

முன்னதாக, குஜராத்தின் லோயர் மிடில்-ஆர்டர் நீண்ட கைப்பிடியைப் பயன்படுத்தி நல்ல பலனைத் தந்தது மற்றும் அவர்களின் அணியை 6 விக்கெட்டுக்கு 207 ரன்களுக்கு வலிமையாக்கியது. டேவிட் மில்லர் 22 பந்துகளில் 46 ரன்கள் எடுத்தார், ராகுல் டெவாடியா 5 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 20 ரன்கள் எடுத்தார், அதே நேரத்தில் அபினவ் மனோகர் 42 ரன்கள் எடுக்க 21 பந்துகளில் மட்டுமே தேவைப்பட்டார் தென் ஆப்பிரிக்காவுடன் ஐந்தாவது விக்கெட்டுக்கு 71 ரன்கள் எடுத்தார். ஷுப்மான் கில் 34 பந்துகளில் 56 ரன்கள் எடுத்த பிறகு இது நடந்தது.அர்ஜுன் டெண்டுல்கர் ஒரு நம்பிக்கைக்குரிய குறிப்பில் தொடங்கினார் மற்றும் டாஸ் வென்ற அவரது கேப்டன் ரோஹித் சர்மா முதலில் பந்துவீச்சைத் தேர்வுசெய்த பிறகு, தொடக்க ஓவரில் நான்கு ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தார்.

தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஜேசன் பெஹ்ரென்டார்ஃப் பந்து வீச்சில் சற்றே குறைவாக விளையாடியதால் கில் போட்டியின் முதல் பவுண்டரியைப் பெற்றார்.மூன்றாவது ஓவரின் முதல் பந்தில் டெண்டுல்கரின் கீப்பருக்கு ஒரு எட்ஜ் செய்ய விருத்திமான் சாஹா முயன்ற புல் ஷாட்டை தவறவிட்டதால், MI தனது முதல் முன்னேற்றத்திற்காக நீண்ட நேரம் காத்திருக்க வேண்டியதில்லை.

அவரது கூட்டாளி கில்லின் ஆலோசனையைப் பெற்று, சாஹா மறுபரிசீலனை செய்தார், ஆனால் ஆன்-பீல்ட் அம்பயரின் முடிவை அல்ட்ராஎட்ஜ் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.பஞ்சாப் கிங்ஸால் மூன்று ஓவர்களில் 48 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்த நான்கு நாட்களுக்குப் பிறகு, டெண்டுல்கர் ஜூனியரின் நல்ல மறுபிரவேசம். நம்பிக்கையில் வளர்ந்த 23 வயதான இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் வெறும் ஐந்து ரன்கள் மட்டுமே கொடுத்தார்.

ஒரு சில பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்ஸரின் உதவியுடன், கில் ஜிடி இன்னிங்ஸுக்கு அமைதியான முதல் ஐந்து ஓவர்களுக்குப் பிறகு தேவையான வேகத்தை வழங்கினார்.ஆறு பவர்பிளே ஓவர்கள் முடிவில் ஜிடி ஒரு விக்கெட் இழப்பிற்கு 50 ரன்களை எட்டியபோது, கேமரூன் கிரீனின் முதல் பந்தில் கில் 17 ரன்கள் எடுத்தார்.

இருப்பினும், பியூஷ் சாவ்லா (2/34) 14 பந்துகளில் 13 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில், சூர்யகுமார் யாதவின் பிடியில் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவை டீப்பில் கேட்ச் செய்தபோது, நடப்பு சாம்பியனான ஜிடிக்கு பெரும் அடி ஏற்பட்டது.கில் தனது விறுவிறுப்பான அரை சதத்தை நோக்கி சில சிறந்த ஷாட்களை விளையாடியதால், 12வது ஓவரின் தொடக்கத்தில் 3 விக்கெட்டுக்கு 91 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில், குமார் கார்த்திகேயாவால் திருப்பி அனுப்பப்பட்டதால் ஜிடிக்கு மற்றொரு அதிர்ச்சி ஏற்பட்டது. கில் 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சர் அடித்தார்.

விஜய் ஷங்கர் 16 பந்துகளில் 19 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், அதற்குள் மனோகர் மற்றும் மில்லர் ஆகியோர் தங்கள் பெரிய தாக்குதலால் வேகப்படுத்தினர்.சுருக்கமான ஸ்கோர்: குஜராத் டைட்டன்ஸ் 20 ஓவரில் 207/6 (எஸ் கில் 56, டி மில்லர் 46, ஏ மனோகர் 42) bt மும்பை இந்தியன்ஸ் 20 ஓவரில் 152/9 (என் வதேரா 40, என் அகமது 3/37)

இந்நிலையில் நேற்று நடந்த போட்டியில் அவர் மூக்கை நொண்டி தீங்கும் வீடியோ தற்போது இணையத்தில் செம்ம வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்