Saturday, June 22, 2024 5:27 pm

பொன்னியின் செல்வனுக்கு டவ் கொடுக்கும் “யாத்திசை “படத்தின் திரைவிமர்சனம் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் தரணி ராசேந்திரனின் இரண்டாம் ஆண்டு முயற்சி சரியான விசைகளைத் தாக்கும் ஒரு லட்சியப் பயணம்! எங்கள் யாத்திசை திரைப்பட விமர்சனம் : தமிழ் சினிமாவில் பீரியட் படங்கள் மிகப்பெரிய உயரத்திற்கு உருவாகியுள்ளன, ஆனால் அவை அனைத்தும் பெரிய பட்ஜெட் மற்றும் பெரிய நட்சத்திரங்களைப் பற்றியது. ஒரு புதிய குழு மற்றும் மிகுந்த ஆர்வத்துடன், யாத்திசை ஒரு நல்ல சுமை மற்றும் அதனுடன் தொடர்புடைய அரசியலுடன் வெளிவந்து அனைவரையும் ஆச்சரியப்படுத்தும் ஒரு படம்.

புகழ்பெற்ற மற்றும் துணிச்சலான போர்வீரன் ரணதீர பாண்டியனை ‘அதிகாரத்திற்காக’ எதிர்க்கும் எயினர் பழங்குடியினரின் சக்தி மற்றும் கோதியின் கலகத்தனமான தன்மையால் எப்படி அதிர்ச்சியடைகிறார் என்பது பற்றிய கதையாக யாத்திசை வருகிறது. ரணதீர பாண்டியனை எதிர்ப்பதற்கும், அவர் விரும்பியதை அடைவதற்கும் தனது மக்களை ஒன்றிணைத்து அவர்களை ஒன்றிணைக்கும் கொடியின் பயணத்தைப் பற்றியது முதல் பாதி. இடைவெளிக்குப் பிறகு, எங்கள் POV முழுவதுமாக புரட்டப்பட்டதால் படம் ஒரு சுவாரஸ்யமான திருப்பத்தை எடுக்கும், மேலும் கதையில் ஒரு தனித்துவமான கோணம் உள்ளது. இரண்டாம் பாதி ஆண்கள், அவர்களின் பார்வை மற்றும் காமம், செல்வம் மற்றும் அதிகாரத்தின் மீதான தீராத காதல் மற்றும் இறுதியில் அதிகாரம் மற்றும் கட்டுப்பாடு ஆகியவற்றை மையமாகக் கொண்டு பயணிக்கிறது.

யாத்திசை படத்தின் முதல் பாதி கதாபாத்திர அறிமுகங்கள் மற்றும் சுவாரசியமான தகவல்களால் நிரம்பியுள்ளது, இயக்குனர் தரணி ராசேந்திரனின் ஆராய்ச்சி சிறந்த பாணியில் காட்டப்பட்டுள்ளது. இசை வடிவங்கள், தேவரடியார்கள், கவசம் வடிவங்கள், இந்தியாவில் கிரேக்கம் மற்றும் பாண்டியர்களுடனான அவர்களின் உறவு மற்றும் இன்னும் பல சுவாரஸ்யமான விவரங்கள் வரலாற்றில் இருந்து கொண்டு வரப்பட்டுள்ளன. இடைவேளையின் வரிசை ஒரு களமிறங்குகிறது மற்றும் செயல் உண்மையில் நன்கு திட்டமிடப்பட்டு செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இரண்டாம் பாதியில், படம் எதிர்பாராத விதமாக வித்தியாசமான பாதையில் செல்கிறது. இரண்டாம் பாதியில் எடை எதிர்பார்த்ததை விட குறைவாக உணர்கிறது, மேலும் இறுதி சண்டையும் எங்கும் வெளியே வந்தது போல் தெரிகிறது.

ஆயினும்கூட, யாத்திசையை ஜொலிக்க வைப்பது அற்புதமான ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் அதற்கு ஒரு வெள்ளி வரியைக் கொடுக்கும் மற்றும் யாதிசை புதியவர்களின் குழுவில் இருந்து வருகிறது என்பதை ஏற்றுக்கொள்வதை கடினமாக்குகிறது.

அகிலேஷ் காடமுத்துவின் ஒளிப்பதிவு மிகவும் சிறப்பாக உள்ளது, ஏனெனில் இது நிகழ்வுகளை பச்சையாகவும் கிராமப்புறமாகவும் படம்பிடித்துள்ளது, மேலும் படத்தில் பச்சை பாய்களின் குறைந்தபட்ச பயன்பாட்டையும் பார்க்க நன்றாக உள்ளது. சக்ரவர்த்தியின் இசை சிறப்பாக இல்லாவிட்டாலும், தனித்துவமான இசைக்கருவிகளைப் பயன்படுத்தியிருப்பது பாராட்டத்தக்கது.

சக்தி மித்ரன் மற்றும் சேயோன் இரண்டு முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர், கதையின் சில பகுதிகளில் அவர்கள் மிகவும் கடினமாக உணர்ந்தாலும், கூர்மையான நடிப்பை வழங்குகிறார்கள். படத்தில் வைதேஹி மற்றும் ராஜலட்சுமி ஆகியோரின் குறுகிய ஆனால் தாக்கமான நடிப்பு உள்ளது, அதே சமயம் சமர் பழங்குடியினரின் சண்டைக் காட்சியில் நன்றாக நடித்துள்ளார், இது மீண்டும் படத்தின் முக்கிய பகுதியாகும்.

மொத்தத்தில், யாத்திசை ஒரு நன்கு தயாரிக்கப்பட்ட, நன்கு ஆராய்ச்சி செய்யப்பட்டு நன்கு உருவாக்கப்பட்ட காலகட்ட நடவடிக்கை நாடகமாகும், இது பெரும்பாலான பகுதிகளுக்கு உண்மையானது மற்றும் ஈர்க்கக்கூடியது. இரண்டாம் பாதியில் தெளிவு மற்றும் எடை இல்லாதது கொஞ்சம் தொந்தரவாக இருக்கலாம், ஆனால் அது ஒரு பயங்கரமான நாடக அனுபவமாக மாறுவதைத் தடுக்கவில்லை. அதை நீங்களே சென்று பார்த்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்