Thursday, April 18, 2024 6:59 am

மீண்டும் பிரமாண்ட படத்தில் அஜித் ! இந்த முறையாவது செவி சாய்ப்பரா ஏகே எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷங்கர் தனது கேரியரில் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான இந்தியன் 2 படத்தில் பணியாற்றி வருகிறார். இது 1996 ஆம் ஆண்டு கிளாசிக் இந்தியன் தொடர்ச்சி என்பதால் ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் தற்போது கமல்ஹாசன் தலைமையிலான படம் பற்றிய ஒரு அற்புதமான புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார். இந்தியன் 2 இன் சமீபத்திய அட்டவணையை முடித்துவிட்டதாக அவர் ட்விட்டரில் தெரிவித்தார்.

அடுத்த ஷெட்யூல் மே மாதம் தொடங்கும் என்று மேவரிக் இயக்குனர் கூறினார். ராம் சரண் நடித்துள்ள கேம் சேஞ்சரின் க்ளைமாக்ஸில் தனது கவனத்தைத் திருப்ப உள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

இயக்குனர் சங்கர் தற்பொழுது தெலுங்கு நடிகர் ராம்சரண் இயக்கத்தில் ஒரு பேன் இந்தியா படம் மற்றும் நடிகர் கமலஹாசன் நடிப்பில் இந்தியன் 2 ஆகிய இரண்டு படங்களை ஒரே நேரத்தில் இயக்கி வருகிறார். சமீப காலமாக இந்திய சினிமாவில் வரலாற்று கதைகளை மையப்படுத்தி வெளியாகும் பிரம்மாண்ட படங்கள் மிகப்பெரிய வெற்றி பெற்று வருகிறது.

இந்நிலையில் கம்யூனிஸ்ட் எம்பி சு வெங்கடேசன் எழுதிய வேல்பாரி நாவலை தழுவி தன்னுடைய அடுத்த படத்தை மிக பிரம்மாண்டமாக எடுக்கும் வேலைகளில் இறங்கியுள்ளார் இயக்குனர் சங்கர். மூன்று பாகங்களாக இந்த படம் வெளியாக இருப்பதால் சுமார் ஐந்து வருடங்கள் வரை படப்பிடிப்பு நடக்கும் என்று தகவல் வெளியாகிறது.

ஒவ்வொரு பாகத்திற்கும் சுமார் 700 கோடி வரை பட்ஜெட் நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு மூன்று பாகத்திற்கும் சுமார் 2000 கோடிக்கு மேல் இந்த படத்திற்கான பட்ஜெட் செலவாகும் என்று தெரிகிறது. ஒவ்வொரு பாகமும் முடித்து படம் வெளியான பின்பு அடுத்த பாகத்திற்கான வேலைகள் தொடங்கும். இப்படி சுமார் ஐந்து வருடம் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்புகள் நடக்க திட்டமிட்டுள்ளார் சங்கர்.

தமிழ் சினிமாவில் இருக்கும் முன்னணி நடிகர்கள் ஐந்து வருடங்கள் ஒரே படத்தில் கமிடாக மாட்டார்கள். மேலும் இந்த படம் பேன் இந்தியா படம் என்பதால் பிரபலமான நடிகர்களை தேடி வந்துள்ளார்.அந்த வகையில் இந்தப் படத்தில் அஜித்தை நடிப்பதற்கான பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்று வருவதாக தகவல் வெளியானது.

இந்நிலையில் பிரபல பிரெஸ்டிஜ் என்கிற கார்பொரேட் நிறுவனம், தமிழ் சினிமாவில் முதலீடு செய்ய இருப்பதாகவும், இவர்கள் சமீபத்தில் இயக்குனர் சங்கரை சந்தித்து அவர்கள் படம் இயக்குவது குறித்து பேசியுள்ளார்கள், சங்கர் இயக்கம் வேல்பாரி படத்தை இயக்க அவர்கள் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இந்தியன் 2, அதே பெயரில் 1996 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த கிளாசிக் படத்தின் தொடர்ச்சியாக, ஊழலுக்கு எதிராகப் போரை நடத்த முடிவு செய்யும் வயதான சுதந்திரப் போராட்ட வீரராக கமல்ஹாசன் நடித்துள்ளார். முதல் பாகத்தைப் போலவே இந்தப் படத்திலும் ஒரு வலுவான செய்தி இருக்கும். இந்தியன் 2 படத்தில் காஜல் அகர்வால் நாயகியாக நடிக்கிறார். மூத்த நடிகருடன் பிரமிப்பு நடிகையின் முதல் ஒத்துழைப்பை இது குறிக்கும். இப்படத்தில் ரகுல் ப்ரீத் சிங், பிரியா பவானி சங்கர், சித்தார்த் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இந்தியன் 2 படத்தை சுபாஸ்கரன் அல்லிராஜா மற்றும் உதயநிதி ஸ்டாலின் தயாரித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்