Thursday, April 18, 2024 7:06 am

பத்து தல OTT ரிலீஸ் தேதி இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சிலம்பரசன், கௌதம் கார்த்திக் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்து சமீபத்தில் வெளியான தமிழ்த் திரைப்படம் பாத்து தல, ஏப்ரல் 27 முதல் பிரைம் வீடியோவில் ஸ்ட்ரீம் செய்ய உள்ளது என்று மேடையில் சனிக்கிழமை அறிவிக்கப்பட்டது.

ஒபேலி என் கிருஷ்ணா இயக்கிய, ஆக்‌ஷன் க்ரைம் நாடகத்தை ஜெயந்திலால் கடா மற்றும் கே.இ.ஞானவேல்ராஜா ஆகியோர் ஆதரிக்கின்றனர். இப்படத்தில் பிரியா பவானி சங்கர், கௌதம் வாசுதேவ் மேனன், சந்தோஷ் பிரதாப் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

பாத்து தலா கன்னடத்தில் வெற்றி பெற்ற முஃப்தி திரைப்படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ தழுவல் ஆகும். தமிழ்நாட்டின் முதலமைச்சரின் மர்மமான முறையில் காணாமல் போனது மற்றும் விடாமுயற்சியுள்ள காவல்துறை அதிகாரி சக்திவேல் காணாமல் போன தலைவரைக் கண்டுபிடிக்கும் பணியை மேற்கொள்வது குறித்த விசாரணையை மையமாக வைத்து இப்படம் அமைந்துள்ளது. அவரது விசாரணை அவரை மோசமான குண்டர் – ஏ.ஜி. ராவணனிடம் அழைத்துச் செல்லும் போது, மணல் சுரங்கத் தொழிலில் அவர் வலுவாக இருந்ததால், ஏஜிஆர் பழிக்கு அப்பாற்பட்டவர் என்பதால், அவரை கிட்டத்தட்ட தீண்டத்தகாதவராக மாற்றியதால், ஆதாரங்களை சேகரிக்க முடியவில்லை. இந்த வழக்கைத் தீர்க்க, சக்திவேல் ரகசியமாகச் செல்ல முடிவு செய்கிறார், மேலும் ஏஜிஆரின் நம்பகமான வட்டத்திற்குள் சீராகச் செல்கிறார். ஆனால் வழியில் அவர் வெளிப்படுத்தும் அதிர்ச்சியூட்டும் வெளிப்பாடுகள் அவரது உறுதியை அசைத்து, அவருக்குத் தெரிந்த அனைத்தையும் கேள்வி கேட்க வைக்கிறது.

இதற்கு ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்